PDA

View Full Version : Hệ thống PK trong ngạo kiếm vô song

Skyo
04-09-2013, 06:00 PM
Theo mình nghĩ thì hệ thống Pk game ngạo kiếm vô song ko được hay cho mấy, mình đã rất nhìu lần pk và rút ra 1 điều rằng, nếu la đồ ngang nhau thì máu của ai trong túi hết người ấy 90% nắm phần thua, còn đồ có trên lệch nhưng mình lỡ còn vài bình máu thôi cung se khó ăn người thấp hơn mình. vi vay hệ thống pk phụ thuộc quá nhìu vào máu mang trên người. mình thấy ko được hay. mình chỉ có ý của cá nhân mình.

Son Zuby
05-09-2013, 11:11 AM
Còn tùy thuộc vào ngũ hành mà bạn, đồ ngang nhau nhưng ngũ hành tương khắc nữa, và tùy thuộc vào trình độ pk của người chơi.
Cám ơn ý kiến của bạn nhé

Choáng Ngộp
06-09-2013, 12:37 PM
Cái này chắc bạn nghĩ giống như các game khác chỉ cần 1 skills là giết người khác ấy hã ?
Game này chú trọng kĩ thuật PK bạn à ? 2 người mang bằng máu với nhau : với kĩ thuật PK riêng thì có người hết máu trước , có người hết sau ?
Bạn PK cần phải tránh các kĩ năng chí tử của đối phương như : kĩ năng hút hố của Cái bang , lướt vào của Hoa sơn .... thì bạn sẽ tiết kiệm dc rất nhiều máu trong việc PK ( bạn có thể tắt auto bơm máu để kiểm soát auto bơm quá lố nhé ) ...
Còn bạn nói ngang đồ , bạn ko bơm máu mà đòi thằng người có bơm máu --> thì đó là chuyện ko thể ?

tranght
07-09-2013, 04:57 PM
Game này phải nói là có hệ thống pk đẳng cấp hay nhất mọi thời đại của game kiếm hiệp. đồ đạc là một phần nhưng trình pk nói lên tất cả.

Xuân_Thành_47
09-09-2013, 03:17 PM
ko bik cách pk thì đừng có đòi lên top dù bạn có nhiều máu đến mấy :angry:

nhoxcon
05-01-2014, 11:17 AM
:brick:
dis me chem gio qua di

Lãng Tử Phiêu Du
05-01-2014, 10:27 PM
hay qua rui com ghi núajjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj