PDA

View Full Version : Mong xem xét skill của Đào Hoa Đảo

HantyTruong
28-08-2013, 11:11 PM
Mình chơi Đào Hoa Đảo có chiêu Lôi Đình Vạn Quân đã tăng max, kỹ năng ghi là Hiêu suất hồi sinh lực 20%

Cá nhân mình và nhiều bạn khác chơi Đào Hoa Đảo không rõ cái chiêu đó có tác dụng gì vì tới giờ vẫn thấy nó có cũng như không tác dụng đâu không thấy chỉ thấy tốn 1 lượng kinh nghiệm khá lớn để nâng cấp (vì cứ hy vọng skill nâng lên cấp cao mới phát huy được công dụng), dù bik là game của nước ngoài sản xuất nhưng thật sự thì mình thấy cái skill đó nó không có thiết thực tý nào nên không biết NPH có thể can thiệp được hay không.

Mong NPH xem lại thông số cũng như có thể giải thích rõ ràng hơn cho gamer như mình hiểu rõ hơn vì cá nhân mình thấy hệ thống skill của Đào Hoa Đảo chỉ có vài skill có thể coi là tuyệt đĩnh võ công như slogan của game, còn phần còn lại thì hơi yếu thế thậm chí max skill còn không phát huy được hết cái chất vốn có của skill.

Không biết là góp ý của mình có được ủng hộ hay không nhưng trước hết mình mong nhận được sự giải thích để mình hiểu rõ hơn thôi

P/s: Mình chơi game chủ yếu vì muốn tận hưởng hệ thống skill của game qua từng level chứ không đua top, cho nên nó hơi quan trọng với mình 1 tí

Ad đừng move qua box Đào Hoa Đảo nha!

Ngạo
28-08-2013, 11:54 PM
Hiệu suất hồi phục sinh lực tăng 20%, vấn đề này bạn so sánh khi không tăng skill và có tăng skill sẽ thấy số lượng sinh lực được hồi phục sẽ thấy khác nhau. BQT sẽ tìm hiểu rõ lại và có câu trả lời cụ thể với bạn vào thời gian sớm nhất ^^

HantyTruong
29-08-2013, 11:32 AM
Cám ơn bạn mình sẽ chờ câu trả lời cụ thể :)

Leynet
29-08-2013, 12:33 PM
cái vấn đề hiệu suất phục hồi sinh lực thì nó ntn:
Đào hoa tăng 20% hiệu suất phục tức là khi bơm 1 bình máu hồi 100 máu/0.5s thì bạn sẽ nhận dc là 120hp/0.5s
nói nôm na là xài bình máu to hơn bình thường khác=))

HantyTruong
29-08-2013, 01:20 PM
=_= oh vậy hả bạn
trời ơi cái chiêu Lôi Đình Vạn Quân đó thật là bá đạo :shot:
e xin tình nguyện được phế truất võ công T_T

scubidu
29-08-2013, 02:34 PM
nóc mà cho lên 40-50 tầng chắc thèn này tẩu hỏa nhập ma hĩ:waaaht:

Leynet
30-08-2013, 10:11 AM
=_= oh vậy hả bạn
trời ơi cái chiêu Lôi Đình Vạn Quân đó thật là bá đạo :shot:
e xin tình nguyện được phế truất võ công T_T
Đừng khinh thường những skill hiệu suất hồi phục nhé có thể bây h bạn chưa thấy khác biệt nhìu vì bình máu còn pé. sau này lên càng cao càng có lợi.
đặt biệt là khi gặp NM skill buff máu của NM lại có chức năng ngược lại giảm hiệu suất hồi phục của đối thủ đó là lý do khi pk solo với nm các phái khác lại tốn máu nhìu>>> hết máu nhanh mà chết.

Rãnh Rỗi
31-08-2013, 01:36 PM
mình đào hao 81 full kill đó solo chém võ đang lên dĩa mình khiên 10 vd khiên 9 vẫn giết đc nó, nó FF3 mình FF2 mà vẫn chém nó tét đầu đã test rồi 2 acc ngang cấp CL chỉ thua 1,4 điểm cũng mua máu nhưng mình còn 2 bình võ đang thì bị giết

kill thơm lắm mình full kill rồi + 20% hiệu suất hồi phục sinh lực, cứ hồi 100 máu là được + thêm 20, mình 8x xài máu mỗi 0,5s hồi 400 máu -> full kill thì mỗi 0,5s mình hồi 480 máu, vậy thử hỏi các bạn có nên full kill ko,câu tl chắc chắn là full

Ông Của Bạn
31-08-2013, 03:55 PM
Chuyên gia vét máng chiến trường , ghét vđ @@