PDA

View Full Version : Xin trả lại tiền!

oGino
31-08-2013, 03:17 PM
Gm giải thích dùm em cái,vừa nạp đc 2cai thẻ mobi 50k xong,làm theo hướng dẫn ok hết roi,vào game nv ko có 1xu nào là sao ạ...ko thỏa đáng la e nghỉ chơi luôn.

Naive Guy
31-08-2013, 03:30 PM
Vấn đề thẻ nạp BQT sẽ hỗ trợ bạn trên http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau.

Thân.

Sucaobao
31-08-2013, 04:01 PM
thôi em nghỉ game thi cho a xin cai acc nhé,hy vọg vẫn còn 3k phiếu vàng:adore:

OnlyLoveU
31-08-2013, 04:12 PM
làm sao mà có tiền dc, bạn phải lấy phiếu mới đổi vàng dc, phiếu nằm trên thanh công cụ ở trên bảng nhận chúc phúc, có khi nó ẩn rồi, bạn vào phần cài đặt ở trên đấu avatar nhân vật đánh dấu vào là có.

oGino
31-08-2013, 06:44 PM
số phiếu = 0 bạn ạ!!:sexy: chả biết ls

ConNít
31-08-2013, 10:58 PM
Mình cũng bị lỗi ko nạp đc ad kiểm tra lại cho mình nhé. tk. linhnhaxac

To Giang
31-08-2013, 11:24 PM
Topic mình lập báo lỗi nạp thẻ sao lại bị mod xóa rồi. Cả tuần rồi gửi yêu cầu hỗ trợ k thấy giải quyết gì cả là sao:choler::choler:

DarkPine
01-09-2013, 12:34 AM
THIỆT HẠI NÀY AI CHỊU : NPH:brick:------>:beatbrick:GAMER

Cả tộc off ở ngoài,sau khi về định cuối ngày vận tiêu gia tộc,vào cái báo bảo trì ko bao trước,nói 10 phút mà qua hôm sau vẫn chưa đc,mất 1 lần vận tiêu gia tộc trong ngày đó ---> mỗi acc mất 6k vàng khóa (khi nhận thưởng vận tiêu gia tộc) lỗi này ai chịu,giờ giấc ko thông báo cụ thế,dám ad đổ lỗi cho game sao ko hoạt động trước mà gần wa ngày mới hoạt động đó...sao cũng đc miễn sao đúng giờ quy định của game mà bị thiệt hại vậy làm sao...tụi nó đòi nghĩ game hết,ức chế khi chơi khi đầu tư vì bị NPh coi thường và làm mấy trò này,1 acc 6k vàng khóa,gần cả tộc thì hết bao nhiêu tiền,thiệt hại này ai chịu,chưa tính những người định hoạt động cuối ngày mà bị vậy ko hoạt động đc thì làm sao,wa thiệt hại luôn...haiz, cách làm game thiếu chuyên nghiệp quá

◄♥Pine♥► server Thái Sơn

Ngạo
01-09-2013, 01:14 AM
Các trường hợp lỗi nạp thẻ, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ, trên diễn đàn BQT không thể giải đáp và xử lý các trường hợp này.
Ngoài ra, về sự cố ngày hôm nay, BQT sẽ có quà đền bù đối với các tài khoản. Sự cố không mong muốn và xảy ra đột xuất nên rất mong các bạn thông cảm!