PDA

View Full Version : Vấn đề về việc lấy lại mật khẩu qua email

HutDepTrai
07-09-2013, 09:07 PM
Ad ơi cho hỏi chút sao mình vào phần quên mật khẩu để lấy lại mật khẩu web mà mãi không thấy phản hồi vào hòm thư vậy ? mình đợi cả tuần rồi và làm đi làm lại mấy lần mà vẫn chẳng thấy gì

OBITO
07-09-2013, 09:34 PM
Chào bạn !
Bạn thử vào hom thư spam hay 1 số hòm thư khác kiểm tra xem nhé.
Thân !

HaiQuanKTVN
07-09-2013, 11:33 PM
Admin cho mình hỏi luôn. Khi đăng ký mình nhập nhầm đi chỉ Email.
Mình đã gửi thi xin được đỏi lại chỉ Email chờ mãi vẫn chưa thấy sử lý

OBITO
07-09-2013, 11:48 PM
Admin cho mình hỏi luôn. Khi đăng ký mình nhập nhầm đi chỉ Email.
Mình đã gửi thi xin được đỏi lại chỉ Email chờ mãi vẫn chưa thấy sử lý
Trường hợp này bạn lên trang http://hotro.duo.vn và cung cấp thông tin tài khoản của bạn như CMND và câu hỏi bí mật...Nếu những thông tin đó đúng bạn sẽ được quyền thay đổi ngay, còn nếu không chính xác thì BQT phải khóa tài khoản của bạn tối đa 7 ngày, nếu sau 7 ngày không có ai tranh chấp tài khoản của bạn thì BQT sẽ mở và thay đổi thông tin theo yêu cầu của bạn.
Thân !

Cảm Giác Lạ
08-09-2013, 11:34 AM
Sao nhắn tin xác nhận số điện thoại hỗ trợ lại không được vậy? Mình nhắn tin theo hướng dẫn trên trang duo.vn rồi hệ thông nhắn tin cho mình mã kích hoạt nhưng nhập mã vào web toàn báo sai là sao vậy?

OBITO
09-09-2013, 08:31 AM
Sao nhắn tin xác nhận số điện thoại hỗ trợ lại không được vậy? Mình nhắn tin theo hướng dẫn trên trang duo.vn rồi hệ thông nhắn tin cho mình mã kích hoạt nhưng nhập mã vào web toàn báo sai là sao vậy?

Chào bạn !
Hiện tại hệ thống sác thực tài khoản qua điện thoại đang trong quá trình hoàn thiện, bạn vui lòng thử vào khi khác nhé.
Mong bạn thông cảm.

HaiQuanKTVN
10-09-2013, 12:01 AM
Trường hợp này bạn lên trang http://hotro.duo.vn và cung cấp thông tin tài khoản của bạn như CMND và câu hỏi bí mật...Nếu những thông tin đó đúng bạn sẽ được quyền thay đổi ngay, còn nếu không chính xác thì BQT phải khóa tài khoản của bạn tối đa 7 ngày, nếu sau 7 ngày không có ai tranh chấp tài khoản của bạn thì BQT sẽ mở và thay đổi thông tin theo yêu cầu của bạn.
Thân !
Cái này mình đã làm rồi. Nhưng chờ gần 1 tuần rồi vẫn thấy ( Trạng thái: đang xử lý )
cái chính là email ngay từ đầu mình lập đã bị nhầm
Email: vietnamtinhbuon@gmail.com Mình lại ghi thành Email: vietnamtinhbuon@gamail.com
Bây giờ mình muốn thay đổi email để dc kich hoạt
Mình đã cung cấp đầy đủ thông tin, CMTND và SĐT nhưng vẫn chưa thấy xử lý