PDA

View Full Version : góp ý CT tử kinh quan

hitman
20-08-2013, 12:56 PM
đề nghị nph mở liên tục CT tống kim không giới hạn số lần vào như(võ lâm,kiếm thế)để AE thoải mái pk,giải trí chứ giờ đi hết hoạt động ngoài auto train chả biết làm gì

Quách Tương
20-08-2013, 02:54 PM
Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn cho NKVS.
Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ có phản hồi lên BQT cùng NPH để xem xét và sớm đưa ra những điều chỉnh thích hợp
Chúc bạn chơi game vui vẻ

izIzMrKotexXitin
21-08-2013, 02:09 PM
Vậy à? Vậy thì chỉ sau 1 tuần nhà nhà mang ấn, người người đeo ấn chiến trường ah bạn :). Mình nghĩ chiến trường nên mở như hiện tại là ổn rồi. Gamer thích có những trận chiến khốc liệt nhiều người hơn là tham gia nhiều lần chiến trường mà lẻ tẻ một vài mống train npc lên điểm.

Viết Hùng
21-08-2013, 03:39 PM
Đề nghị nâng cấp đi, mình vào chiến trường thấy giật lắm, đang đánh nhau mà đơ cả máy...chết còn chẳng nhìn thấy ai đánh mình.

hitman
21-08-2013, 05:07 PM
Vậy à? Vậy thì chỉ sau 1 tuần nhà nhà mang ấn, người người đeo ấn chiến trường ah bạn :). Mình nghĩ chiến trường nên mở như hiện tại là ổn rồi. Gamer thích có những trận chiến khốc liệt nhiều người hơn là tham gia nhiều lần chiến trường mà lẻ tẻ một vài mống train npc lên điểm.
mở CT thì liên quan gì đông mới không đông người? người thích pk thì người ta vào người nào không thích thì thôi?ảnh hưởng gì đâu?
bạn xem vl,kt có lúc nào vắng người không
còn vấn đề fram điểm thì có thể giới hạn 2 lần đầu đi ct trong ngày,các lần sau chỉ được exp :vip:

Bé Gấu
21-08-2013, 08:33 PM
Gấu tức nhất là cái vụ canh giờ đăng ký rồi vào ấy. Nhiều khi canh mà đăng ký hok dc. À mà xem điểm quân công quân hàm gì ở đâu vậy ?

zerokull
22-08-2013, 08:42 AM
Gấu tức nhất là cái vụ canh giờ đăng ký rồi vào ấy. Nhiều khi canh mà đăng ký hok dc. À mà xem điểm quân công quân hàm gì ở đâu vậy ?

Bạn có thể nhấn F1 lên ở gần cái vũ khí có cái biểu tượng cái mũ , bạn rê chuột vào đó thì bạn có thể xem được điểm công huân chiến trường của bạn, hoặc bạn có thể xem tại bảng xếp hạng -> Công huân chiến trường ^^

BaoBEo
22-08-2013, 09:04 AM
mở CT thì liên quan gì đông mới không đông người? người thích pk thì người ta vào người nào không thích thì thôi?ảnh hưởng gì đâu?
bạn xem vl,kt có lúc nào vắng người không
còn vấn đề fram điểm thì có thể giới hạn 2 lần đầu đi ct trong ngày,các lần sau chỉ được exp :vip:
Đúng rồi NPH không nên giới hạn số lần đi chiến trường,chỉ giới hạn số lần nhận điểm thôi,mình thì chơi thik đi chiến trường mà 1 ngày chỉ đi đc 2 trận,mong NPH bỏ giới hạn số lần đi chiến trường đi,chỉ giới hạn số lần nhận chiến công thôi

hitman
23-08-2013, 04:57 PM
NPH nph đâu vào cho ý để biết đường mà chơi chứ giờ ngoài đi pb chả biết làm gì :sosad:

MinhBao
23-08-2013, 05:10 PM
=)) từ từ rồi các bạn sẽ được thưởng thức hết Tính năng thôi !!! rảnh thì vào Ngạo Kiếm Kỳ Thư mà xem trước , nó có ra mắt thì không bị ngỡ ngàng , còn Chiến Trường như vậy là tạm ổn rồi , nhiều quá Bạc nào chịu cho nổi với Máu !!!! 1 trận tốn bèo bèo cũng 3 vạn Bạc Khóa

nguyen duc hau
23-08-2013, 05:11 PM
chuẩn nên mở chiến trường không giới hạn số lần đi vì game hay nhất là pk mà giả dụ có 1 hôm đẹp trời nào đó bị bồ nó đá ngồi chơi game không còn gì để làm vào chiến trường pk mà lại bị hạn chế thì còn gì buồn hơn:shot:

hitman
23-08-2013, 05:29 PM
:adore:tìm hiểu kiểu gì mà pro thế không biết nhận rương máu free à =))

Bo_Khanh
24-08-2013, 08:17 AM
như vậy là chuẩn rồi. mở ko giới hạn để chết người ta ak. ai mà chơi suốt ngày được

