PDA

View Full Version : Thảo luận có nên ra nhiều sever hay không?

Sĩ Tiến
03-09-2013, 02:09 PM
Chủ đề này đang nóng bỏng ở nhiều game tình trạng ra ồ ạc nhiều sv trong 1 thời gian ngắn, không biết là NPH họ nghĩ là do quá tải hay là mục đích khác. Với mong muốn của mình là không nên mở sv liên tục dễ gây nhàm chán ở gamer , các hoạt động cộng đồng game giảm mức sôi nổi tranh đua, giá trị của nhân vật game xuông cấp ...

cutoqua
03-09-2013, 04:24 PM
game này khởi đầu 3 server, nửa tháng sau thêm 1 cái nữa. hiện tại chỉ có 4 cái. LÀM GÌ MÀ Ồ ẠT RA NHIỀU SERVER TRONG 1 THỜI GIAN NGẮN

Sĩ Tiến
03-09-2013, 04:34 PM
game này khởi đầu 3 server, nửa tháng sau thêm 1 cái nữa. hiện tại chỉ có 4 cái. LÀM GÌ MÀ Ồ ẠT RA NHIỀU SERVER TRONG 1 THỜI GIAN NGẮN

Góp ý trước chứ ko phải nói NKVS đang ra nhiều sv .. bạn ko đọc kỹ câu đầu hả ?

TieuDaoTan
03-09-2013, 07:09 PM
Game đang hay mà ra SV thì sẽ làm nản rất nhiều ae tâm huyết,trong đó có mình và ae trong gia tộc.Mong NPH hạn chế ra SV mới.

Tiếu Ngạo Giang Hồ
03-09-2013, 07:18 PM
theo mình, nếu NPH mún ra sv mới thì làm theo công thức 3-1 ... nghĩa là : hãy gọp 3 sv củ lại trước khi ra 1 sv mới, để tránh làm loãn gamer :baffle: như jay cóa ổn ko ah ??!! :)

PhêThuốcLắc
03-09-2013, 08:02 PM
Hoành Tảo Thiên Hạ ra hơn 60 sever rồi, mình sốc khi nó vài ngày đã ra 30 sever nên bỏ luôn :))
Ý kiến mình là không, đang chơi sv cũ với mng vui lắm, ko chuyển đâu ^^

Lê Hùng Cường
06-09-2013, 03:08 AM
may cai the loai re tien do chap lam gi ban :D
Hoành Tảo Thiên Hạ ra hơn 60 sever rồi, mình sốc khi nó vài ngày đã ra 30 sever nên bỏ luôn :))
Ý kiến mình là không, đang chơi sv cũ với mng vui lắm, ko chuyển đâu ^^

Jerry
08-09-2013, 06:26 PM
Theo mình thì ra nhiều sever quá thì ko hay nhưng game mới nên trong 1 khoảng time bao lâu dấy nên có 1 sever mới hoặc nge thông tin yêu cầu của gamer trong 4rum.
Như mình đang chơi sever biện kinh- thiên sơn sv mở từ 23/8 mà bạn mình mới rủ vào chơi đc 3 4 ngày h mới lên 7x, vào chơi sau bao lâu như thế quá thọt rồi, đi sự kiện thì toàn pt vs k5 trở lên vậy sao mà nhưng người chơi sau như mình lên đc.
Mình với mấy đứa bạn đang mong có sever mới để chơi đây.Mong NPH có sever mới sớm.

KiếmTử
08-09-2013, 08:07 PM
Ko ra server mới thì các game thủ chơi sau sẽ chơi trò khác. Chư vào giờ bắt đầu chơi chắc chắn sẽ nãn. Và về sau trò chơi này sẽ ko còn ai chơi ngoài nhưng đứa cũ

Alan
09-09-2013, 10:20 AM
đã chấp nhận chơi cùng bạn thì phải chịu, có trách thì trách thằng bạn lúc mới chơi ko rủ luôn thôi

Ko ra server mới thì các game thủ chơi sau sẽ chơi trò khác. Chư vào giờ bắt đầu chơi chắc chắn sẽ nãn. Và về sau trò chơi này sẽ ko còn ai chơi ngoài nhưng đứa cũ
nói thế cứ mấy hôm có thêm vài ng chơi lại mở sv mới, chơi sv này thấy cùi cùi theo ko đc lại bỏ nhảy sang sv mới chơi,..... cứ thế đến bao h mới ổn định đc, đảm bảo cứ ra sv mới nhiều ae tâm huyết sẽ dần dần nghỉ hết còn lại mấy thằng vào nghịch tí xong out

MrHeo
09-09-2013, 01:43 PM
mình nghĩ nên ra thêm 1 sv nữa mình mới vào chơi sv Thiên Sơn hồi sáng mà thấy toàn 7x 8x nãn

To Giang
09-09-2013, 08:02 PM
mình nghĩ nên ra thêm 1 sv nữa mình mới vào chơi sv Thiên Sơn hồi sáng mà thấy toàn 7x 8x nãn
Trong lịch sự kiện của tháng 9 ko thấy sv mới :tire: