PDA

View Full Version : Đôi lời góp ý chân thành về quan điểm phân khúc đối tượng khách hàng của Quý NPH game Ngạo Kiếm Vô Song.

oStarAngelo
26-08-2013, 05:06 PM
Kính Chào Quý Nhà Phát Hành!

Tôi và gia tộc TànSátJX là những người mới chơi Ngạo Kiếm Vô Song được khoảng 10 ngày nay. Và tôi có đôi điều muốn góp ý Quý Nhà Phát Hành như sau:

Nói thật mấy hôm nay ức chế cực kỳ trong việc ép đồ... Guild mình chơi sau khi sever mở cả tuần; Đã xác định chơi nên không chuyển sever dù đã ra Sever mới. Thế nhưng những người chơi cũ đã kịp up max lever với set full +13; Mình lóp ngóp bò từ khi tạo acc đứng hạng Exp hơn 10k (Hơn 10,000 người cưỡi trên đầu) và đến hôm nay cũng bò lên 7X. Và rồi cũng phải up đồ để PK, mấy hôm tìm hiểu game, mày mò, hỏi han rồi cũng biết cách chế đồ hiếm, cường hóa đồ. Đang làm đồ yên được set +10 thì đùng 1 cái NPH không bán THủy Tinh trong shop nữa. Giờ đi mua cứ phải gom từng viên từng viên; Lên Shop đấu giá thì hiếm hoi mới có 1 đến 2 cục mà đặt hàng biết khi nào mới có? Trung Tâm Giao Dịch thì hôm nay chỉ có Thủy Tinh Trắng. Từ +11 lên +12 có nhét full Thủy Tinh Lam thì cũng chưa tới 70% và mis suốt.

Nếu nhà phát hành chiều chuộng mấy ông cày tiền tối ngày than MẤT CÔNG BẰNG thì tôi bó tay và xin hứa không thắc mắc gì thêm nữa. Còn ngược lại mong Quý NPH xem xét và cân đối thiệt hơn.

Về phía mấy ông học sinh, sinh viên cày tiền rồi than là MẤT CÔNG BẰNG vậy thử hỏi các ông có mua VIP đến năm 2017 như tôi hay không? Các ông nạp được bao nhiêu tiền cho NPH? Chúng tôi phải bỏ thời gian đi làm kiếm tiền thì mới có tiền nuôi vợ con; Có tiền mà nạp thẻ chơi game chứ đâu rảnh rang như mấy ông ngồi máy chơi game cả ngày để kiếm đồ bán?

Và theo Quý NPH, CÓ CÔNG BẰNG HAY KHÔNG khi đặt lên bàn cân ngang nhau giữa 02 đối tượng Khách Hàng này?

Và nếu NPH tiếp tục ủng hộ SỰ CÔNG BẰNG kiểu này thì chẳng chóng thì chày NPH sẽ chỉ làm game cho đội ngũ rảnh việc, cày tiền chơi với nhau mà thôi... Mong NPH cân nhắc lại và sớm update shop trở lại như cũ để những người ít thời gian như chúng tôi có cơ hội sở hữu những set đồ đẹp tạo hứng thú tiếp tục gắn bó với game. Còn nếu ko thì cũng cần sớm có câu trả lời để chúng tôi Stop đỡ mất thời gian vào game này khi chúng tôi không phải đối tượng khách hàng mà quý NPH hướng tới.

Thân oStarAngelo

JohnLE
26-08-2013, 06:12 PM
Ủng hộ ý kiến anh Nam !! vote 1 phiếu ... phải cân bằng giữa việc đi làm và việc chơi game không có dễ .. thiết nghĩ NPH nên có sự so sánh công bằng giữa 2 đối tượng... Cảm ơn !

Candysaga
26-08-2013, 06:19 PM
Mình cũng đồng tình với ý kiến of bạn . Mình cung trả nạp nhiều. Tụi nó ko muốn giữ gìn sức khỏe cho bạn thân . Chơi cả ngày 16/24 h . Chơi game là để giải trí thôi.yêu cầu Nph mở bán Thuỷ tinh tran card shop.

