PDA

View Full Version : Thân gửi anh em game thủ

PhêThuốcLắc
26-08-2013, 11:38 PM
Những ngày qua mình có theo dõi ý kiến 2 chiều của các bạn về việc hạ TTT trong shop và sau đó là kêu treo lại TTT sau khi NPH đã hạ.
Tôi lạy các bạn! lạy các bạn
Trước thì ai cũng kêu than chửi rủa NPH làm mất cân bằng game và hút máu khi bán TTT trong shop, NPH họ đau đầu quá trời mới quyết định hạ TTT, theo đa số ý kiến các bạn.
Giờ lại kêu ầm ĩ là không nên hạ TTT. Vậy sao ko kêu sớm để NPH họ tổng hợp ý kiến rồi đưa ra quyết định, chờ chỉnh sửa thấy mình thiệt lại lên đây kêu
Gamer bây giờ đúng là khó chiều.haizzzzz
Mời các bạn đọc lại ý kiến lúc trước xem dân tình kêu than chửi rủa NPH dọa bỏ game thế nào, rồi bây giờ lại kêu than thế nào
Thật sự mình cũng là game thủ nhưng mình không quá quắt như các bạn đâu, suy cho cùng ai cũng vì lợi ích của mình, chả ai vì game hết
Góp ý thì góp ý xây dựng tính năng game cho hay, chứ đừng lên đây đòi hỏi quyền lợi lúc đòi thế này, lúc lại đòi thế kia nữa, tôi không thấy tính xây dựng game mà chỉ thấy tính đòi hỏi ích kỉ, hẹp hòi ăn thua của các bạn thôi.
Viết bài này hi vọng anh em hay online diễn đàn hãy đóng góp và chia sẻ nhiều bài viết, kinh nghiệm hay hơn khi chơi game, chứ đừng nên đây cay cú vấn đề TTT này nữa. Ai chơi game mà chả lên diễn đàn để tìm hiểu kinh nghiệm, học hỏi và tìm ra hướng đi riêng, hoàn thiện hơn cho lối chơi trên đứa con cưng của mình.
Những người vĩ đại luôn tỉnh táo và tự tin đi trên con đường của chính họ, đó là niềm tin, là ý chí, chứ đừng xô bồ với số đông, vướng vào những cuộc cãi vã nực cười.
Thân!

Trung Heo
26-08-2013, 11:45 PM
theo tôi thì nếu đã là đại gia dù có hạ TTT xuống họ vẩn là vip thôi. bạn nghĩ họ bỏ ra 10tr còn các bạn chỉ bỏ ra 1tr mà đòi = người ta sao mà đc chơi game quy luật là vậy mà không có pái nào yếu chỉ sợ không có tiền

Tiểu Long Nách
27-08-2013, 05:27 AM
Mình cũng thấy rất nhiều người phàn nàn người khác VIP hơn mình, không công bằng này nọ. Xin lỗi mấy bạn người ta có tiền thì người ta co quyền VIP = đồng tiền của người ta. Người ta làm ra tiền nhiều thì người ta có quyền sài. Quy luật bao giờ cũng là có tiền thi có nhiều vậy thôi. Mình không có nhiều tiền như người ta thì chơi theo khả năng của mình có đi. Có nhiu chơi nhiu. Để dành bỏ heo lâu lâu đem ra làm vài món. Chứ ở đó gào thét đại gia này đại gia nọ không công bằng.

StarKill
27-08-2013, 07:23 AM
Câu chuyện muôn này luôn luôn tồn tại mà các bạn, đã ko có tiền nạp thẻ mà cứ đòi bằng người này người nọ, trong khi đó VIP nó nạp cả mấy triệu tiền card mới được đồ VIP. Nên các bạn bớt chữi NPH dùm cái đi. Lúc trước đòi bỏ TTT trên shop trong khi đó TTT=1800v khóa, giờ các bạn biết TTT lên giá như thế nào rồi chứ, nhưng mà những người VIP còn chơi được. Còn các bạn, các bạn mua có nổi 1 viên TTT với giá gần 2k4 vàng khóa hay ko khóa ko:surrender:

clark
27-08-2013, 07:29 AM
hy vọng bán lại TTT trong shop lại :nose:

Tiểu Long Nách
27-08-2013, 07:33 AM
TTGD cũng chẳng còn viên nào để mua. Đễ xem mấy bé luôn gào thét ko công bằng này nọ ép đồ = niềm tin.

clark
27-08-2013, 07:53 AM
tất nhiên là dù có bán hay không thì thằng bỏ VND vẫn mạnh, việc cần thiết để căng bằng là bán lại trong TTGD TTT để mọi người cụng cường hóa được

BátĐạtNhĩĐa
27-08-2013, 07:53 AM
Chơi đầu tư ít, online làm hoạt động ít mà lúc nào cũng muốn hơn ng` ta. Nực cười cái bọn trẩu tre.

Sĩ Tiến
27-08-2013, 08:08 AM
TTGD cũng chẳng còn viên nào để mua. Đễ xem mấy bé luôn gào thét ko công bằng này nọ ép đồ = niềm tin.

Có thể mua điểm truyện kí dùng để mua thủy tinh nhé !

