PDA

View Full Version : giết người thì nói trắng ra

0oMARo0
31-08-2013, 12:30 PM
Trước hôm bảo trì lên vk hiếm 6x cần 40 viên đá tinh luyện, lúc ấy chế sẵn dc cái vk 8x nên thử luôn thấy cần 60 viên
Sau hôm bảo trì, vào lại thấy đòi 160
Mấy ông ở nph có làm ăn được không đấy, chơi bẩn bẩn kiểu này ức chế lắm, có cảm giác như bị xỏ lá vậy
Vào mà kiểm tra lại đi, và đừng có yêu cầu chụp hình gửi hỗ trợ vào cái trang khỉ tiệt gì gì đấy nhé, đéo được cái việc gì hết
May cho mấy ông là tôi ko chụp dc cái ảnh lúc nó đòi 60 viên đá đâu, lên cứ việc chối bay chối biến rằng tôi nhìn nhầm hay đặt nhầm vật phẩm khác vào đi cho ae nó cười tôi. Còn tôi nói trước là đéo có bị nhìn nhầm cái gì hết!

Đọc được topic này thì cứ đọc, nghe dc bao nhiêu thì cứ nghe, để nguyên 160viên đấy mà "kiếm chác" thêm từ các đại gia hay sửa lại thế nào đấy thì tùy, ban IP 4rum này cũng ok luôn, quyền sinh sát nằm trong tay các ông, cứ tự nhiên và vô cùng thoải mái!
Chào thân ái và quyết thắng!

Ngạo
31-08-2013, 12:47 PM
Chào bạn!
Về việc tinh luyện, BQT chỉ có thay đổi duy nhất sau đợt bảo trì này là có thể dùng Đá tinh luyện không khóa và Đá tinh luyện khóa khi tinh luyện trang bị.
Ngoài ra, số lượng đá tinh luyện cần để nâng cấp từ Vũ khí thừa 8x lên vũ khí hiếm 8x vẫn là 160 viên, không có bất cứ thay đổi nào sau bảo trì về số lượng này.
Thân!

0oMARo0
31-08-2013, 12:55 PM
Vâng, 1 câu trả lời "đầy tâm huyết"

Thông báo là thế, còn cập nhật gì thêm ngoài nph ra có trời mới biết
160 các vị cứ giữ lấy, cố gắng vận hành tốt game của các vị, chả phải vì trăm viên đá tinh luyện này mà ức chế đâu, nó còn nhiều cái khác rồi
"Game không hút máu, không tin thử xem?" nghe có vẻ đúng !??

Hài

Ngạo
31-08-2013, 01:46 PM
Vũ khí thừa 8x tinh luyện lên hiếm chắc chắn là cần 160 đá tinh luyện, vấn đề này BQT khẳng định là không có gì thay đổi. Bạn vui lòng chú ý lại nhé.

sunrang1101
31-08-2013, 01:52 PM
ép từ đồ thừa lên đồ hiếm 6x đã mất 40 cục đá tinh luyện rồi
mà ép đồ 8x có 60cục chắc bạn nhìn nhầm hoặc bị lag rồi

StarKill
31-08-2013, 01:54 PM
Bạn nói 60 viên Đá tinh luyện thì nói thật nha, đi ra ngoài đường thằng nào cũng là đồ Hiếm cả, chứ cần đéo gì mang đồ thừa mệt, 160 viên là đúng rồi, không phải 60 viên đâu :oh:

girlhanoi1
31-08-2013, 01:55 PM
Lúc server mở cấp 80 mình có chế đồ vũ khí thừa lên hiếm vào dã luyện đại sư kiểm tra thấy cần 160 đá tinh luyện rôì mà bạn. bạn xem lại chứ đừng vội vàng kết luận thế họ cười cho đó. Chắc cả server chỉ có bạn chế vũ khí thừa 8x lên hiếm cần 60 đá tinh luyện.

Thân Nguyễn
31-08-2013, 01:56 PM
Trước hôm bảo trì lên vk hiếm 6x cần 40 viên đá tinh luyện, lúc ấy chế sẵn dc cái vk 8x nên thử luôn thấy cần 60 viên
Mấy ông ở nph có làm ăn được không đấy, chơi bẩn bẩn kiểu này ức chế lắm, có cảm giác như bị xỏ lá vậy
Vào mà kiểm tra lại đi, và đừng có yêu cầu chụp hình gửi hỗ trợ vào cái trang khỉ tiệt gì gì đấy nhé, đéo được cái việc gì hết
May cho mấy ông là tôi ko chụp dc cái ảnh lúc nó đòi 60 viên đá đâu, lên cứ việc chối bay chối biến rằng tôi nhìn nhầm hay đặt nhầm vật phẩm khác vào đi cho ae nó cười tôi. Còn tôi nói trước là đéo có bị nhìn nhầm cái gì hết!

Đọc được topic này thì cứ đọc, nghe dc bao nhiêu thì cứ nghe, để nguyên 160viên đấy mà "kiếm chác" thêm từ các đại gia hay sửa lại thế nào đấy thì tùy, ban IP 4rum này cũng ok luôn, quyền sinh sát nằm trong tay các ông, cứ tự nhiên và vô cùng thoải mái!
Mình thấy như thế là ổn lắm rồi.chứ 60 đá tinh luyện thì ai cũng dễ lên được vũ khí 80 Hiếm hết à.Như thế thì chơi làm gì nữa.

MRChao
31-08-2013, 02:09 PM

40 viên lên đc VK hiếm thì cả sever tràn ngập VK hiếm à , lúc đó rồi rên sao toàn trâu bò nhé

Kiều Xink
31-08-2013, 02:25 PM
Vâng, 1 câu trả lời "đầy tâm huyết"

Thông báo là thế, còn cập nhật gì thêm ngoài nph ra có trời mới biết
160 các vị cứ giữ lấy, cố gắng vận hành tốt game của các vị, chả phải vì trăm viên đá tinh luyện này mà ức chế đâu, nó còn nhiều cái khác rồi
"Game không hút máu, không tin thử xem?" nghe có vẻ đúng !??

Hài
"Game không hút máu, không tin thử xem?" đúng rùi còn gì :D cái gì cũng tự kiếm đc !!! còn vấn đề vũ khí 8x cần 160 đá tinh luyện thì đúng rồi bạn ơi !!! nếu mà có 60 viên thì sever này toàn trâu bò thì ng` như mình đánh đc ai nữa :|