PDA

View Full Version : Có 1 chút thắc mắc cần NPH và người có kinh nghiệm chia sẻ

Thức Oanh
05-09-2013, 10:49 AM
Vấn đề mình cần thắc mắc liên quan đến tọa kỵ: hiện nay, tọa kỵ không cho bán shop bình thường..đồng thời, tọa kỵ ko đủ độ no và đã sử dụng không được đổi thẻ bài (có thể bán trên TTGD)..bên cạnh đó, ngựa có huyết thống không giống nhau thì không thể tăng cấp skill cho nhau (không biết có phải zậy không, vì mình làm thử mà không được).. Vậy thử hỏi: nếu người chơi đang dùng ngựa cùi, bắt đc ngựa ngon hơn..cứ thế hoài thì số ngựa này sẽ giải quyết sao đây...
Đây là thắc mắc của mình..có ai chia sẻ với nhé

Son Zuby
05-09-2013, 11:32 AM
Vấn đề mình cần thắc mắc liên quan đến tọa kỵ: hiện nay, tọa kỵ không cho bán shop bình thường..đồng thời, tọa kỵ ko đủ độ no và đã sử dụng không được đổi thẻ bài (có thể bán trên TTGD)..bên cạnh đó, ngựa có huyết thống không giống nhau thì không thể tăng cấp skill cho nhau (không biết có phải zậy không, vì mình làm thử mà không được).. Vậy thử hỏi: nếu người chơi đang dùng ngựa cùi, bắt đc ngựa ngon hơn..cứ thế hoài thì số ngựa này sẽ giải quyết sao đây...
Khi bắt được tọa kỵ mà bạn không cần dùng đến bạn có thể ra quản lý tọa kỵ ở các thành thị (trừ tương dương ) để đổi tọa kỵ ra thú bài và bán vào TTGD
Vấn đề độ no của tọa kỵ bạn có thể mua thức ăn tọa kỵ ở trân bảo các và cho tọa kỵ ăn

nguyen duc hau
05-09-2013, 12:03 PM
còn vấn đề khi tăng cấp skill ngựa k thể bán được thì bạn về gặp 1 thằng nào ở thành mình quên tên nó rồi có mục tiêu hủy đạo cụ đó thủ xem

oStarAngelo
05-09-2013, 03:19 PM
Khi bắt được tọa kỵ mà bạn không cần dùng đến bạn có thể ra quản lý tọa kỵ ở các thành thị (trừ tương dương ) để đổi tọa kỵ ra thú bài và bán vào TTGD
Vấn đề độ no của tọa kỵ bạn có thể mua thức ăn tọa kỵ ở trân bảo các và cho tọa kỵ ăn

Cách này đúng rồi có điều lỗ sặc máu... Nhưng cũng phải chấp nhận vì đó là sai lầm của mình!:doubt:

BátĐạtNhĩĐa
05-09-2013, 03:39 PM
Ngựa ko mún sài nữa thì trùng sinh nó về cấp 1 đổi ra thẻ thú bán, thức ăn để tăng độ no thì mua trên TBC. Tăng skill thì phải cùng huyết thống chứ nếu ko thì loạn à ? Ko có ranh giới giữa ngựa cùi và ngựa vip à ?&#

phanngocphi17
05-09-2013, 04:17 PM
Đầu tư mà gặp 1 con ngựa huyết thống 3 1 kĩ năng thì xác định lỗ cmnr :cry:

xuxu
06-09-2013, 08:30 AM
tốn tiền mua ngựa quá........ @@