PDA

View Full Version : Ko thể bán đồ trong ttgd !

Chết Cười
05-09-2013, 02:17 AM
ko thể mua bán đồ đạc trong ttgd sv châu giang mới nửa ngày full đồ gia cụ trong game rất nhieu người ko thể bán vật phẩm vô trung tâm giao dịch mới từ chiều các vật phẩm đồ gia cụ là 1000 con số này tang rất chậm trong tuần vừa qua .Đột nhiên chỉ sau nửa ngày con số full hơndichja , đây là 1 điều bất thường trong game .Kiến nghị nph làm rõ để anh em game thủ có thể giao dịch mua bán !.........:dreaming: Nói trắng ra có 2 nguyện nhân 1/nph chính tay can thiệp 2/đại gia can thiệp .Tôi hi vọng có 1 sân chơi công bằng !!!

Son Zuby
05-09-2013, 11:24 AM
ko thể mua bán đồ đạc trong ttgd sv châu giang mới nửa ngày full đồ gia cụ trong game rất nhieu người ko thể bán vật phẩm vô trung tâm giao dịch mới từ chiều các vật phẩm đồ gia cụ là 1000 con số này tang rất chậm trong tuần vừa qua .Đột nhiên chỉ sau nửa ngày con số full hơndichja , đây là 1 điều bất thường trong game .Kiến nghị nph làm rõ để anh em game thủ có thể giao dịch mua bán !.........:dreaming: Nói trắng ra có 2 nguyện nhân 1/nph chính tay can thiệp 2/đại gia can thiệp .Tôi hi vọng có 1 sân chơi công bằng !!!
NPH không hề can thiệp vào hệ thống mua bán trên TTGD bạn nhé. Có thể những vật phẩm đồ gia cụ do gamer kiếm được khá nhiều (even mới) và bán cũng nhiều nên TTGD vượt quá giới hạn tồn kho và không thể mua thêm vào
Chúc bạn chơi game vui vẻ

nguyen duc hau
05-09-2013, 12:05 PM
biết sao k? chúng nó toàn đại gia mở rộng rương nên gia cụ nhiều thứ 2 là chế ra để bán lấy vàng khóa.muốn bán được thì chờ đến 12h đêm canh mà bán

oStarAngelo
05-09-2013, 03:17 PM
Nhiều khả năng là có người dở trò vì mình đã thử căn đúng 12h đêm bán liên tục cũng vẫn full...

nhà nghèo
06-09-2013, 03:50 AM
nói that chứ ko giở trò mà ko bán được đồ ! thì tạo ra cái ttgd làm gì bạn full này full nọ cái vàng khóa là nguồn sống của dân nghèo ! thế này rồi ai mà dám chơi Zzzz mà có phải ai cũng chơi đc nhiều đâu có ông ngày chả ol mấy ! giờ ttgd vừa full có mấy bác lại nghỉ game bán acc ! giờ mà cứ kiểu này sớm lại tàn sớm thôi !

Chết Cười
06-09-2013, 03:56 AM
xưa alpha có trò đổi vàng ra vàng khóa giờ cũng chả thấy đâu ! alpha cho cả công thức hiếm giờ đồ hiếm là phải chế ! bắt đầu lộ bộ mặt hút máu trình độ cao rầu !

LOUIS
06-09-2013, 10:19 AM
Thêm 1 vấn đề nửa , Mình đặt mua 1 cây kiếm hiếm , giá cao nhất hiện tại 3 ngày nay rồi mà chưa có tại sao ?

Sinta
07-09-2013, 12:07 AM
chắc chắn bán dụng cụ gia dụng vào TTGD đã bị khóa.