PDA

View Full Version : Buồn với cách làm việc của NPH

HacLong_PhatSon
30-08-2013, 02:04 PM
Mình là Boss_Lucass sv Thái sơn. Vừa qua mình có gửi đồng lên thị trường đấu giá để đặt mua 1 số loại toái phiến. Một vài ngày sau thì số lượng mình đặt mua đã biến mất. Kiểm tra hòm thư thì ko hề full thư , vàng khoá không thấy trả lại. Viết email cho hỗ trợ thì bảo chờ . Và đến bây giờ vẫn phải chờ. Chỉ có mỗi việc kiểm tra xem như thế nào mà cũng không làm được thì NPH làm sao để mọi người tin tưởng. Số tiền tôi mất có thể ko nhiều nhưng cũng không phải là ít. Một số ae trong bang cũng gặp TH tương tự.

solitte5659

Các vấn đề khác

Loại yêu cầu: Các vấn đề khác
Tài khoản cần hỗ trợ:
Email liên lạc: solitte2551990@gmail.com
Số điện thoại liên lạc: 0966888xxx
Server: Thái Sơn
Nội dung yêu cầu:

Các bạn nói tôi huỷ đặt hàng đã trả vàng cho tôi, tôi khẳng định là chưa trả vì sáng nay tôi log acc vàng khoá trong hành trang của tôi còn chưa đến 2000, tính tổng 13 viên toái phiến Tây môn liệt xuyên + 6 viên Lâm Hướng Nho, 6 viên Phệ Hồn Thuỷ Trùng là hơn 2 vạn vàng khoá. Vàng khoá thì không thể giao dịch. Nên không có chuyện tôi bị hack. Đề nghị kiểm tra và trả vàng cho tôi

2013-08-26 22:51:38

GM_NKVS02

Các vấn đề khác

Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận trường hợp của bạn và đang tiến hành kiểm tra, bạn vui lòng đợi thêm nhé!
BQT sẽ phản hồi lại cho bạn trong thời gian sớm nhất!

Thân!
2013-08-26 23:05:36

Các vấn đề khác

Các bạn nói tôi huỷ đặt hàng đã trả vàng cho tôi, tôi khẳng định là chưa trả vì sáng nay tôi log acc vàng khoá trong hành trang của tôi còn chưa đến 2000, tính tổng 13 viên toái phiến Tây môn liệt xuyên + 6 viên Lâm Hướng Nho, 6 viên Phệ Hồn Thuỷ Trùng là hơn 2 vạn vàng khoá. Vàng khoá thì không thể giao dịch. Nên không có chuyện tôi bị hack. Đề nghị kiểm tra và trả vàng cho tôi

2013-08-27 19:04:31

GM_NKVS04

Các vấn đề khác

Chào bạn!

BQT đang tiến hành xử lí trường hợp của bạn.
Bạn vui lòng đợi thêm nhé .
Mong bạn thứ lỗi vì sự chậm trễ này.

Thân.

2013-08-27 22:26:34

Các vấn đề khác

cho hỏi tôi phải chờ đến khi nào ms có kết quả

2013-08-28 14:17:38

GM_NKVS05

Các vấn đề khác

Chào bạn

Trường hợp của bạn đang được BQT tiến hành kiểm tra lại bạn vui lòng chờ thêm.

Thân

2013-08-28 14:37:19

Ngạo
30-08-2013, 04:06 PM
Chào bạn HacLong_PhatSon!
Các trường hợp khách hàng gặp những vấn đề trong game, BQT đều cố gắng để hỗ trợ trong thời gian sớm nhất có thể, tuy nhiên tùy từng trường hợp phức tạp hoặc đơn giản thì sẽ có thời gian hỗ trợ tương ứng.
Đối với trường hợp của bạn, BQT đã chuyển sang bộ phận có liên quan để hỗ trợ, vì vậy bạn hãy yên tâm và đợi thêm nhé.
Rất mong bạn thông cảm vì sự chậm trễ này.
Thân!