PDA

View Full Version : Hỏi về thuộc tính Phi Phong

Cảm Giác Lạ
06-09-2013, 03:03 PM
Mình muốn hỏi mấy bạn pro là FF chúng ta nên chọn dòng thuộc tính như thế nào? Giữa công cơ bản và % Ngoại công cái nào hơn. ( Mình đường môn). Bây giờ có li vân ty 3 có thể tẩy thuộc tính vậy 1 cái ff ngon cho ngoại công thì nên có dòng gì. Có lẽ không có ff có cả dòng công cơ bản và % ngoại công đâu nhỉ pro nào hiểu rõ về vấn đề này chỉ dùm mình với nhé.

OBITO
06-09-2013, 11:15 PM
Chào bạn !
Theo như mình biết thì khi bạn giám định ff thì dòng off sẽ ra hên xui nha bạn, nếu bạn không muốn dòng đó thì bạn dùng ly vân ty 3 nhưng tẩy điểm thuộc tính ở đây thì các dòng off sẽ xuất hiện ngẫu nhiên thôi.
Chúc bạn may mắn :sogood:

Cảm Giác Lạ
07-09-2013, 08:45 AM
Chào bạn !
Theo như mình biết thì khi bạn giám định ff thì dòng off sẽ ra hên xui nha bạn, nếu bạn không muốn dòng đó thì bạn dùng ly vân ty 3 nhưng tẩy điểm thuộc tính ở đây thì các dòng off sẽ xuất hiện ngẫu nhiên thôi.
Chúc bạn may mắn :sogood:
Cái này mình biết rồi mình hỏi là công cơ bản và % ngoai công cái nào hơn. Mình đang dùng ff3 Ngoại công 24% gioi han sl 11% chính xác 20% ditoc 7% Ngũ hành tương khắc yếu đi 233 ( mình là đường môn) cái ff như vậy đã ổn chưa. có ai có ff có cả dòng cong cơ bản và % ngoại hoặc nội công không ? ai biết chỉ dùm nhé.

Thêm là tẩy 1 dòng thuộc tính chỉ làm tăng hoặc giảm chỉ số thuocj tính đó chứ không thay đổi thuộc tính đâu bạn Hải Lèo ah