Oreochocobite
26-08-2013, 06:24 PM
Nói ko bán TT trong shop đễ tạo cân bằng game, giờ còn thấy mất cân = hơn, VẬT GIÁ ĐỘI LÊN CÒN TỐN HƠN TRƯỚC

Mạn Ngọc
26-08-2013, 06:51 PM
Chơi sau thiệt quá, mấy ông cày game trước toàn có thủy tính tím mua = vàng khóa, h nạp vàng thật cũng phải mua tt tím giá trên trời/

LeoY
26-08-2013, 06:57 PM

Tôi và gia tộc TànSátJX là những người mới chơi Ngạo Kiếm Vô Song được khoảng 10 ngày nay. Và tôi có đôi điều muốn góp ý Quý Nhà Phát Hành như sau:

Nói thật mấy hôm nay ức chế cực kỳ trong việc ép đồ... Guild mình chơi sau khi sever mở cả tuần; Đã xác định chơi nên không chuyển sever dù đã ra Sever mới. Thế nhưng những người chơi cũ đã kịp up max lever với set full +13; Mình lóp ngóp bò từ khi tạo acc đứng hạng Exp hơn 10k (Hơn 10,000 người cưỡi trên đầu) và đến hôm nay cũng bò lên 7X. Và rồi cũng phải up đồ để PK, mấy hôm tìm hiểu game, mày mò, hỏi han rồi cũng biết cách chế đồ hiếm, cường hóa đồ. Đang làm đồ yên được set +10 thì đùng 1 cái NPH không bán THủy Tinh trong shop nữa. Giờ đi mua cứ phải gom từng viên từng viên; Lên Shop đấu giá thì hiếm hoi mới có 1 đến 2 cục mà đặt hàng biết khi nào mới có? Trung Tâm Giao Dịch thì hôm nay chỉ có Thủy Tinh Trắng. Từ +11 lên +12 có nhét full Thủy Tinh Lam thì cũng chưa tới 70% và mis suốt.

Nếu nhà phát hành chiều chuộng mấy ông cày tiền tối ngày than MẤT CÔNG BẰNG thì tôi bó tay và xin hứa không thắc mắc gì thêm nữa. Còn ngược lại mong Quý NPH xem xét và cân đối thiệt hơn.

Về phía mấy ông học sinh, sinh viên cày tiền rồi than là MẤT CÔNG BẰNG vậy thử hỏi các ông có mua VIP đến năm 2017 như tôi hay không? Các ông nạp được bao nhiêu tiền cho NPH? Chúng tôi phải bỏ thời gian đi làm kiếm tiền thì mới có tiền nuôi vợ con; Có tiền mà nạp thẻ chơi game chứ đâu rảnh rang như mấy ông ngồi máy chơi game cả ngày để kiếm đồ bán?

Và theo Quý NPH, CÓ CÔNG BẰNG HAY KHÔNG khi đặt lên bàn cân ngang nhau giữa 02 đối tượng Khách Hàng này?

Và nếu NPH tiếp tục ủng hộ SỰ CÔNG BẰNG kiểu này thì chẳng chóng thì chày NPH sẽ chỉ làm game cho đội ngũ rảnh việc, cày tiền chơi với nhau mà thôi... Mong NPH cân nhắc lại và sớm update shop trở lại như cũ để những người ít thời gian như chúng tôi có cơ hội sở hữu những set đồ đẹp tạo hứng thú tiếp tục gắn bó với game. Còn nếu ko thì cũng cần sớm có câu trả lời để chúng tôi Stop đỡ mất thời gian vào game này khi chúng tôi không phải đối tượng khách hàng mà quý NPH hướng tới.

