PDA

View Full Version : Cần ae hướng dẫn giúp

Đông Phòng Tử
21-08-2013, 09:05 AM
Là thế này:sad:
mình thắc mắc vài vấn đề trong game
1. là làm thương hội thì cho 10v bạc thường, cơ mà gd trong game thì toàn dùng vàng, thế bạc thương hội thì để làm cái gì :waaaht:
2 là mình đang phấn đấu 1 set ngọc 2 nên toái phiến các loại gom dc thì cũng đã gom được kha khá, nhưng mà soi cả trong trung tâm giao dịch với đấu giá thì chằng thấy cái gia công 2 3 đâu :waaaht: hoặc nếu có thì 2 3 hôm mới hít hà đc 1 cái :sad: thế thì những ng đã có nguyên 1 set 2 slot ngọc 2 3 họ lấy gia công với hợp thành ở đâu nhỉ :canny:
3 là mình thấy cũng nhiều bạn có ff2 3 4 dòng đẹp lắm. hôm qua mới đổi 4k sư môn ra cái phôi 2, giám định thử thì ra 2 dòng cùi bắp :sure: ( gì mà % nội lực với di tốc, hết!!!). Lần mò đọc trong 4rum thì thấy hướng dẫn dùng nhập vi kính, nhưng mà làm sao để có ff phôi để đổi, có phải nạp vip mỗi tuần đc 1 cái không? hay là muốn có ff2 4 op thì phải mua phôi hoặc quay thưởng ra thì mới có :waaaht:
a/e nào biết chỉ giúp mình với nhé

Naive Guy
21-08-2013, 09:16 AM
Mình xin giải đáp câu hỏi của bạn như sau:
1) bạc thường chủ yếu dùng mua găng tay vàng ở bản cập nhật lần này để tham gia hái quả bồ đề viện, còn ở bản cập nhật tiếp theo bạn vui lòng chờ nhé :D
2) gia công và hợp thành bạn có thể dùng hoạt lực để chế tạo ở phần chung <kĩ năng sống>.
3) bạn đổi ff không sử dụng để lấy nhập vi kính , ngoài ra bạn cũng có thể mua tại thị trường đấu giá với giá khoảng 514 vàng khóa/1 c
Chúc bạn chơi game vui vẻ
Thân