PDA

View Full Version : Vấn đề quán đỉnh phù! Cần tư vấn gấp.

Bé Gấu
19-08-2013, 11:56 AM
Mạn phép lập topic mới về vần đề này vì sau khi xem lại mình có thắc mắc thế này.
- Mua = vàng không khóa giá 55 vàng
- click phải sử dụng thì thấy nó khóa. Vậy sau khi full giao ở Diệp Họa thì nó khóa hay ko khóa ?
- chỉ sử dụng cho nhân vật có lv 69 trở xuống nhưng muốn làm nv quán đỉnh phù thì phải lv 69 100% kinh nghiệm. Mà khi thanh kinh nghiệm là 100% thì tự động up lv. Vậy khi mở 79 thì nhân vật tự up 70 và nhân vật đó >lv69 vậy sao sử dụng ? Còn nếu ko train or hoạt động nào mà out game thì nhân vật sẽ ủy thác. Khi vào có thể ko ăn ủy thác nhưng mà khi kinh nghiệm đã đầy 100% rồi thì nhân vật sẽ tự up lv.
* Vậy liệu khi mở giới hạn 79 thì nhân vật có tự up lv hay ko ?

phanngocphi17
19-08-2013, 12:08 PM
khi đủ thì nó sẽ không khóa đâu bạn.để có thể giao dịch được với người chơi khác họ nhát cày đó bạn...

Quán Đỉnh Phù Đầy - Cấp 1: Chỉ những nhân vật có đẳng cấp dưới 69 hoặc có đẳng cấp 69 nhưng chưa đủ kinh nghiệm lên cấp mới có thể sử dụng
Quán Đỉnh Phù Đầy - Cấp 2: Chỉ những nhân vật có đẳng cấp dưới 79 hoặc có đẳng cấp 79 nhưng chưa đủ kinh nghiệm lên cấp mới có thể sử dụng
Quán Đỉnh Phù Đầy - Cấp 3: Chỉ những nhân vật có đẳng cấp dưới 89 hoặc có đẳng cấp 89 nhưng chưa đủ kinh nghiệm lên cấp mới có thể sử dụng
Quán Đỉnh Phù Đầy - Cấp 4: Chỉ những nhân vật có đẳng cấp dưới 99 hoặc có đẳng cấp 99 nhưng chưa đủ kinh nghiệm lên cấp mới có thể sử dụng

khi đủ điểm kinh nghiệm thì hệ thống tự khóa ủy thác lại.....khi mở 7x sẽ xuất hiện lại bảng ủy thác

Bé Gấu
19-08-2013, 12:18 PM
cám ơn bạn nhưng mà vấn đề mình cần hỏi có lẽ ko rõ nên bạn chưa rõ lằm câu hỏi của mình. Ý mình là khi full kinh nghiệm 100% bình thường sẽ tự up lv. Vậy khi mở 79 thì nhân vật up lên 70 và 0% kinh nghiệm hay sao ?
Tiếp là mình hỏi thêm là quán đỉnh phù cấp 2 3 4 ... đâu ra ? hay sau này update mới bán ?

Jenny
19-08-2013, 01:13 PM
1/ Khi mở cấp là bạn vẫn cấp 69 và 100% (ra ngoài đánh 1 con quái sẽ up cấp, nếu dư sẽ cộng dồn)
2/ Quán định phù cấp 2 3 4 chưa mở.