Thân oStarAngelo

tôi là tôi rất tán thành bài việt của bạn và củng rất đồng tình với bạn tôi dám chắc cái tụi kêu rỡ bỏ tt trên trân bảo các củng có đôi đứa ức chế về giá đã cáo ngất trời mà nguồn hàng tt trên ttgd hiên tại thì chuẩn bị giấu . hết ko còn hàng nữa chắc luôn

LoveList
26-08-2013, 07:57 PM
Yêu cầu các bạn chơi game thì cố gắng chăm chỉ cập nhật thông tin từ trang chủ nhé...KO phải là NPH bỏ hoàn toàn việc bán thủy tinh ở card shop
http://nkvs.vn/news/tin-tuc/bao-tri-cap-nhat-phien-ban-vn2.2.html
..
Ngày 27-8 sau khi uplate mở giới hạn 89 sẽ có cập nhật bán tử thủy tinh ở tiệm tùy thân..Mà điểm truyền kí mua đc = vàng nhé..Thực ra là 1 cách card shop thôi...Trung gian là đổi qua điểm truyền kí..

CatTuong
26-08-2013, 08:28 PM
Nếu mở bán thủy tinh tím bằng điểm truyện kí thì NPH nên để bán nguyên liệu và thủy tinh trong cash shop như cũ. Giá tương đương cũng ko giải quyết được lạm phát hay mất cân bằng hay không, chỉ thấy lằng nhằng, rắc rối, mất thời gian.
Dù gì cũng vẫn bán thì nên để người mua thấy thoải mái một chút.

oStarAngelo
26-08-2013, 08:35 PM
Thực tế cách bán Thủy Tinh sắp tới chỉ là 1 cách đi vòng mà thôi và chỉ khiến người dùng thêm thao tác, lãng phí thêm thời gian chứ chẳng giải quyết vấn đề gì...

Mua cái cục đổi truyện ký trong Shop rồi đổi ra điểm truyện ký để mua thủy tinh giá tương đương với mức giá cũ. Vậy thì thà để nó luôn trong Shop có phải tiện hơn không nhỉ? Đấy là ngu ý của mình thôi...

Ngạo
26-08-2013, 09:32 PM
Sau khi mở giới hạn cấp, tiệm tùy thân sẽ mở bán Tử thủy tinh đối với các server cũ. Mình cũng chưa biết là sẽ bán trong tiệm nào, tuy nhiên nếu bán bằng điểm truyện ký thì tất cả sẽ đều có lợi khi mà trong game có rất nhiều hoạt động để nhận điểm truyện ký (Quay thưởng trong Bí cảnh, Thanh vân phong nhận Truyện ký phù, tham gia chiến trường nhận điểm truyện ký..)
Việc cập nhật phiên bản đã hoàn tất, các vật phẩm đã được gỡ ở trên Trân theo nội dung cập nhật.
Thân!

DKXu ba chai
26-08-2013, 09:36 PM
mù thông tin là như vậy đó, thông tin update rành rành ko chịu đọc làm cái tít giật thấy ghê :|

HAI
26-08-2013, 09:46 PM
Cắm đầu vào nạp card cho lắm mà éo update Thông tin :doubt:
Lên 89 TTT sẽ được bán trong tiệm Tùy Thân rồi đấy :dribble:
Nhưng con chưa biết bán bằng điểm nào thôi :beauty:

Người thì nói đồng ý bỏ cash shop người thì không, NPH biết nghe ai đây :sad:

Mục Phong
26-08-2013, 09:47 PM
Ôi zào , lại 1 cuộc tranh cãi giữa già giàu và ăn mày đây mà ! thôi thì lót dép ngồi đợi tòa án phán xét xem thế nào :sogood:

oStarAngelo
26-08-2013, 09:52 PM
Vâng, tôi ở Miền Núi nên thông tin ít lắm bạn à... Bán cả đàn bò mới đủ tiền nạp thẻ chơi game mà tìm mãi không thấy cái chỗ mua đồ chơi nên hơi bực!

Hơn nữa, tớ là người đến với game này sau mấy cậu "Dân Thành Phố" như cậu nên cập nhật khó mà nhanh cho được!

DKXu ba chai
26-08-2013, 09:56 PM
Vâng, tôi ở Miền Núi nên thông tin ít lắm bạn à... Bán cả đàn bò mới đủ tiền nạp thẻ chơi game mà tìm mãi không thấy cái chỗ mua đồ chơi nên hơi bực!

