PDA

View Full Version : Lỗi hệ thống đấu giá

1StConverse
26-08-2013, 08:05 PM
Mình Treo vật phẩm toái phiến của mình lên đấu giá. cái toái phiến cấp 2 khảm cho giầy đó tăng né tránh và sinh lực tối đa 50 đó. mình có treo lên 4 hay 5 cái gì đó nhưng treo xong thì không thấy vật phẩm hiện lên đấu giá. mình để 24h và giờ đã quá 24h rồi mà vẫn chưa nhận được tiền hay vật phẩm trả về cả. rất mong được xem xét ngay

LOHAPETSHOP
27-08-2013, 10:31 AM
Mình Treo vật phẩm toái phiến của mình lên đấu giá. cái toái phiến cấp 2 khảm cho giầy đó tăng né tránh và sinh lực tối đa 50 đó. mình có treo lên 4 hay 5 cái gì đó nhưng treo xong thì không thấy vật phẩm hiện lên đấu giá. mình để 24h và giờ đã quá 24h rồi mà vẫn chưa nhận được tiền hay vật phẩm trả về cả. rất mong được xem xét ngay

Toái Phiến - Phệ Hồn Thủy Trùng, và còn rất nhiều loại Toái Phiến và Linh Thạch khác bị lỗi mất vật phẩm khi Đấu Giá như: Toái Phiến Triển Phi Thiềm, Toái Phiến Quản Lý Truyền Thừa, Linh Thạch II Tây Môn Liệt Xuyên (toái phiến và linh thạch I thì ko sao),... Lỗi này đã có từ thời Anpha Test đến nay vẫn chưa khắc phục đc, mọi người treo đấu giá nên cẩn thận và chỉ nên treo bán những vật phẩm đã có người bán tương tự để tránh tiền mất tật mang!