PDA

View Full Version : NPH nên xem xét...

Skyo
03-09-2013, 11:11 AM
NKVS hiện tại thấy rất ít event. mặt dù có ngày lễ. cũng đã có 1 số tiền rồi đang chờ đợ 1 event mới nập . chờ hoài chờ mãi:sad:
event Đạp kim đan , sao mua bú bằng vàng ko khóa mở ra toàn đồ khóa ko hà. vấn đề này mong NPH xem xet

Ngạo
03-09-2013, 01:49 PM
BQT xin ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn và sẽ xem xét về vấn đề này để phục vụ cộng đồng Ngạo Kiếm Vô Song được tốt hơn.
Thân!

TườngVi
03-09-2013, 02:30 PM
Về event đập kim đan ra đồ khóa,mình nghĩ như vậy là hay là rất đúng,cứ nghĩ ra đồ không khóa mà xem,sẽ có cả lô cả lốc các acc clone cày kéo kim đan để đập kiếm FF3,rồi TTT để bán,như vậy là lợi hay hại? Ra đồ khóa,mở đc cái gì thì phải dùng cái đó,đại gia hay farmer cũng không thể kiếm lời gì từ event này,còn người chơi đích thực chỉ cần 1 số tiền nhỏ nếu may mắn cũng kiếm đc kha khá đồ để up,vậy chả ổn định sv hơn hay sao.

phanngocphi17
03-09-2013, 02:57 PM
Về event đập kim đan ra đồ khóa,mình nghĩ như vậy là hay là rất đúng,cứ nghĩ ra đồ không khóa mà xem,sẽ có cả lô cả lốc các acc clone cày kéo kim đan để đập kiếm FF3,rồi TTT để bán,như vậy là lợi hay hại? Ra đồ khóa,mở đc cái gì thì phải dùng cái đó,đại gia hay farmer cũng không thể kiếm lời gì từ event này,còn người chơi đích thực chỉ cần 1 số tiền nhỏ nếu may mắn cũng kiếm đc kha khá đồ để up,vậy chả ổn định sv hơn hay sao.

like ý kiến của bạn...mình cũng thấy đúng...hehe

Trường BN91
03-09-2013, 03:57 PM
like ý kiến của bạn...mình cũng thấy đúng...hehe

like like like ..............................30 kt