PDA

View Full Version : admin oi vao tra? loi` em gap'.please....

ĐộcTôn
20-08-2013, 10:21 AM
loi` noi' dau cho em xl vi` nha` da~ hu vietkey nen tam. thoi` em khong viet dau' dc.
tinh hinh la em vao gia toc vao luc ngay mo? CB va` cong hien rat nhieu.va sau khi ket thuc su kien da co' thong bao 22/8 nhan thuong?.roi sang' nay bong? thuc zay thi bi thang chu toc. no kick.va toc luc ket thuc la top 1 sever.em cong hien rat nhieu` ma` no' choi qua' ban?.bay gio xin cho em hoi? em co' dc nhan. qua top 1 gia toc hay khong.vi em nghi da? ket thuc su kien thi se co ten trong danh sach ma.mong admin xu ly ho.

Quách Tương
20-08-2013, 03:10 PM
Chỉ những thành viên trong tộc mới có thể nhận thưởng đệ nhất gia tộc
Vấn đề này bạn có thể vào hotro.duo.vn để được tư vấn nhiều hơn
Chúc bạn chơi game vui vẻ

ĐộcTôn
20-08-2013, 06:25 PM
Chỉ những thành viên trong tộc mới có thể nhận thưởng đệ nhất gia tộc
Vấn đề này bạn có thể vào hotro.duo.vn để được tư vấn nhiều hơn
Chúc bạn chơi game vui vẻ

hai` neu' nhu mod noi nhu vay.thi bon. choi ban? la toc truong? no dc loi. ah. trong khi minh cong hien day du? va` da? ket thuc su kien phat thuong?.ket thuc xong no kick minh ra ko ly minh ko co' ten trong cai sk ket thuc gia toc day'.mod thay co vo ly qua' ko.1 cau tra? loi` toi ko cam long` chut' nao` ca?

phanngocphi17
20-08-2013, 06:34 PM
bạn qua tộc khác đi bạn....

Sau khi thành viên Gia tộc rời khỏi Gia tộc, độ sôi nổi cá nhân sẽ giảm "X%", đồng thời trừ bớt độ sôi nổi cá nhân trong tổng độ sôi nổi Gia tộc.

• Khi thành viên rời khỏi Gia tộc này và gia nhập một Gia tộc mới, thì tổng điểm độ sôi nổi bị trừ xong sẽ nhập vào Gia tộc mới.

ĐộcTôn
20-08-2013, 10:42 PM
bạn qua tộc khác đi bạn....

Sau khi thành viên Gia tộc rời khỏi Gia tộc, độ sôi nổi cá nhân sẽ giảm "X%", đồng thời trừ bớt độ sôi nổi cá nhân trong tổng độ sôi nổi Gia tộc.

• Khi thành viên rời khỏi Gia tộc này và gia nhập một Gia tộc mới, thì tổng điểm độ sôi nổi bị trừ xong sẽ nhập vào Gia tộc mới.

ban khong hieu? y minh roi day la minh dang noi den nhan. qua gia toc. vi chot' danh sach ngay 19/8.thi ngay 20/8 minh bi kich.thi nhu vay minh van~ duoc tinh la trong gia toc do' cho het hom 19/8 va duoc nhan. qua chu'.

zerokull
22-08-2013, 09:11 AM
ban khong hieu? y minh roi day la minh dang noi den nhan. qua gia toc. vi chot' danh sach ngay 19/8.thi ngay 20/8 minh bi kich.thi nhu vay minh van~ duoc tinh la trong gia toc do' cho het hom 19/8 va duoc nhan. qua chu'.

Đây không phải là chốt danh sách thành viên mà là chốt danh sách tên tộc được TOP , vì vậy đến ngày 20 nhận thưởng ai là thành viên đang ở trong tộc đó dù là chưa chính thức vẫn được nhận , còn không ở tộc đó nữa thì đành chịu thôi bạn à , chỉ trách bạn chọn nhầm tộc để cống hiến mà thôi ^^(hoặc có lý do nào đó khác , có thể là do bạn ......)