PDA

View Full Version : Muốn kick tộc trưởng thì phải làm sao?

Vũ_Phong
03-09-2013, 05:52 PM
Tộc trưởng tộc tôi nó nghỉ game rồi,làm sao để nó xuống thành viên bay giờ ?Không kick được vậy phải bỏ tộc rồi:cry:

Son Zuby
04-09-2013, 10:06 AM
Nếu tộc trưởng offline quá 7 ngày thì sẽ diễn ra tranh cử tộc trưởng
Trong ngày bầu cử, tất cả thành viên chính thức của gia tộc đều tự động trở thành ứng viên, và cũng có thể bỏ phiếu. 1 người bỏ 1 phiếu. người được hơn 50% số phiếu bầu sẽ trở thành tộc trưởng, nếu số phiếu chưa đạt hơn 50%, thì sau 72 tiếng đồng hồ, thành viên có số phiếu cao nhất sẽ thành tộc trưởng

KiemMaHTA
08-03-2014, 11:15 PM
Mình cũng đang bị vụ này, tộc trưởng nó nghĩ game hơn 10 ngày rùi....
"Nếu tộc trưởng offline quá 7 ngày thì sẽ diễn ra tranh cử tộc trưởng " => tranh cử như thế nào, không thấy thông báo hay gửi thư gì hết, vô giao diện gia tộc ngồi nhìn cả giờ đồng hồ cũng ko thấy chỗ nào bầu tộc trưởng mới... nản ... :what:

Sugiyama
09-03-2014, 05:07 AM
vớ vẫn tộc người ta tạo ra mà đòi kick nếu muốn thì các bạn tự rời tộc mà lập ra tộc khác còn về việc kick thành viên thì cần biểu quyết sao ko ai nói gì mà đòi kick tộc trưởng một tộc thì có tộc trưởng online nhưng thành viên thì không thấy bóng ma còn một tộc thì thành viên on lại không thấy tộc trưởng đề nghị cho thêm quyền hạn tộc phó cũng như tộc trưởng để tộc trưởng không on thì có thể sắp xếp giải quyết thay tộc trưởng tộc trưởng không online trong 7 ngày thì ngày thứ 8 sẽ tranh cử kick thành viên không cần biểu quyết

KiemMaHTA
09-03-2014, 06:34 PM
vớ vẫn tộc người ta tạo ra mà đòi kick nếu muốn thì các bạn tự rời tộc mà lập ra tộc khác còn về việc kick thành viên thì cần biểu quyết sao ko ai nói gì mà đòi kick tộc trưởng một tộc thì có tộc trưởng online nhưng thành viên thì không thấy bóng ma còn một tộc thì thành viên on lại không thấy tộc trưởng đề nghị cho thêm quyền hạn tộc phó cũng như tộc trưởng để tộc trưởng không on thì có thể sắp xếp giải quyết thay tộc trưởng tộc trưởng không online trong 7 ngày thì ngày thứ 8 sẽ tranh cử kick thành viên không cần biểu quyết

vấn đề ở đây là tộc trưởng ko online nữa (hơn 10 ngày rùi ko thấy online, tộc phó thì hơn... 30 ngày chưa online). Bây giờ thoát ra hết lập tộc mới chưa chắc vô lại được bang (mấy bữa nay bang toàn đòi kick tộc), hoạt động thì ko được (vận tiên, trồng cây, vượt ải,...đều yêu cầu tộc trưởng, tộc phó) ... hiện tại chỉ muốn bầu lại TT mới để ổn định tình hình anh em....

phanngocphi17
11-03-2014, 08:04 AM
vấn đề ở đây là tộc trưởng ko online nữa (hơn 10 ngày rùi ko thấy online, tộc phó thì hơn... 30 ngày chưa online). Bây giờ thoát ra hết lập tộc mới chưa chắc vô lại được bang (mấy bữa nay bang toàn đòi kick tộc), hoạt động thì ko được (vận tiên, trồng cây, vượt ải,...đều yêu cầu tộc trưởng, tộc phó) ... hiện tại chỉ muốn bầu lại TT mới để ổn định tình hình anh em....

mở trung tâm an toàn bấm thoát ngay 1 cái là nó thoát ak..ra rồi lập tộc lại chứ cần gì bầu

Vâng Em Gà
12-03-2014, 05:53 AM
Vâng tộc tôi cũng đang gặp vấn đề này đây,tộc Jumbo sv Biện Kinh - Bảo Sơn,tộc trưởng cũng off khá lâu rồi không biết đã tới 7 ngày chưa nhưng không thấy chỗ bầu lại đâu.Không có tộc trưởng như rắn mất đầu,không ai đi boss vì không có lương,Thằng bang chủ cứ hối anh em giải tán gộp tộc nhưng sao vậy đc,anh em chơi với nhau đã lâu giờ giải tán mỗi người mỗi nơi sao được.Mong sao có cái vụ bầu lại tộc trưởng để anh em còn vui

phanngocphi17
12-03-2014, 03:22 PM
Vâng tộc tôi cũng đang gặp vấn đề này đây,tộc Jumbo sv Biện Kinh - Bảo Sơn,tộc trưởng cũng off khá lâu rồi không biết đã tới 7 ngày chưa nhưng không thấy chỗ bầu lại đâu.Không có tộc trưởng như rắn mất đầu,không ai đi boss vì không có lương,Thằng bang chủ cứ hối anh em giải tán gộp tộc nhưng sao vậy đc,anh em chơi với nhau đã lâu giờ giải tán mỗi người mỗi nơi sao được.Mong sao có cái vụ bầu lại tộc trưởng để anh em còn vui

giải tán sau đó lập tộc mới có gì đâu mà phải xoắn @@@@@@@@@@@@

shanetran
14-03-2014, 07:59 PM
Lập tộc mới thì bao nhiêu điểm của anh em đổ sông đổ biển