PDA

View Full Version : Bị Hack acc Tiềm Long SV mới tóp : tên nv : HoàngChiêuMỵ

HoàngNhưMỵ
05-09-2013, 04:03 PM
lúc sáng nay nay ngày 05/09 lúc khoang 8h30 Mình đang chơi thì bỗng dưng dứt kết nối . vào lại game không được mình vào web trang chủ Đổi thì thông báo mã game trước đã bị thay đổi ... Vấn Đề là Mail đăng kí của mình. Mình nhớ lúc đăng kí mình đăng kí TK maill là: pigpoovu2@gmail.com... nhưng ko hỉu sao khi đăng kí xong mail chỉ hiện lên : pigpoovu2@gmail.co ( thiếu mất chử _m_) nên ko thể vào mail kich hoạt.. do chơi máy nhà nên mình cũng không ung dung ko để ý cứ vao game chơi trước... giờ acc mình đứng top thì bị hack ker chú ý giờ mình đang bị hack ker giữ acc ko thể nào lấy lại Tài khoản nhưng mình có CMND và thông tin phụ. minh có chụp hình CMND va goi lên trang hổ trờ cho DUO mấy lần mà sao mình ko thấy phản hồi giải quyết giúp mình mong ADM bên diễn đàn giúp mình với ạ

DragonBG
05-09-2013, 09:29 PM
lúc sáng nay nay ngày 05/09 lúc khoang 8h30 Mình đang chơi thì bỗng dưng dứt kết nối . vào lại game không được mình vào web trang chủ Đổi thì thông báo mã game trước đã bị thay đổi ... Vấn Đề là Mail đăng kí của mình. Mình nhớ lúc đăng kí mình đăng kí TK maill là: pigpoovu2@gmail.com... nhưng ko hỉu sao khi đăng kí xong mail chỉ hiện lên : pigpoovu2@gmail.co ( thiếu mất chử _m_) nên ko thể vào mail kich hoạt.. do chơi máy nhà nên mình cũng không ung dung ko để ý cứ vao game chơi trước... giờ acc mình đứng top thì bị hack ker chú ý giờ mình đang bị hack ker giữ acc ko thể nào lấy lại Tài khoản nhưng mình có CMND và thông tin phụ. minh có chụp hình CMND va goi lên trang hổ trờ cho DUO mấy lần mà sao mình ko thấy phản hồi giải quyết giúp mình mong ADM bên diễn đàn giúp mình với ạ
Mình cũng vừa mới mất acc, sáng này đăng nhập lúc 6h sáng vẫn bt, tài khoản mình đầy đủ thông tin, chứng minh thư, email của mình vẫn còn lưu lại mail của Duo gửi thông tin xác thực tk cho mình. mình cũng đang rất bực mình. mong admin xem xet, tk: long0988485418, tên nv: DarkLong, sever trường giang. mình chỉ chơi máy ở nhà mà cũng mất acc thì đúng là quá bất bt

Ngạo
05-09-2013, 09:34 PM
Trường hợp của bạn HoàngNhưMỵ BQT đã hỗ trợ thành công.
Còn trường hợp của bạn DragonBG thì bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và cung cấp thông tin nhé. Bạn dùng 1 tài khoản DUO khác để đăng nhập trang hỗ trợ.

1thoilamlo
26-04-2014, 10:39 AM
chào ban quản trị hôm qua 25/4 em cũng vừa bị mất acc tài khoản và mail vẫn nguyên nhưng không đăng nhập được. em đã đổi lại mật khẩu game nhưng cũng không được. tk em là: bebevotinh, tên nhân vật là KHÔNG_SÂU_RĂNG. SEVER TƯƠNG DƯƠNG LAM GIANG. Em có đầy đủ thông tin phụ về tài khoản của mình. ad giúp em chơi mãi mới lên top được giờ bị hack .