PDA

View Full Version : xem xét lại phong cách làm việc của của ban quản lý hỗ trợ game thủ

oOoGioOo
31-08-2013, 03:35 PM
Mình ra bức xúc về việc tài khoản của mình bị 1 người là tranh chấp giờ dẫn đến việc khóa tài khoản của mình , mình đã gửi rất nhiều yêu cầu sử lý đến ban quản lý nkvs ... Bql yêu cầu hình ảnh chứng minh nhân dân chụp 2 mặt mình đã đáp ứng . Giờ họ bảo đợi phía bên tranh chấp đưa thông tin ... Vay minh phai doi den bao gio. Tài khoản đăng ký cmnd của mình .. Khóa tài khoản mình 2 ngày rồi thật sự rất khó chịu. Acc mình đang đứng top trong sev vậy giờ khóa 2 ngày còn top cái gì nữa bắt đợi đến bao giờ nữa hả admin .....mình sẽ gửi khiếu nại lên công game ... Quá bức xúc với phong cách làm việc của ban quản lý

Ngạo
01-09-2013, 11:39 AM
Chào bạn!
Nếu như bạn không để lộ thông tin tài khoản, thì việc tranh chấp này đã không thể xảy ra. Và việc tranh chấp này bao giờ cũng cần phải có thời gian để xử lý, kiểm tra thông tin giữa 2 bên.

BQT thấy rằng bạn đang có tình trạng rao bán tài khoản. Nếu BQT hỗ trợ bạn và ngày mai người tranh chấp với bạn lại bổ sung các thông tin khác chính xác và chứng minh được quyền làm chủ tài khoản thì sẽ dẫn đến nhiều vấn đề rất phức tạp.
Vì vậy, bạn hãy đợi hết thời gian tranh chấp, bên nào cung cấp thông tin chính xác, đầy đủ hơn thì BQT sẽ hỗ trợ.
Thân!