PDA

View Full Version : Ai giúp với vao game bị dis !!

NiIMu
27-08-2013, 04:24 PM
updat phien ban moi vao game ko dc " Đứt kết nối với getaway" là sao?? ai bit chi minh voi

Naive Guy
27-08-2013, 05:42 PM
Bạn vui lòng tiến hành cập nhật thủ công bằng cách vào file ngạo kiếm vô song click vào "UpdaterX86" và chọn "Run as ministrator".
hoặc tiến hành cài đặt lại game.

Nếu vẫn không được , bạn vui lòng cung cấp link hình ảnh để BQT tiến hành hỗ trợ.
Thân.

0oMARo0
28-08-2013, 09:56 AM
Chẳng biết có hỗ trợ dc ko, cứ trả lời chung chung là: bạn tiến hành chạy Client x86 bằng Run as administrator, cài lại game, kiểm tra đường truyền...
Thế khi vào game vẫn bị dis mỗi khi chuyển map thì làm gì nữa, tiếp tục chạy update, tiếp tục gỡ ra cài lại sao. Hài

Adau
28-08-2013, 11:57 AM
mình cũng hay sảy ra tình trạng này, ko biết các bạn xài HĐH Win 7 U có bị giống mình không nữa, vào game chơi được tầm 1-2h là tự động mất kết nối máy chủ.
đã cài lại hệ điều hành mà vẫn bị, kết nối mạng ko bị ổn định, và đã thử các kết nối mạng khác vẫn bị mất kết nối như thường.
p/s: vào game = Run as administrator -> vẫn mất kết nối.
cài lại win 7 và game NKVS -> vẫn mất kết nối.
Xin hỏi mình nên làm gì để không xảy ra tình trạng này nữa.
thank...

Nicky Nguyễn
28-08-2013, 02:16 PM
tôi càng thê thầm hơn khoảng tuần nay vào game chơi khoảng đc 15' là bị dis !! ức chế nhất là lựa lúc mình đi TVP,BC,Chiến Trường.... !!! haizzz mình bắt đầu nản game này rồi !!! trước giờ mình chơi ko ít các game cài đặt chưa bao giờ có tình trạng này !! 1 ngày bị diss chừng cả chục lần vậy !!! hixx..... kiểu này ko bít đua với chả top ko bít có lại ai ko nữa .......