PDA

View Full Version : [Nguy Cấp] Lỗi bán đồ trên Trung tâm giao dịch....

MjssCary
27-08-2013, 12:54 AM
Khoảng 0h30' ngày 27/8/2013 lúc mình chế ra Thừa Lạc Nhật Nỏ thì còn dư 1 cái Ô Mộc ( vật liệu cấp 3) . Nên mình bán lên Trung Tâm Giao Dịch. Lúc hiện thị số tiền thì nó khoảng 492 đồng khóa, Nhưng mình xác nhận thì lại có thêm khoảng hơn 1v6 đồng khóa( mình ko nhớ rõ lắm). Rất bất ngờ mình nhìn kĩ lại thì đã mất cái [Hiếm] Lạc Nhật Nỏ mình mới dùng 160 viên đá để luyện thành và mất luôn vật liệu Ô Mộc :waaaht:. Cái Nỏ này mình đã để dành rất lâu mới chế ra đc, nhưng sao mình khẳng định chắc chắn là bán cái Ô Mộc mà sao lại mất luôn cái Hiếm Lạc Nhật Nỏ của mình. 1 LỖI RẤT TRẦM TRỌNG VÀ ẢNH HƯỞNG RẤT LỚN ĐẾN 1 GAMER NHƯ MÌNH. :sad: Sau đó mình vào lại TTGD thì không thấy cái nỏ đó đâu, chắc có người đặt mua trc rồi, tưởng là lag mình relog vào lại thì vẫn như thì vẫn ko còn.:waaaht:. Mình rất bất giờ khi bị tình trạng như vậy. mong BQT nhanh ghi nhận và khắc phục dùm mình càng sớm càng tốt vì tâm huyết của mình vs cái Nỏ này là rất cao mà lại bị mất 1 cách khó ngờ đến vậy.
Nhân Vật HK.MítCary lv79 sever Biện Kinh cụm máy chủ Thái Sơn.
Rất mong nhận được sự giải quyết nhanh chóng của BQT...:doubt:

Ngạo
27-08-2013, 11:19 AM
Bạn vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ, cung cấp các thông tin để BQT kiểm tra chính xác nhé.

Gió Heo Mây
27-08-2013, 12:38 PM
đêm rồi chắc trông gà hóa quốc quá :v

MjssCary
27-08-2013, 12:45 PM
mất luôn cả Ô Mộc và cái Nỏ thì xác định là ko bán lầm rồi.
Mình đã gửi lên trang hỗ trợ, hiện lên Đã Xử Lý mà sao trong hộp thư mình không có gì vậy ?