PDA

View Full Version : Đề Nghị Để Tên Nhân Vật Trong Chiến Trường Cho Hấp Dẫn. chứ giờ chán quá đi

MộtMắt
12-09-2013, 07:31 AM
Vào Chiến Trường Cứ Như tự Kỷ Một Mình Đấy. 2 Phe Cứ Triều Đình Rùi Nghĩa Quân Chán Quá
NPH nên để tên nhân vật như bình thường đi chỉ chia tên và máu nhân vật phe ra 2 màu Xanh Và Đỏ. chứ để tên triều đình + nghĩa quân thấy chán quá. NPH làm việc mà ko hiểu đc tâm lý người chơi thật là chán quá đi

Quách Tương
12-09-2013, 09:52 AM
Vấn đề trong chiến trường tên người chơi bị thay thế bởi tên triều đình và nghĩa quân nhằm mục đích tránh tình trạng người chơi bị bức súc khi bị ai đó giết liên tục và có hành động trả thù sau sau khi ra khỏi chiến trường. Và điều này có thể giúp chiến trường thành 1 sân chơi chung không phân biệt bang hội hay gia tộc và chỉ có hai phe triều đình và nghĩa quân.
Để tôn vinh người chơi tham gia chiến trường có chiến công cao thì đã có bảng xếp hạng chiến trường.

Alpenliebe
12-09-2013, 12:29 PM
đúng thật ! việc để tên vao chien trường là ko khả thi , thà cứ để 2 phe nghĩa quân or triều đình vậy là oke rồi

SatThu76
13-09-2013, 01:18 PM
theo mình thấy về CT như hiện giờ là quá chuẩn rồi, mỗi game có đặc sắc riêng, sao các bạn cứ phải ép mình theo phong cách 1 game cũ mà mình đã tham gia nhỉ,
Nay đã fix lại 2 lần CT/ Ngày là quá good rồi, ko mong đợi gi hơn nữa.
Xin Hết ý kiến\:D/