PDA

View Full Version : cho hỏi tí về điểm sôi nổi

Gomez
29-08-2013, 04:00 PM
em có thắc mắc tí sao thấy kì kì
lúc e mở xem sôi nổi có 55đ
thấy z nên e đi vận tiêu + hổ trợ bc + truy nả lun
mà s khi mở lên vẫn cứ 55đ
ai giải thích zùm ( e cấp 67 )

Jenny
29-08-2013, 04:21 PM
Chào bạn, để ý kỹ những hoạt động nào có trái táo xanh, khi làm xong mới được điểm sôi nổi nhé. Còn những hoạt động nào ko có táo thì sau khi hoàn thành sẽ hên xui nhận được độ sôi nổi.

Gomez
29-08-2013, 04:45 PM
Chào bạn, để ý kỹ những hoạt động nào có trái táo xanh, khi làm xong mới được điểm sôi nổi nhé. Còn những hoạt động nào ko có táo thì sau khi hoàn thành sẽ hên xui nhận được độ sôi nổi.

tks nhé jenny :D

SatThu76
29-08-2013, 05:28 PM

có cả vụ hên xui nhân dc điểm sôi nổi à:sexy: lâu nay ko để ý, Mod Jenny tìm hiểu sâu và kỹ nhỉ, NPH rất cần những Mod như bạn đó:haha:

Jenny
30-08-2013, 09:19 AM
có cả vụ hên xui nhân dc điểm sôi nổi à:sexy: lâu nay ko để ý, Mod Jenny tìm hiểu sâu và kỹ nhỉ, NPH rất cần những Mod như bạn đó:haha:

Thực ra lúc đua top gia tộc phần điểm sôi nổi tộc mình có tìm hiểu kỹ, nên cũng biết sơ sơ nhờ anh em cả thôi. Thanks bạn nhé :)

tuken
30-05-2015, 01:34 PM
cho hoi chai tao do? thi co dc soi noi/ k

cho hoi chai tao do? thi co dc soi noi/ k

BảoLong
01-06-2015, 08:16 PM
táo đỏ trước là cái táo xanh. bạn làm nhiệm vụ đó nhận dc sôi nổi rồi thì táo xanh thành táo đỏ :sexy: