PDA

View Full Version : Vấn đề về thủy tinh bán trong ky chân các:

kizzbody
27-08-2013, 09:34 AM
tôi là người mới vào chơi ngạo kiếm đc vài ngày và có 1 số tâm sự muốn nói:
thứ 1:đã là 1 game thì phải công bằng mở ra cho các gamer chơi tôi muốn hỏi các GM quản lý tại sao đang bán ngọc trong ky trấn các lại ko bán nữa đó có phải là thiên vị các người chơi trước ko?chúng tôi những người chơi sau cũng muốn chơi muốn đập đồ để đuổi các bạn đã chơi trước."nếu đã ko muốn bán thì bằng ko bán từ đâu sẽ ko ai nói 1 câu"
thứ 2:các bạn những người quản lý cái game này tôi hỏi thật các bạn game mở ra để làm gì:xin trả lời rằng các bạn rằng để:"kinh doanh" và đã là kinh doanh thì ai cũng muốn có lợi nhuận.
thư 3:ý kiến gamer thủ đều mong bán lại thủy tinh trong ky chan các
thứ 4:nếu là cả gamer thủ và GM quản lý đều mong muốn thì tại sao lại ko làm theo mà lại nghe 1 số ý kiến nhỏ mà ngưng bán làm tất cả đều phải ngậm ngùi
Xin lỗi:tôi 1 người chơi mới và cũng ko muốn kém quá nhiều so với top trên nếu ko có ngọc bán thì chắc ae chúng tôi đành pai nói lời chia tay cái gamer gọi là ngạo kiếm này ko phải vì chúng tôi kém mà vì ko muốn chơi 1 cái game mà ko có sự công bằng
Đây là suy nghĩ của tôi và 1 số ae trong team của tôi từ Mu FPT và kiếm thế chuyển sang miền đất mới này mong các bạn đọc và suy nghĩ về nhưng đề nghị của gamer

phanngocphi17
27-08-2013, 10:11 AM
không phải là không bán mà là bán chỗ khác ở tiệm tùy thân nhé..chờ nó ra cấp 89 đi rồi tha hồ mà đập :))))

Sức Mạnh Trí Tuệ
27-08-2013, 02:06 PM
không bán thủy tinh trong shop là đúng rồi, NPH có con mắt tinh tường đó, nếu để mất cân bằng trong game sớm muộn cũng giải tán.

MRChao
27-08-2013, 02:14 PM
không bán thủy tinh trong shop là đúng rồi, NPH có con mắt tinh tường đó, nếu để mất cân bằng trong game sớm muộn cũng giải tán.
like cho câu nói ^^ , nếu mà bán ở shop thì sẽ mất cân bằng trong cộng đồng famer và đại gia , bán ở tùy thân thì sẽ có cơ hội cho famer nhiều hơn và cũng thỏa lòng đại gia

Mưa Lạnh
28-08-2013, 08:34 PM
ồ :what:

Chó Điên
28-08-2013, 10:10 PM
cái này chưa chắc à nha, đã là đại gia thì cỡ nào cũng lên đồ được cả, các bạn nhìn top đi, vk +11 full tử thủy tinh ( 16 cục) tỷ lệ thành công có hơn 50% + vài trăm vạn bạc( khóa và không khóa) có bạn nào thường dân nghĩ tới ko. trong tộc tui AE giờ toàn chơi trò may rủ, trên 1/3 cơ hội thành công là ep.
1. kiến nghị nhỏ cho ADM đó là khi tinh luyện sét thừa lên sét hiếm option cũng như công lực thay đổi ko nhiều tôi đã làm rùi, trong khi đó tinh luyện thừa sang hiến tốn ko ít vàng. tên nhân vật trong game của tui là ChóCái mong AE giúp đỡ trong game.
2. mong các đại gia tha cho mây người bình dân như tụi tui, các bác ỷ các bác giàu cái gì các bác cũng phá giá, người ta đấu giá có một vài vàng/1 món, các bác giàu toàn chơi full vàng. ai mà mua được, mà theo tui các bác đã có những thứ đó rùi chẳng qua sợ người khác lên mình thua nên làm thế