PDA

View Full Version : Tổng Hợp Các Ý Kiến Của Mình Qua 1 Thời Gian Chơi Game NKVS

xxHacMaxx
01-09-2013, 01:58 PM
Chào sau đây là các ý kiến của riêng mình , cũng có thể là đã có ngừoi có ý kiến rồi :
_Vấn đề bí cảnh Thanh Vân Phong : tình trạng disconet là không vào lại đựơc bí cảnh , có thể ngừoi ta bi rớt mạng 30s nhưng đã mất 1 lần đi mặc dù 1 ngày chỉ đi dc 2 lần .
_Vấn đề về các bí cảnh 2x 4x 6x 8x 10x 1 ngày chỉ 2 lần đi không sứơng , game khác đa số là số 3 - 5 mong BQT xem xét để anh em đựơc thõa mãn cơ hội kiếm đồ .
_Vấn đề loa để thông báo kênh chung , ví dụ bán 1 lục thủy tinh có 30v 35v nhưng gamer phải bỏ ra 98v để mua 5 lần nói chuyện cũng như rao bán vật phẩm mong giá loa sẽ giảm và vàng khóa mua đựơc.
_Vấn đề Thủy Tinh sao mình không có làm nó gọp lại đựoc nhỉ . như các anh em mới chơi mà chưa muốn bán đồ sẽ full rương ngay với quà tặng hấp dẫn ấy .
... Chúc Game thành công

Kiều Xink
03-09-2013, 06:26 AM
Chào sau đây là các ý kiến của riêng mình , cũng có thể là đã có ngừoi có ý kiến rồi :
_Vấn đề bí cảnh Thanh Vân Phong : tình trạng disconet là không vào lại đựơc bí cảnh , có thể ngừoi ta bi rớt mạng 30s nhưng đã mất 1 lần đi mặc dù 1 ngày chỉ đi dc 2 lần .
_Vấn đề về các bí cảnh 2x 4x 6x 8x 10x 1 ngày chỉ 2 lần đi không sứơng , game khác đa số là số 3 - 5 mong BQT xem xét để anh em đựơc thõa mãn cơ hội kiếm đồ .
_Vấn đề loa để thông báo kênh chung , ví dụ bán 1 lục thủy tinh có 30v 35v nhưng gamer phải bỏ ra 98v để mua 5 lần nói chuyện cũng như rao bán vật phẩm mong giá loa sẽ giảm và vàng khóa mua đựơc.
_Vấn đề Thủy Tinh sao mình không có làm nó gọp lại đựoc nhỉ . như các anh em mới chơi mà chưa muốn bán đồ sẽ full rương ngay với quà tặng hấp dẫn ấy .
... Chúc Game thành công

Mình ủng hộ thêm số lần đi hoặc mua thêm vé để đi,thì sẽ hợp lý hơn :)

MRChao
03-09-2013, 07:52 AM
... Chúc Game thành công

Mình chỉ đồng ý với bạn về vấn đề Loa ,còn về các vấn đề khác thì mình thấy bạn có vẽ hơi yêu cầu nhiều quá
-Về vấn đề Thanh Vân Phong bị rớt mạng là do đường truyền của bạn , không vào lại được cũng có cái nguyên nhân của nó.
-Về bí cảnh đi cái đó exp cũng ko phải là ít ngày đi nhiều lần chắc exp tăng vùn vụt với lại 2 lần bí cảnh cấp cao, 1 lần bí cảnh kỳ ngộ , 1 lần hỗ trợ bí cảnh mà bạn chưa ngán à, mình là mình gắng đi xong 5 lần là le lưỡi rồi
-Về Thủy tinh : Đập đồ đi, nếu đồ full rồi ko xài thì đôi vô TTGD mà lấy vàng khóa , nếu ko khóa thì đem đấu gia mà lấy vàng.Cái hành trang + cái rương mà k chứa đc hết chỗ đồ của bạn sao @@

ChienThan
03-09-2013, 10:20 AM
nếu được có thể thêm tính năng Tự động kết nối lại sever

LongPhiTuyêt
04-09-2013, 11:10 PM
MrChao nói chuẩn lắm, ngày đi hết đống nhiệm vụ kia đã thấy mệt thấy bà rồi, chắc đại loại ông này chỉ thích đi BC vì nó dễ mà kinh nghiệm lại nhiều nên cậu đòi hỏi...nhảm quá !!!!