Hơn nữa, tớ là người đến với game này sau mấy cậu "Dân Thành Phố" như cậu nên cập nhật khó mà nhanh cho được!

Bác chờ 18h ngày mai mở cấp 89 họ mở TTT ra ở Tùy Thân lại đó , tha hồ mà đập

Lăng Vân
26-08-2013, 10:00 PM

Bác bình tĩnh đi, mình cũng như bác nè, nhưng cũng phải đợi thôi, mai là mở cấp 89 rồi, lúc đó sẽ có TTT mà đập đồ, trước sau gì cũng lên đồ bằng tụi nó thôi, mình chơi sau mà...phải chấp nhận thiệt chút chứ :haha::sogood:

Leynet
26-08-2013, 10:09 PM

Thân oStarAngelo

Mình cũng là người chơi game như mọi người có công ăn việc làm riêng ở ngoài đời nên cũng có đôi lời góp ý:

1] Số lượng khách hàng là điều quan trọng nhất để quảng bá 1 sản phẩm và NPH game này đã thuận theo ý kiến đó rút việc bán Tử Thủy Tinh trên Trân Bảo Các để chiều lòng phần lớn gamer.
2] NPH game NK cũng chỉ là 1 NPH mới trong làng game Việt họ cần có tiếng nói và cần có những sự đầu tư của mọi người vào game nên sau này vẫn có sự phân hóa giữa người nạp tiền và người ko nạp tiền (chỉ là lúc này cần êm dịu tiếng dư luận của người ko thích nạp tiền mà vẫn muốn top thôi).
3] Cái này mình xin lỗi trước..... nhưng những người chơi sau muốn đua với những người đi trước thì vẫn phải chịu 1 mức phí gấp nhiều lần thôi ( kể cả ngoài đời thực thì NPH game cũng phải chịu những phí tổn ko thu hồi dc từ đợt dịch thuật lẫn AT) để cạnh tranh.
P/s: mọi thứ sẽ rất công bằng khi bạn nhận ra chúng và cũng sẽ rất bất công khi quá thiên vị về 1 bên.

BenBen
26-08-2013, 10:25 PM
Theo tui thấy NPH bỏ TTT trên TBC và bán trên tiệm tùy thân rất chính xác.
Đầu tiên ai cũng nghỉ là nó giống nhau chỉ là nhiều thao tác hơn nhưng hoàn toàn sai lầm nhé.
-Điểm truyện ký này có thế cày đc thông qua hoạt động và nhiệm vụ hằng ngày có được ( giúp nông dân có thời gian cày cuốc ko nạp thẻ mà vẩn chơi được game,không bị thọt trang bị với các đại gia nạp tiền ).
-Điểm truyện ký bán trong trấn ( giúp cho các bác đại gia ko co thời gian cày cuốc ).
Mình thấy rất công bằng đấy chứ.

oStarAngelo
26-08-2013, 10:47 PM
Cơ bản coi như mình đã tìm ra câu trả lời... Và như vậy là đã ok!

Ngày mai sẽ bán lại thủy tinh tím còn bán ở đâu cũng không quan trọng lắm, và thế coi như là đã ok!

Thanks anh em đã có những đóng góp và chúc mọi người chơi game vui vẻ nhé! :D

KeoBeo
26-08-2013, 11:10 PM
Theo tui thấy NPH bỏ TTT trên TBC và bán trên tiệm tùy thân rất chính xác.
Đầu tiên ai cũng nghỉ là nó giống nhau chỉ là nhiều thao tác hơn nhưng hoàn toàn sai lầm nhé.
-Điểm truyện ký này có thế cày đc thông qua hoạt động và nhiệm vụ hằng ngày có được ( giúp nông dân có thời gian cày cuốc ko nạp thẻ mà vẩn chơi được game,không bị thọt trang bị với các đại gia nạp tiền ).
-Điểm truyện ký bán trong trấn ( giúp cho các bác đại gia ko co thời gian cày cuốc ).
Mình thấy rất công bằng đấy chứ.
k nạp thẻ thì vẫn có thể kiếm được vàng khóa mà ???
và Điểm Truyện Ký vẫn có thể mua đc TT or bán đổi ra vàng khóa
Điểm Truyện ký bán trong trấn nhưng giá TT sẽ lên cao hơn trước nếu so với giá bán= vàng khóa