Tiểu Long Nách
27-08-2013, 08:50 AM
Biết là sẽ mua bằng điểm TK được. Nhưng giá tiền TTT trong TTGD đã tăng vọt. Thậm chí là đã hết hàng. Vậy thì mấy bé hồi đó gào thét kêu bỏ TT trong TBC bây giờ phải chịu mua TT với giá cao hơn, hay không thể nào mua vì hết hàng. Tham gia đầy đủ hết SK cũng chưa chắc may mắn được TTT đâu nhé. Rốt cuộc thì vẫn chịu nạp thì là VIP. Còn mấy bé gào thét ko nạp bằng người ta mà đòi công bằng, đòi VIP như người ta thì cứ tiếp tục gào hay hâm dọa bỏ game đi nhé.

PhêThuốcLắc
27-08-2013, 09:03 AM
Thôi ko nhắc đến shop với TTT nữa, tôi bảo các bạn tham gia diễn đàn tích cực thảo luận chia sẻ kinh nghiệm mà :)
Mời các bạn qua topic hay và ý nghĩa khác trong diễn đàn chia sẻ ý kiến, các cao thủ ẩn hình hãy múa bút cho a em chúng tôi thưởng thức tài nghệ nào :)

trililom
27-08-2013, 09:26 AM
Mấy đại gia chơi game. Cường hóa max op 14+ full đồ hiếm. Thì mấy bác chơi tiếp vì mục đích gì. hay hằng ngày vào chiến trường đêm vào môn phái chiến cho người ta biết tên. Mấy bác còn hứng thú việc săn tìm từng viên thủy tinh ko ???. Mấy bác có vui vẻ khi train nhặt dc 1 cái nguyên liệu cấp 3 cấp 4 ko ?? Chơi game mà làm 1 phát lên như vậy sẽ mất cái vui thật sự trong việc góp nhặt từng món. Rung rung mỗi khi cường hóa trang bị. Đó mới là cảm giác chơi game thật sự. vì vậy mấy bác ko phải đại gia thì xin đừng đú theo cách thể hiện bản lĩnh. Mà hãy tận hưởng cảm giác của 1 game thủ chân chính :' Góp từng viên gạch thế nào cũng xây dc căn nhà, dù không phải biệt thự nhưng đó cũng do tự tay chúng ta xây nên'

Trẻ Trâu Sống Lâu
27-08-2013, 09:40 AM
không bán TT trong shop là điều đúng và chính xác , game mới mở cần phải tìm hiểu sau và lâu dài mới biết dc thấm túy của game , chứ CÁC PÁC muốn full cường hóa thì lấy gì để phấn đấu , cái gì cũng có cái giá của nó , nhanh chóng đạt dc điều mong muốn thì cũng dễ thất bại thôi

SatThu76
27-08-2013, 02:21 PM
không bán TT trong shop là điều đúng và chính xác , game mới mở cần phải tìm hiểu sau và lâu dài mới biết dc thấm túy của game , chứ CÁC PÁC muốn full cường hóa thì lấy gì để phấn đấu , cái gì cũng có cái giá của nó , nhanh chóng đạt dc điều mong muốn thì cũng dễ thất bại thôi

người ta nhanh chóng đạt dc điều mà người ta mong muốn, thì dễ THẤT BẠI ở điểm nào vậy chỉ giùm cái trẻ trâu:sexy:
nhanh đạt dc thì nhanh chán thôi chứ đừng có nói câu thất bại nhé, ( ko bán TT trong shop là chính xác thì bán TT trong truyện ký là chính xác hay ko???)=> nạp thẻ mua dc điểm truyện ký đó nhé=> vậy có khác gì bán TT trong shop ko:haha:

hoainam
27-08-2013, 03:15 PM
Giờ sv châu giang 4000 vien TTT ở TGGD đã het và đã phải đặt mua với giá gần 2k vàng.Vâng đúng như ý các bạn rồi nhe thao hồ tạo acc clone mà cày BC TPV kiem TTT ko khóa bán mà lấy tien.
Ps: chỉ khổ những người chơi game đe giải trí muốn mua ttt đe ep đồ cũng khó,mùa tùy thân thì chắc giá cao hơn 1800 so với TBC. mua bằng vàng ko khóa chắc chỉ dành cho đại gia, mua ở TTGD cũng ko tới mình vì đại gia đặt giá băng vàng ko khóa cao hơn
Đại gia vẫn mãi là đại gia làm cách nào đi nữa thì họ vẫn mạnh hơn mình nen các bạn đừng GTAO làm gì cuối cùng thiet hại chỉ là người dân nghèo.

JuDas
27-08-2013, 04:52 PM
TTT tren TBC 1k8 h khong ban nua tui no ban 2000 vang 1 vien nuc cuoi` de tui no an loi` thi tui no khong chuoi de nha phat hanh` ban thi khong cho

To Giang
28-08-2013, 11:22 PM
TTT tren TBC 1k8 h khong ban nua tui no ban 2000 vang 1 vien nuc cuoi` de tui no an loi` thi tui no khong chuoi de nha phat hanh` ban thi khong cho

Nếu máy khỏe bạn có thể làm 1 pt 7x set đồ +6 đi TVP kiếm LB bán cũng khá là hay :smile: