PDA

View Full Version : thêm sever mới đi AD ơi

Còi Cần Cù
04-09-2013, 08:35 PM
mình thấy trên fanpage có rất nhìu người mún à mở thêm sever mới.. có lẽ lí do là họ vừa mới biết đến game mà vô game chơi đã toàn 79 rồi.. bản thân của mình cũng mới biết đến game này... mình cũng nhiều lần gửi yêu cầu này trên fanpage nhưng chưa 1 lần nhận đc phản hồi vậy mong BQT xem xét yêu cầu của mình nhé. tks.

Son Zuby
05-09-2013, 11:15 AM
mình thấy trên fanpage có rất nhìu người mún à mở thêm sever mới.. có lẽ lí do là họ vừa mới biết đến game mà vô game chơi đã toàn 79 rồi.. bản thân của mình cũng mới biết đến game này... mình cũng nhiều lần gửi yêu cầu này trên fanpage nhưng chưa 1 lần nhận đc phản hồi vậy mong BQT xem xét yêu cầu của mình nhé. tks.
Bạn vui lòng chờ thông báo chính thức trên trang chủ về việc khi nào mở sever mới nhé

oStarAngelo
05-09-2013, 03:21 PM

Những người bạn của tôi mới chơi từ 3 hôm nay ở sever Biện Kinh Thái Sơn; Hôm nay đã lever 80... Và hôm nay cũng có người vừa tạo Account để chơi chung với Guild.

Nếu ai cũng đòi mở sever mới như bạn thì game nhanh toi lắm...

Mãi
05-09-2013, 03:41 PM
Những người bạn của tôi mới chơi từ 3 hôm nay ở sever Biện Kinh Thái Sơn; Hôm nay đã lever 80... Và hôm nay cũng có người vừa tạo Account để chơi chung với Guild.

Nếu ai cũng đòi mở sever mới như bạn thì game nhanh toi lắm...

Bạn nói rất chuẩn! Nếu cứ ra SV mới thì sẽ loãng game mất! Các bạn chơi sau chịu khó lên diễn đàn tìm hiểu cách chơi đi, mình thấy rất nhiều bài hướng dẫn lên cấp nhanh mà! Với game bây giờ đang có giới hạn thời gian lên cấp thì việc các bạn đuổi gần kịp (có khi kịp) những người chơi trước là hoàn toàn có thể được! Còn vấn đề mạnh hay yếu tùy thuộc vào cách chơi or đầu tư của từng người. Ko phải cứ chơi sau là yếu hơn người chơi trước or cấp thấp hơn sẽ thua người chơi trước đâu. Chúc các bạn chơi sau vui vẻ nhé!

phanngocphi17
05-09-2013, 04:15 PM
Chơi sau đc Mấy bạn cấp cao trong Game ưu ái lắm đấy..Hô 1 cái thôi là có cả chục đứa đòi truyền công cho...chả bù với mình hô khản cả cổ chả có ma nào truyền công

StarKill
05-09-2013, 04:17 PM
game này có cái hoạt động Truyền Công bạn à, nhanh lên cấp lắm, không khó khăn về cấp đâu bạn

Choáng Ngộp
06-09-2013, 12:22 PM
Đây là 1 game lên lv thì tương đối dễ ( ủy thác + truyền công, lên 8x khoảng 2 tuần nếu ủy thác ) , nhưng quan trọng là cường hóa đồ + phi phong ........ Ai đã lên Tiềm Long + Ngạo thế thì sẽ bik được nổi khổ ( trừ các bạn phi card vào game .... ) ,
1 Set đồ + 12 13 không phải đơn giản ( với 20k VND = 600 vàng thì bao nhiêu mới dc set 13 :adore: ) .... Sever mới chắc sẽ không được hưởng ứng mạnh mẽ

Fake Love
06-09-2013, 03:01 PM
Chơi sau đc Mấy bạn cấp cao trong Game ưu ái lắm đấy..Hô 1 cái thôi là có cả chục đứa đòi truyền công cho...chả bù với mình hô khản cả cổ chả có ma nào truyền công

và hô cả ngày cũng chả ai cho vào pt đi TVP, BC, NNY...v.v.