PhêThuốcLắc
26-08-2013, 11:22 PM
Tôi lạy các bạn! lạy các bạn
Trước thì ai cũng kêu than chửi rủa NPH làm mất cân bằng game và hút máu khi bán TTT trong shop, NPH họ đau đầu quá trời mới quyết định hạ TTT, theo đa số ý kiến các bạn.
Giờ lại kêu ầm ĩ là không nên hạ TTT. Vậy sao ko kêu sớm để NPH họ tổng hợp ý kiến rồi đưa ra quyết định, chờ chỉnh sửa thấy mình thiệt lại lên đây kêu
Gamer bây giờ đúng là khó chiều.haizzzzz
Mời các bạn đọc lại ý kiến lúc trước xem dân tình kêu than chửi rủa NPH dọa bỏ game thế nào, rồi bây giờ lại kêu than thế nào
Thật sự mình cũng là game thủ nhưng mình không quá quắt như các bạn đâu, suy cho cùng ai cũng vì lợi ích của mình, chả ai vì game hết
Góp ý thì góp ý xây dựng tính năng game cho hay, chứ đừng lên đây đòi hỏi quyền lợi lúc đòi thế này, lúc lại đòi thế kia nữa, tôi không thấy tính xây dựng game mà chỉ thấy tính đòi hỏi ích kỉ, hẹp hòi ăn thua của các bạn thôi

LoveList
26-08-2013, 11:47 PM
Tôi lạy các bạn! lạy các bạn
Trước thì ai cũng kêu than chửi rủa NPH làm mất cân bằng game và hút máu khi bán TTT trong shop, NPH họ đau đầu quá trời mới quyết định hạ TTT, theo đa số ý kiến các bạn.
Giờ lại kêu ầm ĩ là không nên hạ TTT. Vậy sao ko kêu sớm để NPH họ tổng hợp ý kiến rồi đưa ra quyết định, chờ chỉnh sửa thấy mình thiệt lại lên đây kêu
Gamer bây giờ đúng là khó chiều.haizzzzz
Mời các bạn đọc lại ý kiến lúc trước xem dân tình kêu than chửi rủa NPH dọa bỏ game thế nào, rồi bây giờ lại kêu than thế nào
Thật sự mình cũng là game thủ nhưng mình không quá quắt như các bạn đâu, suy cho cùng ai cũng vì lợi ích của mình, chả ai vì game hết
Góp ý thì góp ý xây dựng tính năng game cho hay, chứ đừng lên đây đòi hỏi quyền lợi lúc đòi thế này, lúc lại đòi thế kia nữa, tôi không thấy tính xây dựng game mà chỉ thấy tính đòi hỏi ích kỉ, hẹp hòi ăn thua của các bạn thôi

Nói đùa like cho bác 1 phát :)))..
Các bác dân cầy kêu vàng khóa or vàng ko khóa thì ko cầy đc ..Nên cấm bán thủy tinh ở shop >>>Hút máu :)))
H bán ở tiệm tùy thân = truyền kí thì cũng thế..cũng mua điểm truyền kí từ vàng khóa or vàng ko khóa thôi..Xong lại vòng vèo đổi qua mua :)))..Game chỉ có 2 loại 1 là vàng 2 là điểm truyền kí để mua đồ..
H các bác muốn ko chơi nữa hả:)))..Ko bán thủy tinh vs nguyên liệu thì nạp card lấy cái vip là hết..Vàng ko tiêu đến là mấy =)))

TâyMônThắng
27-08-2013, 12:10 AM
đổi thế thì đổi làm gì ko biết... cứ bán shop có phải tốt ko...

Hero
27-08-2013, 05:32 AM
Vào TTTGD mà mua thiếu gì TTT đâu bạn

JuVoldemo
27-08-2013, 06:35 AM
Như nhau con khỉ nói mà không biết tính toán. T nhớ không nhầm là LTT trước kia bán giá dưới 500vk. Bây giờ bạn mua 1TKP=2000DTK, mà 2400DTK=1LTT vậy tính ra bạn phải mất 540vk để được 1LTT. Mua mắc hơn trước mà còn bô bô cái như nhau

phanngocphi17
27-08-2013, 07:28 AM
Mình nói thiệt là chưa thấy NPH nào như NPH này đâu mấy bạn ak...NPH biết lắng nghe gamer và thay đổi vì Gamer...Nếu đã chơi game và tham gia thì mình các bạn nên hướng đến 1 chữ "HIỂU"...HIỂU thứ nhất là HIỂU cho NPH người ta mua game đầu tư server cả chục tỉ bạc chứ có phải vài ba trăm xu lẻ đâu..HIỂU thứ hai là hiểu về thế giới trong game...Lúc nào cũng sẽ có phân chia giai cấp trong như cái xã hội này vậy...Các bạn ĐẠI GIA thì nên cho các bạn NÔNG DÂn 1 con đường để các bạn có thể vẫn tiếp tục chơi game...Chứ nếu bán tất tần tật trên KTC thì mình thiết nghĩ các bạn ĐẠI GIA nên gom tiền lại mà mở Game ra mà chơi 1 chắc cho khỏe...

oStarAngelo
27-08-2013, 08:56 AM
Như nhau con khỉ nói mà không biết tính toán. T nhớ không nhầm là LTT trước kia bán giá dưới 500vk. Bây giờ bạn mua 1TKP=2000DTK, mà 2400DTK=1LTT vậy tính ra bạn phải mất 540vk để được 1LTT. Mua mắc hơn trước mà còn bô bô cái như nhau

Vậy là không như nhau rồi... Bây giờ đi mua vừa mất công hơn lại vừa tốn kém hơn!

Đấy, cứ đòi gỡ xuống giờ bị tăng giá rồi thì đừng có mà khóc... Nhưng mà 40 Gold khóa = có vài chục VNĐ thôi; Tớ đi hót 1 bãi phân bò đem bán là có vài lần số đó rồi nên VÔ TƯ ĐI... :brick:

JuVoldemo
27-08-2013, 09:43 AM
LTT trước kia là 480v giờ tăng lên 60v. Bạn mua 10 viên là lỗ ra 1 viên rồi. Nói chung cứ để như trước đi. Đại gia giờ nó full hết rồi mà nó nạp thì DTK cũng chả là gì đâu. Ghét nhất mấy tháng suốt ngày cứ lên nói gỡ gỡ, gỡ cái đầu chúng nó, ngu mà tỏ ra nguy hiểm. VKL

Sức Mạnh Trí Tuệ
27-08-2013, 02:10 PM
không bán thủy tinh trong shop là đúng rồi, NPH có con mắt tinh tường đó, nếu để mất cân bằng trong game sớm muộn cũng giải tán.

MRChao
27-08-2013, 04:22 PM
Thực tế cách bán Thủy Tinh sắp tới chỉ là 1 cách đi vòng mà thôi và chỉ khiến người dùng thêm thao tác, lãng phí thêm thời gian chứ chẳng giải quyết vấn đề gì...

Mua cái cục đổi truyện ký trong Shop rồi đổi ra điểm truyện ký để mua thủy tinh giá tương đương với mức giá cũ. Vậy thì thà để nó luôn trong Shop có phải tiện hơn không nhỉ? Đấy là ngu ý của mình thôi...

