PDA

View Full Version : Sever mới

StarKill
23-08-2013, 11:13 AM
NPH lại tung ra sever mới rồi anh em ơi, ai nhanh tay vào đặt tên ưng ý cho mình đi nào:sure::sure::sure::sure::sure:

MRChao
23-08-2013, 03:13 PM
NPH lại tung ra sever mới rồi anh em ơi, ai nhanh tay vào đặt tên ưng ý cho mình đi nào:sure::sure::sure::sure::sure:

Nghĩ tên hay và tìm cách sống trong sever mới , làm lại từ đầu ^^

Alex5
23-08-2013, 03:41 PM
đã đặt rồi hy vọng mai sẽ ko có tìn trạng 1 ngày full set 11 @@

kedatinhqv
23-08-2013, 03:50 PM
sv mới mình cần tìm 1 team chơi lâu dài săn boss pk phụ bản train ... ai chơi lâu dài thì reply lại trên này
team cần 1 hệ kim 1 nga mi 1 đào hoa 1 võ đang 2 cái bang
ai chơi những class trên muốn vào team chơi lâu dài thì reply lại nha
mình chơi đào hoa

zerokull
23-08-2013, 03:50 PM
Cày nào , ta sẽ đứng top :smile: không còn bán đồ tràn lan nữa , sever mới dự là đông đảo lắm à này , mức độ tàn sát để ks bãi , săn boss , v.v.... chắc đẩy lên đỉnh điểm.AE từng chơi sever Thái sơn v.v... đang còn bị các "đại gia " hành hoặc các sever của kiếm thế báo danh tụ họp tại thiên sơn nào :rap:

Bún Bò
23-08-2013, 03:55 PM
Cày nào , ta sẽ đứng top :smile: không còn bán đồ tràn lan nữa , sever mới dự là đông đảo lắm à này , mức độ tàn sát để ks bãi , săn boss , v.v.... chắc đẩy lên đỉnh điểm.AE từng chơi sever Thái sơn v.v... đang còn bị các "đại gia " hành hoặc các sever của kiếm thế báo danh tụ họp tại thiên sơn nào :rap:

ảo tưởng sức mạnh à cưng , có phải mày chơi đường môn Zerokull không , qua sever mới nhớ để lại danh tính , để tau còn tìm mày trả thù :beatbrick:

KunGio
23-08-2013, 04:00 PM
cho hỏi cùng 1 acc mà chơi 2 sv mà ở sv cũ nạp card rùi thi sang sv mới nạp vao nick đấy có dc nhận quà nạp lần đầu ko

sửa thời gian trong diễn đàn thế nào vậy a e

izIzMrKotexXitin
23-08-2013, 04:49 PM
Một cơ số các thanh niên ko đua kịp sver cũ chuyển qua sver mới. Và chắc chắn số đó cũng ko bắt kịp ng khác ở sever mới. Chỉ mong NPH lâu lâu cho ra 1 sv tránh làm loãng game. Cần các sever chất lượng teong các trận công thành chiến, chiến trường tử kim hơn là nhiều sever mà chất lượng kém :). Thân!

QuáKhứTrởVề
23-08-2013, 05:31 PM
đúng là 1 mớ bòng bong :beatbrick:

Bún Bò
23-08-2013, 05:32 PM
Một cơ số các thanh niên ko đua kịp sver cũ chuyển qua sver mới. Và chắc chắn số đó cũng ko bắt kịp ng khác ở sever mới. Chỉ mong NPH lâu lâu cho ra 1 sv tránh làm loãng game. Cần các sever chất lượng teong các trận công thành chiến, chiến trường tử kim hơn là nhiều sever mà chất lượng kém :). Thân!

sever mới vùng đất mới , làm j mà loãng game , với số lượng người chơi càng ngày càng đông , ko thấy ngột ngạt à , cứ qua sever gọi là đua ko nổi mới qua à , sao không nghĩ là , đúc rút kinh nghiệm từ sever cũ rồi qua sever hoàn thiện mình hơn :angry:

Người Việt Nam
23-08-2013, 05:36 PM
cho hỏi cùng 1 acc mà chơi 2 sv mà ở sv cũ nạp card rùi thi sang sv mới nạp vao nick đấy có dc nhận quà nạp lần đầu ko

mình cũng đang thắc mắc điều này ^^

Ku K0n
23-08-2013, 07:29 PM
sv mới mình cần tìm 1 team chơi lâu dài săn boss pk phụ bản train ... ai chơi lâu dài thì reply lại trên này
team cần 1 hệ kim 1 nga mi 1 đào hoa 1 võ đang 2 cái bang
ai chơi những class trên muốn vào team chơi lâu dài thì reply lại nha
mình chơi đào hoa
Dự là mình sẽ chơi 3acc NM - VD - CB.....Nhưng acc chính là NM......nếu đc cho xin slot nhá

kedatinhqv
23-08-2013, 08:03 PM
Dự là mình sẽ chơi 3acc NM - VD - CB.....Nhưng acc chính là NM......nếu đc cho xin slot nhá

có yh cho mình mình add nói chuyện cho dễ

Leynet
23-08-2013, 09:03 PM

bạn đã nạp card chuyển đĩnh sang phiếu vàng mà chưa đổi ra vàng thì ở sv mới bạn vẫn còn nguyên số phiếu vàng đã nạp

Nghĩ tên hay và tìm cách sống trong sever mới , làm lại từ đầu ^^

Đừng bao h nghĩ rằng ở SV mới lại dễ thở hơn sv cũ vì ít nhất 2/3 số gamer ở sv mới đã từng chơi sv cũ cái j mình biết thì họ cũng biết và số còn lại những người mới chơi cũng sẽ có ko ít các đại gia vào chơi ( 1 phần dc bạn bè từng chơi qua game giới thiệu rủ rê hoặc là mới biết game và hay chọn sv mới để chơi và còn rất nhiều lý do khác)

kedatinhqv
23-08-2013, 09:08 PM
@Leynet ý bạn KunGio hỏi là 1 acc đã chơi và đã nạp card lấy quà tặng đầu tiên ở sv cũ, vậy khi qua sv mới chơi cái acc chơi ở sv cũ nạp card vào khi chơi ở sv mới có đc tặng quà tặng đầu tiên k
p/s: mình cũng đang thắc mắc đều này :D

BangChủHell
23-08-2013, 11:23 PM
ae kích vào xem tin hót nè:
https://www.facebook.com/groups/159188464204759/

Gia tộc 6789 tuyển ae đây.
ae vào pm mình nhé: *.*Hell*.*

Leynet
24-08-2013, 01:55 AM
@Leynet ý bạn KunGio hỏi là 1 acc đã chơi và đã nạp card lấy quà tặng đầu tiên ở sv cũ, vậy khi qua sv mới chơi cái acc chơi ở sv cũ nạp card vào khi chơi ở sv mới có đc tặng quà tặng đầu tiên k
ah cái này theo mình nghĩ thì ko dc ... vì quà nó chỉ tính theo card đầu tiên mà tài khoản dc nạp chứ ko tính trên NV

ThaiTuDaiTan
24-08-2013, 02:17 AM
ae kích vào xem tin hót nè:
https://www.facebook.com/groups/159188464204759/

Gia tộc 6789 tuyển ae đây.
ae vào pm mình nhé: *.*Hell*.*

Ha Ha Phale đi bán code. kiếm ở đâu lắm code thế hả cô e :brick:

BenBen
24-08-2013, 08:30 AM
chuẩn bị cày cuốc thôi...............:go:

Pha Lê
24-08-2013, 08:51 AM
Ha Ha Phale đi bán code. kiếm ở đâu lắm code thế hả cô e :brick:

ở đâu mà lắm thế ạ? em vs iếc gì ở đây thế? liên quan?

HAI
24-08-2013, 09:10 AM
Mới fix lại Trân Bảo Các, nay lại ra server mới thì server mới này công bằng rồi đây...tạo lại chơi thôi nào :kiss:

MrNu
24-08-2013, 01:14 PM
Ai chơi mới thì chơi mình cứ chơi Tương Dương - Châu Giang, tính cày thêm 1 acc nm mà chán quá, k biết nói sao nó y như 1 vòng tròn cứ thế mà làm, lập lại chán chết, chơi 1 acc, 1 sever là ok r.

MitSuJiRo
25-08-2013, 12:15 AM
đc bạn ơi,mới lấy bên Thiên Sơn xong

CuuNghi
25-08-2013, 12:25 AM
ở đâu mà lắm thế ạ? em vs iếc gì ở đây thế? liên quan?

Ranh con adm thử việc chôm code đem đi bán xong rồi còn bố láo.
nhục lắm e à

HoangAnh
25-08-2013, 07:25 AM
làm lại từ đầu

Tuấn_Mu
27-08-2013, 12:00 AM
Bạn cho hỏi làm nhiệm vụ hợp thành khảm nạm làm thế nào vậy /