PDA

View Full Version : Hồi đáp lỗi thành tựu và TT hưởng vàng từ member nạp trong tộc !!!!!!!!

Alpenliebe
28-08-2013, 04:19 PM
Đến hẹn lại lên, trích : " http://diendan.duo.vn/threads/1502255-events-ky-nguyen-ngao-kiem-va-mot-so-van-de-o-cb?p=1513820#post1513820 "

-Về tình hình lỗi acc Múp ở Server tương dương ~ châu giang ! đến giờ vẫn chưa thấy lời giải đáp nào từ phía NHP cũng như Mod NGẠO !!!!!!!!!!!!!!!!

- Việc thứ 2 : về vụ gia tộc , 1 tuần TT dc hưởng % vàng khóa từ tất cả ae trong tộc nạp thẻ ? vậy cho hỏi sao ko có chức năng phân chia vàng đó cho ae trong tộc ! chứ cứ như thế này thì loạn quá !!!!!!!!!!! vấn đề này hiện tại cực kỳ gay cấn và đáng chú ý !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mong AD , mod , hay NPH quan tâm cái !!!!! chứ không thì game sẽ loạn và chắc chắn sẽ đổ nát !!!!!!!

Ngạo
28-08-2013, 06:46 PM
Chào bạn Alpenliebe!
Về vấn đề thứ 1: BQT vẫn đang tiến hành kiểm tra và sẽ phản hồi lại ngay khi có kết quả.
Về vấn đề thứ 2: Các ý kiến đóng góp về việc này đã được ghi chép cẩn thận, đưa lên bộ phận có liên quan để xem xét lại. Tuy nhiên, cần phải có thời gian để đưa ra một phương án giải quyết hợp lý nhất, thỏa mãn nhất.
Mong bạn đợi thêm về vấn đề này nhé. Mình có lưu lại đường link của topic này, khi có kết quả mình sẽ tự động vào comment trả lời.
Thân!

Alpenliebe
28-08-2013, 06:51 PM
Mong là đưa ra phương án hợp lý để giải quyết ổn thỏa vấn đề thứ 2 !
còn vấn đề thứ nhất . tiến hành kiểm tra thì phải check rõ từng thời điểm mở các sự kiện , và ngày tố cáo ..... thì sẽ rõ ràng thôi , việc này cũng được bàn tán trên CSM 247 , vụ acc Múp server tương dương châu giang !!!! chỉ biết là acc đó bị lỗi bug điểm , chỉ mong chờ câu trả lời và fix lỗi chính đáng tứ phía NPH .

MrCàChua
29-08-2013, 12:01 AM
Chào bạn Alpenliebe!
Về vấn đề thứ 1: BQT vẫn đang tiến hành kiểm tra và sẽ phản hồi lại ngay khi có kết quả.
Về vấn đề thứ 2: Các ý kiến đóng góp về việc này đã được ghi chép cẩn thận, đưa lên bộ phận có liên quan để xem xét lại. Tuy nhiên, cần phải có thời gian để đưa ra một phương án giải quyết hợp lý nhất, thỏa mãn nhất.
Mong bạn đợi thêm về vấn đề này nhé. Mình có lưu lại đường link của topic này, khi có kết quả mình sẽ tự động vào comment trả lời.
Thân!

Mong mod giải quyết sớm dùm, vì cái tính năng đó mà tộc tôi ko còn như xưa nữa, anh em thì nghĩ ko đúng về nhau rồi người đòi ra tộc. Tốt nhất nên xóa nó khỏi game để khỏi mất cân bằng, mất tình anh em

Ngạo
11-09-2013, 11:45 PM
BQT đã khắc phục trường hợp lỗi bảng xếp hạng thành tựu và các lỗi liên quan đến thành tựu. Hiện nay việc nhận thưởng đã tiến hành hoàn tất.
Vấn đề gia tộc, BQT sẽ có thông báo ở nội dung bản cập nhật khi có thông tin chính xác.
Chúc bạn chơi game vui vẻ!
Thân!

Alpenliebe
12-09-2013, 12:20 AM
thấy vẫn thế kìa ad ! @@ acc Múp va SPAO 2 acc nay bug điểm tựu nè hiện tại 0h20 sáng @@ chẳng co gì thay đổi !

Ngạo
12-09-2013, 09:00 AM
Sau đợt bảo trì định kỳ ngày thứ 6 thì các trường hợp này sẽ trở về điểm số thành tựu thật. Do việc nhận quà thành tựu vào ngày thứ 4 nên BQT chỉ có thể fix tạm thời để các tài khoản có điểm thành tựu thật nhưng lại nằm ở top dưới được xếp hạng đúng và nhận thưởng.
Có 2 trường hợp đặc biệt được xử lý như sau:
- Nhân vật Gemini: Được hạng 1 thành tựu, và đã được gửi quà top 1 qua hệ thống thư.
- Nhân vật SPAO: Khóa vĩnh viễn.
Thân!

zzzzzzz
12-09-2013, 09:53 AM
vai~ that. loi~ la zo game ma di khoa' acc :)) may ma` choi cho vui k nap tien` k thi` ho'':)

Alpenliebe
12-09-2013, 11:39 AM
vai~ that. loi~ la zo game ma di khoa' acc :)) may ma` choi cho vui k nap tien` k thi` ho'':)\\

sai roi bạn à
!! cai acc SPAO là nghi vấn trùng trùng đấy bạn !!!! ko tin bạn cứ vao ma test acc này nhé rất ư là hãm tài !!!!!!!!!!

zzzzzzz
12-09-2013, 11:55 AM
[QUOTE=Alpenliebe;1519755]\\

sai roi bạn à
!! cai acc SPAO là nghi vấn trùng trùng đấy bạn !!!! ko tin bạn cứ vao ma test acc này nhé rất ư là hãm tài !!!!!!!!!!
sao k khoa acc mup di no' cung loi~ ma`

Alpenliebe
12-09-2013, 12:25 PM
[QUOTE=Alpenliebe;1519755]\\

sai roi bạn à
sao k khoa acc mup di no' cung loi~ ma`

acc kia la lỗi thành tựu ít , nhung ông vao xem cai acc SPAO đi ảo tung chảo @@ ko tin cứ vào ma kiểm tra ! về top các xep hạng ảo lắm ^^

Nói chung la hơn cả acc Múp ^^ !

Còn viec acc múp thi cũng như ad ngạo đã báo , sau ngay thư 6 bao trì định kì se trở ve diem thật ! hãy chờ xem thế nào rồi hãy phán xét !!!!!!!!! block acc cũng phải tùy trường hợp và mức độ nó như thế nào nữa chứ !!!!!!