PDA

View Full Version : góp ý đôi chút về phái cl

dungdatdeo
05-09-2013, 08:47 PM
toc do chay qua cham
phụ thuộc quá nhiều về skill th(45s có lúc th xong chém ko có creat =)) có lúc th chém mà khinh công là xong CL chết chắc)
ty le creat =) ko dam noi chi mang tang theo 40% /phat +don 9 phat ma danh chay buc mat ra
né tránh thì ảo quá né cao mà đi pb quái đánh cho to nào~
tỷ lệ choáng (cái này ko dám nói vì không biết nhưng có vẻ sợ vs vd ít ra vì lúc đánh nó khinh công là thong tach. sát thủ ttang dame +than phap=)) cái này ok nhung dang nhe ngoai cong mau yeu thi phai bu dap vao dame chu nhin Cl ko buff th danh vs cac phai # thi den kho?
skill 95 chua hieu :angry: sao lai la tang nang luc cuc dai khi xung quanh ko co ke dich ?? can tang luc co dich chu ko nhe de chay ak ??
trong nkvs co ve DM CB dc uu ai nhieu nhi
DM dame to + shok dame+bay+skill chay hoi` nhanh
cb đánh gần đánh xa đều ok dame dồn`
vd choang nhieu vai
đây là 1 số ý kiến của mình về phải cl sau 1 thời gian trải nghiệm

Son Zuby
06-09-2013, 09:55 AM
Côn Luân => ám sát thì quá tuyệt với (sở trường mà, mỗi phái 1 khả năng khác nhau) , với chỉ 1 lần ẩn thân và chọn thời điểm thích hợp là có người nằm xuống (tùy thuộc vào khả năng pk nữa)

Be ken de thuong
06-09-2013, 12:17 PM
Còn theo ý kiến của e . e cũng chơi Côn Luân nên e không quan trọng chuyện đó khôn thì thắng thôi . nhưng e xin góp 1 ý kiến nho nhỏ cho CL e đang theo đó là xin được có kill tăng né tránh cho CL xong lúc ám sát có hiện ra cũng có sát suất né để bay lượn chút ... CL của e theo max thân pháp chủ yếu lấy né . nhưng lại dame nhỏ . cũng chịu thôi CL phải có thêm phần hỗ trợ né tránh nữa là ngon rồi k cần thêm dame hay phụ trợ nào hết . e thấy hoa sơn có tỉ lệ né tránh theo % khi lên max nó cộng dồn 9 tầng vậy sát suất của Hoa sơn là 90% né ... vậy khắc hệ k có cửa nào đưa hoa sơn lên đường cả còn mấy phái khác thì chẳng nghĩa lí gì với Côn Luân nếu ngang hàng đồ với nhau . tuỳ người biết cách PK thôi đâu phải CL cứ ẩn thân là giết được đối thủ đâu . nên e xin góp ý kiến thế thôi

tranght
07-09-2013, 03:19 PM
Mình thấy côn lôn skill chí mạng của côn lôn 9999% kinh vãi. 1 phát đi đời. chắc mạnh cái này nên giảm bớt một số cái khác để cho công bằng chứ mạnh thế ai đánh được.

Xuân_Thành_47
09-09-2013, 03:15 PM
Mình thấy côn lôn skill chí mạng của côn lôn 9999% kinh vãi. 1 phát đi đời. chắc mạnh cái này nên giảm bớt một số cái khác để cho công bằng chứ mạnh thế ai đánh được.
chẳng qua bạn xui mới bị CL chặt chết thui ak, chịu khó khảm thêm vài viên đá kháng Thổ vào trang bị, ko có kháng thì gặp CL --> 1hit là về ôm Thủ Khố liền ak

ThiênHạKiêuHùng
10-09-2013, 09:58 PM
chẳng qua bạn xui mới bị CL chặt chết thui ak, chịu khó khảm thêm vài viên đá kháng Thổ vào trang bị, ko có kháng thì gặp CL --> 1hit là về ôm Thủ Khố liền ak
Mình hỏi bạn thế mình Đường Môn cũng khảm đá kháng thổ vào à. CL chiêu chí mạng là điểm mạng của nó, còn các bạn cứ đòi fix lỗi hoài, NPH fix xong, các phái khác thấy thế cũng đòi fix tiếp. Mình xin nói 1 câu nói của 1 bạn trên diễn đàn:" Muốn trùm sever mà không chịu đầu tư thì qua chơi game off ". Câu này mình thấy rất hay.:smile:

Xuân_Thành_47
13-09-2013, 11:14 AM
Mình hỏi bạn thế mình Đường Môn cũng khảm đá kháng thổ vào à. CL chiêu chí mạng là điểm mạng của nó, còn các bạn cứ đòi fix lỗi hoài, NPH fix xong, các phái khác thấy thế cũng đòi fix tiếp. Mình xin nói 1 câu nói của 1 bạn trên diễn đàn:" Muốn trùm sever mà không chịu đầu tư thì qua chơi game off ". Câu này mình thấy rất hay.:smile:
nói chung thằng nào ko đầu tư đồ kháng Thổ + kháng Chí Mạng + Né tránh thì chỉ có nước về ôm thủ khổ khi bị CL chém thui!!!! :misdoubt:

zZzmyheartzZz
13-09-2013, 12:45 PM
minh thay la duong mon chem skill da manh rui lai co chieu luot nua doi chay nhanh nua...con cb thi chay cham chi duoc cai danh quai