PDA

View Full Version : AD vào đây coi chứ bức xúc lắm rồi,lỗi không có điểm công huân

Rãnh Rỗi
29-08-2013, 08:44 PM
tình hình là từ tối hôm qua tới hôm nay mình đã đi 4 trận chiến trường và mất 315 điểm công huân,và điểm truyền ký, lúc đầu mình thấy mình có 664 điểm công huân nhưng đánh xong trận thứ nhất là 85 điểm,2 trận kế tiếp là 80đ,trận cuối là 75đ, nhưng khi mình đánh 4 trận(2 ngày),trận thứ nhất mình đánh được 85 điểm vào kiểm tra thì ko thấy cộng vào dù mình đã nhận thưởng ở quan báo danh chiến trường,mình tưởng qua ngày cập nhật thì sẽ được + vào nhưng khi sáng nay vào mình thấy vẫn còn nguyên 664 điểm công huân hiện tại đang có,cứ tưởng là tại sv lag nên không để ý,nhưng hôm nay đánh 3 trận rồi nhưng chỉ được điểm truyện ký còn điểm công huân thì chả thấy đâu,4 trận thì chỉ nhận được hơn 8k điểm truyền ký còn 315 điểm công huân chả thấy đâu, có phải hệ thống điểm công huân đang bị lỗi một số ae trong tộc cũng đang bực bội về vấn đề này. Mình đã lên trang hỗ trợ của DUO để gửi yêu cầu,nhưng đến bây giờ vẫn chưa thấy xử lý. Mình chơi sv Thái Sơn. tên nhân vật óSPó, cấp độ 80. Xin AD nhờ NPH xem lại và trả lại số điểm công huân mà mình đáng có. Xin Cảm Ơn

Ngạo
29-08-2013, 10:17 PM
Đây không phải là lỗi nhé bạn, 1 tuần bạn chỉ được tính 5 trận có số điểm cao nhất vào tổng điểm công huân chiến trường.
Ví dụ bây giờ số điểm của 5 trận cao nhất của bạn là: 80 - 80 - 80 - 75 - 70. Bây giờ nếu bạn đi chiến trường và nhận được 60 điểm ở trận đó thì số điểm công huân tổng của bạn sẽ không tăng.
Tuy nhiên nếu bạn đi được 75 điểm, thì hệ thống sẽ loại bỏ kết quả của trận có số điểm nhỏ hơn, và cập nhật thêm 5 điểm vào tổng công huân chiến trường của bạn.
Như vậy sẽ thành: 80 - 80 - 80 - 75 - 75
Thân!

BátĐạtNhĩĐa
30-08-2013, 09:04 AM
Đây không phải là lỗi nhé bạn, 1 tuần bạn chỉ được tính 5 trận có số điểm cao nhất vào tổng điểm công huân chiến trường.
Ví dụ bây giờ số điểm của 5 trận cao nhất của bạn là: 80 - 80 - 80 - 75 - 70. Bây giờ nếu bạn đi chiến trường và nhận được 60 điểm ở trận đó thì số điểm công huân tổng của bạn sẽ không tăng.
Tuy nhiên nếu bạn đi được 75 điểm, thì hệ thống sẽ loại bỏ kết quả của trận có số điểm nhỏ hơn, và cập nhật thêm 5 điểm vào tổng công huân chiến trường của bạn.
Như vậy sẽ thành: 80 - 80 - 80 - 75 - 75
Thân!

Ra là vậy, mình cũng thắc mắc tương tự như chủ thớt giờ thì hiểu rồi.

Bá đạo
30-08-2013, 09:22 AM
giờ thì đã hiểu. Chiến trường đi lag quá ko thấy gì hết. Treo acc thì văng ra khỏi game, xác suất văng ra khỏi game là 100%, đã test 5 lần.