PDA

View Full Version : NPH xem xét nếu thây hợp lý !!!!!

zShenAudi
01-09-2013, 12:58 AM
Mình là gamer trong NKVS sau đây mình co ý kiến như thế này cho game theo như đã biết thì game đã ra chế độ thành lập bang hội thì tại sao NPH ko thêm chế độ liên minh giửa các bang vs nhau nó sẻ tạo điều kiện đễ các bang có thể giúp đỡ nhau trong mọi việc .... nếu đc thì có thể thêm tính năng này trong lần update tiếp theo .đây là ý kiến riêng cũa mình

Ngạo
01-09-2013, 11:43 AM
Chào bạn! Đây là một ý kiến hay, và BQT xin ghi nhận ý kiến này và chuyển tới các bộ phận liên quan.
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến!
Thân!

SatThu76
01-09-2013, 04:55 PM
Chào bạn! Đây là một ý kiến hay, và BQT xin ghi nhận ý kiến này và chuyển tới các bộ phận liên quan.
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến!
Thân!

hay thì cũng có hay nhưng khi nghĩ đến 3-4 bang mạnh nhất sever LM thì sẽ ra sao nhỉ:oh: theo mình có lẽ LM nên có quy định( Top1 bang ko dc LM với bang khác, top2-3 ko dc LM với 4-7 , ....... tránh các bang mạnh LM với nhau, vi nếu các bang mạnh LM với nhau hết thì ko còn sự cạnh tranh giữa các LM, sever sẽ mất đi những trận PK Liên Minh hoành tráng:sogood:

Rãnh Rỗi
01-09-2013, 05:20 PM
những bang mạnh mà liên minh với nhau thì các sv sẽ nhanh chóng thành sv chết, chỉ còn đại gia chơi, từ khá giả trở xuống -> nghỉ chơi

Ngạo
01-09-2013, 05:45 PM
Tất nhiên là ý kiến đưa ra thì sẽ có sự phân tích, đánh giá về các mặt khác nhau ^^ BQT cảm ơn các bạn đã có góp ý.

MRChao
03-09-2013, 08:07 AM
hay thì cũng có hay nhưng khi nghĩ đến 3-4 bang mạnh nhất sever LM thì sẽ ra sao nhỉ:oh: theo mình có lẽ LM nên có quy định( Top1 bang ko dc LM với bang khác, top2-3 ko dc LM với 4-7 , ....... tránh các bang mạnh LM với nhau, vi nếu các bang mạnh LM với nhau hết thì ko còn sự cạnh tranh giữa các LM, sever sẽ mất đi những trận PK Liên Minh hoành tráng:sogood:

cái này có gì khó đâu , có >2 lãnh thổ rồi thì không được quyền liên minh , còn 1 lãnh thỗ thì có quyền liên minh , trong 1 liên minh có thể có 3 bang.Vậy thôi.Lúc đó tạo tính cạnh tranh sôi nổi trong game nữa ^^