Nhoxrym
06-09-2013, 03:42 PM
noi that minh cung muon ra them 1 sever moi nhung doi mai~ khong thay ra. chan qua luc game moi ra 12/8 roi 14 ngay sau mo them sever sever moi thien son bien kinh. thoi gian do minh ban khong the choi duoc. h la luc ranh roi mun co sever moi choi vs anh em nhung sao chang thay da~ hon 14 ngay roi. rat mong AD co the cho ra them 1 sever moi nua de tat ca anh em co the choi

redphuc
06-09-2013, 06:12 PM
sever cũ nó đi các phó bảng đều pt tem lv 7x 8x cả còn những người chơi sau có nước ngồi nhìn chứ có ai đi phố bạng phụ.
nên mở thêm 1 sever nữa để các anh em chơi sau hoặc những người muốn chơi lại phải khác có điều kiện trải nghiệm.
ví dụ tui chơi ConLon muốn đi TVP hoặc BC rao khản cả cổ có thằng nào cho đi chung đâu:pudency:

zConNhộngx
06-09-2013, 08:16 PM
vote cho bạn 1 phiếu ad ơi mở thêm 1 sv nữa đi cho tròn 5 sv

HKThiênNhi
07-09-2013, 04:10 AM
những bạn đòi mở sv mới có dám bỏ chục triệu ra mà đầu tư không cứ ở đó ngồi đòi mở sv mới ....
s những l úc giới hạn LV thì k vào chơi ngồi ở đây than với vãn
mở sv mới làm game loãng thì vui à ???

ChánĐờiPhiêuDu
07-09-2013, 07:33 AM
vấn đề hok phải lên cấp nhanh hay hok !!! các bạn nói cho hay thì thử đâm đầu tạo thử 1 acc mới toanh chơi với mấy ng chơi cũ đi !!! khi đó bạn sẽ thấy cái khác biệt !!! cấp ko quan trọng vì sv có thời hạn mở cấp cơ mà

loãng game sinh ra cái gộp sv làm gì ? thử vào 2 sv cũ xem ? mọi ng ngang ngang nhau ? nếu lỡ có loãng gộp 2 sv đó thì tính ra đc bao nhiêu sv hả ?

những bạn đòi mở sv mới có dám bỏ chục triệu ra mà đầu tư không cứ ở đó ngồi đòi mở sv mới ....
s những l úc giới hạn LV thì k vào chơi ngồi ở đây than với vãn
mở sv mới làm game loãng thì vui à ???
còn bạn đừng có nói cho hay !!! oang oang to cái mồm !! mở mồm ra là bỏ chục triệu !!! bạn coi lại cái lừoi nói của bạn đi nhé

HKThiênNhi
07-09-2013, 08:12 AM
vấn đề hok phải lên cấp nhanh hay hok !!! Các bạn nói cho hay thì thử đâm đầu tạo thử 1 acc mới toanh chơi với mấy ng chơi cũ đi !!! Khi đó bạn sẽ thấy cái khác biệt !!! Cấp ko quan trọng vì sv có thời hạn mở cấp cơ mà

loãng game sinh ra cái gộp sv làm gì ? Thử vào 2 sv cũ xem ? Mọi ng ngang ngang nhau ? Nếu lỡ có loãng gộp 2 sv đó thì tính ra đc bao nhiêu sv hả ?

Còn bạn đừng có nói cho hay !!! Oang oang to cái mồm !! Mở mồm ra là bỏ chục triệu !!! Bạn coi lại cái lừoi nói của bạn đi nhé
=)) nói hay nhợ thế mở sv mà k có nguồn vốn thì nph mở ra không cho chơi à

Choáng Ngộp
07-09-2013, 10:34 AM
sever cũ nó đi các phó bảng đều pt tem lv 7x 8x cả còn những người chơi sau có nước ngồi nhìn chứ có ai đi phố bạng phụ.
nên mở thêm 1 sever nữa để các anh em chơi sau hoặc những người muốn chơi lại phải khác có điều kiện trải nghiệm.
ví dụ tui chơi ConLon muốn đi TVP hoặc BC rao khản cả cổ có thằng nào cho đi chung đâu:pudency:

+ Bạn cần phải tâm huyết với phái mà mình chọn chứ . Người ta không cho bạn đi nếu bạn có đủ khả năng thì bạn có thể lập KEY để tuyển người vào ..

+ Về việc bạn muốn trải nghiệm môn phái khác thì bạn có thể tạo lại nhân vật khác , hoặc chờ lên 90 để tẩy tủy sang môn phái khác .

+ Còn về việc ra nhiều sever mới sẽ tạo ra nhiều sever chết , tạo thêm nhàm chán cho gamer --> nên BQT có thể chú trọng kĩ điều này nên ít ra sever mới