Toanpro
26-08-2013, 09:58 AM
Cho dù 1 ngày cho mở không giới hạn toàn bộ Chiến Trường nhưng lên 7x thì còn đi dc 4 mốc giờ chứ lên 8x 9x thì chỉ còn đi dc 2-3 lần/ngày tương đương tối đa là 2 3 mốc giờ khác nhau và mình nhớ hình như 9x chiến trường chỉ mở tối đa 2 mốc giờ trong ngày thôi vậy thì giảm xuống hay tăng lên vào lúc này cũng có ý nghĩa gì đâu khi mà mai đã mở lên 89 rồi. Mình đồng quan điểm là giữ lại như cũ khỏi chỉnh mắc công

nguyenvanthan1412
26-08-2013, 11:35 AM
=)) từ từ rồi các bạn sẽ được thưởng thức hết Tính năng thôi !!! rảnh thì vào Ngạo Kiếm Kỳ Thư mà xem trước , nó có ra mắt thì không bị ngỡ ngàng , còn Chiến Trường như vậy là tạm ổn rồi , nhiều quá Bạc nào chịu cho nổi với Máu !!!! 1 trận tốn bèo bèo cũng 3 vạn Bạc Khóa

trong chiến trường có máu free mà, làm gì mà phải mua máu bằng bạc khoa trời :ops:

Trí Sờ Tý
28-08-2013, 04:14 PM
giờ mở cấp 89 rồi, 1 ngày dc đi 1 trận CT à. mình thik vào CT oánh nhau, chả cần thưởng điểm hay kinh nghiệm làm j`.
Mong sớm không giới hạn lần đi CT

Chó Điên
29-08-2013, 04:08 AM
đúng rùi đóa ADM ý bạn kia nói là ngày có 4 trận chiến trường thì cho người ta đi cả 4, ai đời lại chỉ có cho đi 2 trận, với lại giới hạn như thế này thi nhà nhà và người người cũng có ấn đó thôi. điểm chỉ tính có 5 trận cao điểm nhất mà đâu phải trận nào cũn tính đúng không ADM

Trí Sờ Tý
29-08-2013, 01:02 PM
CT cũng đã mở 2 map rồi mà ngày cho đi có 1 lần

knowdienow2013
29-08-2013, 04:59 PM

Bác nói len dc vấn đề rồi đó. Nhữn thằng ko có bạc khóa tự khắc cũng sẽ ko tham gia CT nên ko cần phải giới hạn số lần như vậy

Mình thấy việc giới hạn số lần đi CT là ko hơp lý lắm. Có 1 ý kiến của 1 bác trên đây khá hay là hạn chế số điểm công huân có dc trong 1 ngày

Hồi VLTK cũng chả có vụ hạn chế số lần đi TK, đi nhiều tốn máu nhiều tốn bạc>> hết bạc thi tực khắc sẽ ko đi nữa

Chó Điên
30-08-2013, 08:45 AM
nói chung là còn 15 phút nữa bảo trì ADM xem lại cách tính đi chiến trường trong ngày, chứ ngày đi có một trận 8x khó chịu lắm, chơi game là để thỏa mãn "tính thú" trong con người. cảm giác giét người trong game nó phê phê, chứ ai đời như cái bọn chơi game chỉ cắm đầu vào train cày lv thì khỏi cần nói làm gì

Xuân_Thành_47
30-08-2013, 09:08 AM
các gamer cày biết bao lâu mới lên đồ đc, NPH phải cho ae thoả sức pk chứ, trận đầu ko nói, 3 trận CT sau ko cần phần thưởng cũng đc. Mong NPH xem xét lại cho ae!!!! Thay mặt toàn thể gamer NKVS, cảm ơn NPH trước đó. :canny:

BátĐạtNhĩĐa
30-08-2013, 05:54 PM
Hình như ý chủ pic muốn nói là quá giờ báo danh chiến trường vẫn có thể báo danh được chứ ko phải là mở 24/24. Ý tôi cũng vậy đấy. Hôm nào chạy nv bận quá đến lỡ CT có 1,2 phút cũng ko báo danh được. Nãn. Kiếm Thế, VL1 vào rồi ra cả trăm lần cũng ko sao miễn là ko quá thời gian chiến đấu là được :baffle:

philbui
30-08-2013, 11:43 PM
Minh xin gop y ve van de CT. Thoi gian mo CT vs so lan mo trong 1 ngay nhu the la chuan.Nhung ve so lan tham gia thi minh nghi la nen de tham gia thoai mai. Ve van de diem quan ham thi NPH co the ap dung phuong phap chi tinh diem quan ham 2 tran dau tham gia CT, con tu tran thu 3 trong ngay thi ko tinh + them diem quan ham nua. So diem co duoc khi tham gia co the dung de doi exp or item...Nhu the co le se hay hon cach han che 2 tran /1ngay nhu bjo. Day la suy nghi va gop y cua minh. anh em dung nem da nhe. thanks

Ông Của Bạn
31-08-2013, 03:57 PM
Thế là hợp lí rồi , có phải ngày nào cũng cắm mặt vào cày game đâu chứ @@

Thế là hợp lí rồi , có phải ngày nào cũng cắm mặt vào cày game đâu chứ @@

Fouray
02-09-2013, 03:51 AM
mong NPH mở lại 3 đến 4 lược 1 ngày để ae tham gia CT , bỏ tiền vào game chủ yếu ép đồ đi CT giờ còn có 1 lược 1 ngày thì sao cho đã được