PDA

View Full Version : Re: Thông báo Event "Hướng dẫn hay, nhận ngay Vô song lệnh"

SiêuNhân Gao
28-08-2013, 06:38 PM
Nội Dung : Quý nhân sĩ tham gia viết bài chia sẻ về các cách làm giàu trong Ngạo Kiếm Vô Song, để có thể có được một nhân vật ưng ý mà chi phí bỏ ra thấp . Mình chỉ nói 1 số ý để tiết kiệm vàng khóa 1 cách tối thiểu thôi nha vì ai củng biết đi hoạt động là kiếm thủy tinh mà nên mình không nói ở đây .

1 . Chi phí 1 tháng của mình là khoảng 120k để mua đủ 4 tuần víp nhận được 2 vạn vàng khóa .

2 . Nên làm Nhiệm vụ thương hội để có bạc ép đồ , nên tạo 2 ặc để đi TVP nha rất dể kiếm lệnh bài để làm NV , và bán kiếm tiền củng được còn ặc kia thì để săn TVTL . 1 ngày hên xui 2 ặc mình được 1 cái 4 hoặc 1 cái 5 có khi được 2 3 cái đem bán kiếm tiền mua Víp tiếp đở tốn .

3 : còn về túi vật liệu 2 . mở túi phúc , làm nhiệm vụ ra mình không để dành ép đồ 3* trước mà để đó bán kiếm vàng khóa . Vì nếu mà ép 1 sét 3* thì lên 4* củng phải ép lại 1 sét rất tốn . Nên để TVL 3 ép lun sét 4 thừa thì nó đở tốn .
4 : đừng nên ép đồ vội quá giống như mới vô không nên ép đồ trước đợi có đồ 3* thì ép nha . Càng để về sau thì càng đơ tốn thủy tinh . Như Mình đồ 60 trở lên mới ép + 6 còn đồ dưới 60 thì không ép hơi yếu 1 xíu mà về sau nó mạnh . đở tốn kha khá 1 số thủy tinh chuyển dịch .

5 : Hình như tỉ lệ bây giờ ép đồ khó hơn trước rất nhìu 80% rớt như điên nên khuyên AE 96% hãy ép cho đở ức chế .
6 . 1 ngày nên mua 10 món ở TBTN nha . không xài thì bán lại kiếm củng được 100 200 vàng :)) .

7 . AE nào rãnh thì siêng năng đi đào bảo vật để có thêm thu nhập nha .)) .

Chấp nhận quy định của diễn đàn !!!!

Pha Lê
31-08-2013, 05:02 PM
bạn này có vẻ đọc chưa kĩ cách tham gia event :(

SiêuNhân Gao
31-08-2013, 11:52 PM
sai nội dung hả ADD @@ ===== > bạn này có vẻ đọc chưa kĩ cách tham gia event

Pha Lê
01-09-2013, 01:33 PM
bạn post bài sai thư mục :) và nội dung chưa đáp ứng đúng yêu cầu của BTC đề ra

PrincePersia
01-09-2013, 04:26 PM