Bán TT ở tiệm tùy thân ngoài bán bằng vàng khóa ra , thì VIP như bạn mua là chuyện dễ dàng k nói , còn đối với cộng đồng dân game nói chung đây là 1 điểm đáng chú ý , ví dụ bán bằng điểm cống hiến : quá nhiều hoạt động để cày điểm cống hiến . Bán bằng truyện ký : :beauty: cái này cũng nhiều cách cày . Theo tôi nghĩ nếu NPH bán TT như vậy thì sẽ rút ngắn khoảng cách chênh lệch giữa "VIP" và "DÂN CÀY" :D

JuDas
27-08-2013, 04:42 PM
May ong than keu can = h tu thuy tinh tren dau gia beo beo la 2000 vang roi tren trung tam giao dich thi 2k1 vang may ong muon can bang voi NPH ha noi toi noi lui thi may ong muon kiem tien thoi dung` loi 2 tu cong bang ra o day

oStarAngelo
27-08-2013, 05:20 PM
Bán TT ở tiệm tùy thân ngoài bán bằng vàng khóa ra , thì VIP như bạn mua là chuyện dễ dàng k nói , còn đối với cộng đồng dân game nói chung đây là 1 điểm đáng chú ý , ví dụ bán bằng điểm cống hiến : quá nhiều hoạt động để cày điểm cống hiến . Bán bằng truyện ký : :beauty: cái này cũng nhiều cách cày . Theo tôi nghĩ nếu NPH bán TT như vậy thì sẽ rút ngắn khoảng cách chênh lệch giữa "VIP" và "DÂN CÀY" :D

Tớ ko tin là khoảng cách sẽ thay đổi...

Tớ nghe mấy cậu cày toàn khoe đã lên set +7 hay +8 chứ chưa thấy cậu nào khoe lên set +11 hay 12 cả... Mà như vậy thì kiểu gì khoảng cách này vẫn rất lớn!

Tớ thì chơi tàng tàng, làm set đồ cùi bắp đi bí cảnh với phụ bản đỡ bị quái giết chết là ngon rồi! :smile::smile:

Blackmeo
27-08-2013, 11:50 PM
Mặc kệ mấy ông nói sao thì nói. E là e vẫn kết nph này. Biết lắng nghe và thay đổi + mấy lão ad làm việc cũng hiệu quả ghê! Với lại game này chỉ cần mấy bác chịu khó kinh doanh buôn bán và thêm chút may mắn là sống khỏe re! Nạp 100k vào để mua vip h e kiếm lại vốn rồi mà vẫn còn dư được 600v để chuẩn bị duy trì vip tiếp đây. Set đồ + 8 +9 chỉ cái vk là + 7 vì e sợ nó xịt :look_down: Côn luân lc 130! kaka Royal*Blackmeo tộc Royal bang Thích :smile:

oStarAngelo
28-08-2013, 12:14 AM
Thôi con lạy bố ... bố k có thời gian chơi nhưng bố có tiền .... vậy nghĩ làm ở nhà đê cày giống người ta đi ông nội ... nói ra là biết lấy USD ra nói chuyện hã ... mày có tiền mày mún nói gì nói hã ... mày thử k nạp tiền coi ... mày làm được đéo gì bằng người ta ... đúng là cái thèn có tiền nói cái giọng kiếm tiền nuôi vợ con vậy thì mày để tiền đó nuôi vợ con mày đi mày nuôi NPH hơn nuôi vợ con mày hã ... suy nghĩ lại đi đầu bò thử mày k nạp 1 cái card nào thơi gian mày đi làm cũng k có nỗi set + 7 nữa có con ... cái đồ có tiền nói chuyện chãnh chó coi chừng cả nhà mày bị ung thư cho mày có tiền cũng đéo có chữa được đâu cái thèn ngu

Mình đề nghị Mod có hình thức sử lý những bạn thế này thật nặng để tránh mất đoàn kết trong cộng đồng Gamer vì những con sâu mọt này...:sexy::sexy:

Clary
28-08-2013, 02:49 PM
:adore: mình cũng chỉ đốt vào game 50k và hiện tại phòng cụ: 9-10, trang sức 8, VK 8
Set đồ được ép ngọc 2 vì hiện tại ngọc 3 mình chưa có điều kiện đua đòi :P
^_^ tạm ổn, nạp ít mà đòi hỏi phải bằng các đại gia đốt 1 ngày vài triệu vào game sao được.