PDA

View Full Version : Vấn đề tinh luyện trang bị

scubidu
27-08-2013, 08:42 AM
Hôm chưa upday để chuẩn bị tăng giới hạn đẵng cấp 89.
Mình chế vũ khí 8x để vào tinh luyện thử coi từ đồ Thừa lên Hiếm bao nhiêu đá tinh luyện thì chỉ có 90 viên, đến khi upday xong thì lên 160 viên là sao. Có phải NPN nâng lên để dân cùi ko thể tự lên được mà nap car hay sao?
AD coi lại thủ là lỗi hay là sao?
AE cho ý kiến nào

Ông Của Bạn
27-08-2013, 06:24 PM
Ăn chơi xoắn gì mưa rơi , dân cùi thì xài đổ hiếm làm gì :smile:

ruby
27-08-2013, 11:33 PM
ko có tiền sài thường củng đâu thua ai, sever có tới ngàn người lo gì ko hơn dc ai chứ:boss:

oStarAngelo
28-08-2013, 01:48 PM
ko có tiền sài thường củng đâu thua ai, sever có tới ngàn người lo gì ko hơn dc ai chứ:boss:

Đúng đấy, mình sài full set [Ký] vẫn đi Bí Cảnh, Phụ Bản ngon lành...

PrincePersia
28-08-2013, 02:06 PM
Áo từ 60 - 80 , một số món từ 20 - 40 , vũ khí 6x từ 40 cũng lên 60 ! :( chán

Chó Điên
29-08-2013, 03:41 PM
1. kiến nghị nhỏ cho ADM đó là khi tinh luyện sét thừa lên sét hiếm option cũng như công lực thay đổi ko nhiều tôi đã làm rùi, trong khi đó tinh luyện thừa sang hiến tốn ko ít vàng. tên nhân vật trong game của tui là ChóCái mong AE giúp đỡ trong game.

knowdienow2013
29-08-2013, 04:50 PM
80k hoạt lực để biền vk thừa thành hiếm

Nhìn đuối luôn =))

Rãnh Rỗi
29-08-2013, 04:52 PM
cần chi hiếm bạn ơi mình 8x và đang sở hữu 5 món thừa , vũ khí, nón,hộ oản, nhẫn, dây chuyền nè,mấy món kia toàn ký,lên 9x mới tiếp tục lên thừa, nhưng mình 8x và đi chiến trường cũng chả thua mấy anh 82 83 của sv đâu, mình khiên 5 nhưng đánh vẫn chết khiên 7 với khiên 8 nè có gì đâu,chơi thừa cũng được rồi bạn ơi,tuy ko đủ mình top nhưng cũng khá bá đạo trong sv rồi, mình góp ý thôi,xài hiếm rồi sao này cũng bán, xài thừa đi đỡ một phần vàng mua đá tinh luyện, số vàng đó làm được nhiều chuyện khác lắm, mua bôn tiêu chẳng hạng hay FF3 cũng thơm, mình đang có bôn tiêu HT 4,3KN, minh sv thái sơn có gì chỉ giáo

Nicky Nguyễn
29-08-2013, 07:36 PM
ak các bác cho em hỏi !!! em lỡ chế tạo đá tinh luyện từ điểm hoạt lực khóa !! giờ có cách nào chuyển từ đá về hoạt lực khóa lại ko !! dù lỗ cũng đc chứ giờ bán shop thì uổng quá !!

Chó Điên
30-08-2013, 08:39 AM
cần chi hiếm bạn ơi mình 8x và đang sở hữu 5 món thừa , vũ khí, nón,hộ oản, nhẫn, dây chuyền nè,mấy món kia toàn ký,lên 9x mới tiếp tục lên thừa, nhưng mình 8x và đi chiến trường cũng chả thua mấy anh 82 83 của sv đâu, mình khiên 5 nhưng đánh vẫn chết khiên 7 với khiên 8 nè có gì đâu,chơi thừa cũng được rồi bạn ơi,tuy ko đủ mình top nhưng cũng khá bá đạo trong sv rồi, mình góp ý thôi,xài hiếm rồi sao này cũng bán, xài thừa đi đỡ một phần vàng mua đá tinh luyện, số vàng đó làm được nhiều chuyện khác lắm, mua bôn tiêu chẳng hạng hay FF3 cũng thơm, mình đang có bôn tiêu HT 4,3KN, minh sv thái sơn có gì chỉ giáotên nhân vật của bạn trong game là gì thế, bạn chắc pk hay lắm nhỉ

BátĐạtNhĩĐa
30-08-2013, 09:00 AM
Thế vũ khí 8x Ký lên Thừa tốn bao nhiêu đá tinh luyện mấy pro ?

0oMARo0
01-09-2013, 02:16 PM
Đây, tôi cũng ý kiến cái vụ 160 viên này, bên kia chối sống chối chết là chỉ có 160 viên ko thay đổi từ đầu tới giò này
Không phải mình tôi bị nhé, dm, chụp dc cái ảnh tinh luyện thử lúc chưa update lên thì NPH muối mặt nhé
Làm ăn mất khách đéo chịu được

Vào đây mà xem này, báo topic trên kia 1 lũ vào cmt xàm xàm vkl, sv mình tôi lên thử vk 8x hiếm bằng đá tinh luyện đấy à mà phán như kiểu....nhận đút lót của GM thế. Thấy đông là hùa nhau vào nói, vui nhể ????
Nói mẹ ra là đéo yên tâm với cái NPH tên tuổi lạ hoắc này, đừng có nạp tiền nhiều rồi là biến sớm, trước giờ không thiếu mấy NPH như thế rồi, Làm ăn đường hoàng nhé

Ức hết cả chế, không dưng dửng mỡ mà đi báo lỗi này à?