PDA

View Full Version : [Train KN ] Anh em cùng vào chia sẻ tọa độ những bãi train VIP !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

PrincePersia
23-08-2013, 11:59 AM
Mình lập topic này để anh em chia sẻ cùng với mọi người những bãi train tốt , quái ra nhanh , hay có quái tinh anh !!!!!
Chúc mọi người chơi game vui vẻ

Không Biết Gì
23-08-2013, 09:49 PM
:beatbrick::shot:
thời này con chỗ nào train nữa đi map 7x nao cũng full người
ko có bãi train đang bị ức chế đây
chắc kéo acc phụ đi đồ sát hết map quá cho khỏi ai train

kakalot
23-08-2013, 10:31 PM
mình toàn ủy thác chẳng bao giờ train mà lv lên vù vù 77 rồi

Toanpro
24-08-2013, 12:33 PM
Cá nhân mình thì mình thấy train lẹ hơn ủy thác (trong dk ko xài x4 nha) - I (nhiều) và II (không nhiều) nhưng thua ủy thác III (450v khóa)... Nếu bạn có tiền thì mua ủy thác II III ủy thác cũng được riêng mình thì để dành tiền đập ngọc sướng hơn (tất nhiên mình sẽ mua ủy thác I để ủy thác khi out ra thời gian còn lại mình cắm acc treo). Do đó mình chọn đi train ^^ vừa có exp vừa có nguyên liệu, nếu hên dc vài 3 bó lửa liên tục thì đừng nói là II, III cũng nhanh hơn nữa

Chieu Binh
24-08-2013, 02:53 PM
Cá nhân mình thì mình thấy train lẹ hơn ủy thác (trong dk ko xài x4 nha) - I (nhiều) và II (không nhiều) nhưng thua ủy thác III (450v khóa)... Nếu bạn có tiền thì mua ủy thác II III ủy thác cũng được riêng mình thì để dành tiền đập ngọc sướng hơn (tất nhiên mình sẽ mua ủy thác I để ủy thác khi out ra thời gian còn lại mình cắm acc treo). Do đó mình chọn đi train ^^ vừa có exp vừa có nguyên liệu, nếu hên dc vài 3 bó lửa liên tục thì đừng nói là II, III cũng nhanh hơn nữa
Bác này nói chuẩn quá train kiếm nguyên liệu với TVTA nửa chứ.hjhj

HiếuDLouis
24-08-2013, 04:10 PM
mình toàn ủy thác cho lẹ,ủy thác III 1 tiếng 1t5 exp,còn train phải gặp đc tầm trung bình 8 con boss 1 tiếng mới được vậy,acc 9 thì ủy thác,thêm 2 acc clone đi train là được rồi,bãi vip là bãi dạ lang ngay trên đám đá cũ bỏ hoang giữa map,kỳ liên bãi trâu góc phải =]] gì chứ exp thì bây h hiện tại mình là người có số exp cao nhất 3 sever hiện h :) 665tr đến hiện tại

Sun Set
30-08-2013, 03:01 PM
Tóm lại train hay ủy thác lên cấp nhanh nhỉ...