PDA

View Full Version : Góp Ý Về Vần Đề Đấu Giá Trên Trung Tâm Giao Dịch

JuDas
07-09-2013, 06:34 PM
Mong NPH nên bỏ luôn phần đấu giá vật phẩm trên TTGD đi khó chịu quá. Mình là người đi làm chỉ choi được buổi chiều nên đặt mua ngọc khảm rất phiền set đồ thì 12 rồi mà ngọc thì lèo tèo vài viên cấp 1 nhờ lượm được trong THanh Vân Phong nếu được mong NPH đễ ngọc Khảm Cấp 3 mua liền luôn đi chứ đặt mua như vậy đối với người đi làm thì khó khăn quá

Quách Tương
07-09-2013, 09:08 PM
Trung tâm đấu giá trong ngạo kiếm vô song nhằm mục đích giữ giá vàng khóa không bị tụt hoặc lên cao quá. và cũng là lơi thu mua các đồ mà những người chơi không cần có thể bán cho người cần bằng vàng khóa. Bạn có thể mua linh thạch bằng vàng không khóa tại trung tâm đấu giá, Vật phẩm cũng như linh thạch trong trung tâm giao dịch rất đa dạng.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

JuDas
08-09-2013, 06:05 AM
Trung tâm đấu giá trong ngạo kiếm vô song nhằm mục đích giữ giá vàng khóa không bị tụt hoặc lên cao quá. và cũng là lơi thu mua các đồ mà những người chơi không cần có thể bán cho người cần bằng vàng khóa. Bạn có thể mua linh thạch bằng vàng không khóa tại trung tâm đấu giá, Vật phẩm cũng như linh thạch trong trung tâm giao dịch rất đa dạng.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Không Ý mình là tại sao không để linh thạch 3 là Mua Vào luôn vì linh thạch 3 rất khó kiếm còn trên trung tâm đấu giá chỉ có được toái phiến. 1 lần đặt mua là 3 ngày nếu có người khác đặt cao hơn là phải hủy và đặt lại vậy thử hỏi bạn với người đi làm đi học thì biết chừng nào mới có được ngọc khảm không lẽ đặt mua bằng vàng thường hết với giá 8000 vàng thường. Mình góp ý 1 là Linh Thạch 3 là 1 ngày TTGD nên để lượng hàng là 1000 viên đi 2 là giảm ngày đấu giá lại còn 1 ngày cũng được chứ như vậy thiệt thòi cho những ai đi làm quá

phanngocphi17
08-09-2013, 10:38 AM
Không Ý mình là tại sao không để linh thạch 3 là Mua Vào luôn vì linh thạch 3 rất khó kiếm còn trên trung tâm đấu giá chỉ có được toái phiến. 1 lần đặt mua là 3 ngày nếu có người khác đặt cao hơn là phải hủy và đặt lại vậy thử hỏi bạn với người đi làm đi học thì biết chừng nào mới có được ngọc khảm không lẽ đặt mua bằng vàng thường hết với giá 8000 vàng thường. Mình góp ý 1 là Linh Thạch 3 là 1 ngày TTGD nên để lượng hàng là 1000 viên đi 2 là giảm ngày đấu giá lại còn 1 ngày cũng được chứ như vậy thiệt thòi cho những ai đi làm quá

cái này là do người chơi bán vào mới có hàng nữa bạn ak...chứ không phải nó tự có đâu

catngheo
08-09-2013, 12:25 PM
Sao bạn này kỳ thế? đã đi làm kiếm ra tiền còn muốn dễ dàng kiếm được đồ trong game. Vậy bạn bỏ tiền mua trong đấu giá đi, cái gì chẳng có. Thật là kỳ cục mà.

Xuân_Thành_47
09-09-2013, 03:08 PM
làm như bạn đó, chẳng mấy chốc thằng nào cũng full ngọc 3-4-5 hết ak, mình đây phải gom góp 9 cục 1 để về ép lên 3, nguyên bộ ngọc của mình, tốn ko bik bao nhiu VNĐ để mua Hoạt lực chế đá khảm rùi đó

JuDas
09-09-2013, 10:18 PM
chu hoi may ban sao minh dau gia toan doi 2 ngay tro len trong khi dau gia cua minh Dau` tien ma qua 2 ngay la xac dinh that bai roi

Ngạo
09-09-2013, 10:27 PM
Vậy thì server cũng đâu có ai bán đâu bạn :(

JuDas
09-09-2013, 11:32 PM
Vậy thì server cũng đâu có ai bán đâu bạn :(

ua vay kg phai la TTDG la do` cua sever dua ra ban' ha ban hay la do` cua nguoi choi ban len TTGD vay chu minh doi hoai kg co

Bathien
10-09-2013, 12:40 AM
ua vay kg phai la TTDG la do` cua sever dua ra ban' ha ban hay la do` cua nguoi choi ban len TTGD vay chu minh doi hoai kg co
cái này vừa của sever đửa ra vừa là của ngừoi chơi bán. những vật phẩm nào không quý hiếm thì có thể sever sẽ đưa ra với số lượng nhất định còn những vật phẳm nào mà có giá trị và quý hiếm thì do người chơi đi săn boss hay kiếm ở đâu đó bán ra. nhờ như vậy mà nhà phát hành mới có những điều chình cho phù hợp tránh mât cân bằng cho game. chứ làm như bạn thì còn ai muồn đi săn boss hay hoạt động làm gì những đại gia cứ bỏ tiền ra mua là được còn gọi gì là đò quyw hiếm nữa. Làm như vậy tuy các đại gia bỏ tiền ra thì vẫn có đồ ngon nhưng cũng phải mất thời gian đi săn boss hoặc mua của người đi săn boss làm cho giá của linh thạch ko bị mất giá người chơi còn có động lực để lên đồ săn boss. Đây là ý kiền của mình sau khi chơi nkvs

JuDas
11-09-2013, 07:13 AM
10/9 17h15 tra vang` lai lan nao dat mua cung that bai :kool:

zerokull
11-09-2013, 10:42 AM

khó kiếm bởi thế mới gọi là hiếm , chứ tràn làn ra đó , thì ai cũng như nhau, chẳng phải thiệt thòi cho các bác VIP quá đúng k :sogood:

10/9 17h15 tra vang` lai lan nao dat mua cung that bai :kool:

bạn đặt mua giá có thể thua người khác , hoặc có thể chưa có ai bán vp bạn cần lên TTGD , muốn chắc chắn đc bạn nên check thường xuyên giá của bạn đã là cao nhất chưa , phòng trường hợp bị nẫng tay trên

JuDas
11-09-2013, 04:07 PM
khó kiếm bởi thế mới gọi là hiếm , chứ tràn làn ra đó , thì ai cũng như nhau, chẳng phải thiệt thòi cho các bác VIP quá đúng k :sogood:

bạn đặt mua giá có thể thua người khác , hoặc có thể chưa có ai bán vp bạn cần lên TTGD , muốn chắc chắn đc bạn nên check thường xuyên giá của bạn đã là cao nhất chưa , phòng trường hợp bị nẫng tay trên
minh check lien tuc lam` moi hoai luon nhung van qua han that bai that khong hieu duoc trong khi dat mua dau gia con ngua HT 5 Ki Nang 4 thi 10p la co con` ngoc thi luc nao cung that bai