PDA

View Full Version : nên đổi giờ xi vưu hoặc chiến trường

cuucaga
12-09-2013, 08:32 PM
Mình thấy xi vưu sát giờ chiến trường wa' mà ct thì đi 2 lượt 1 ngày mình thuộc trong diện đi học đi làm 7sáng > 4h30 mới về gặp trùng giờ như thế thì đi sao đc còn nhiều hoạt động khác nữa.

Bo_Khanh
13-09-2013, 09:23 AM
cả thời gian tranh đoạt lãnh thổ . Tuần 2 lần là đủ nhưng thời gian thì quá dài . Kéo dài 1 tiếng đồng hồ thì quá nhiều . Tốt nhất NPH nên điều chỉnh còn lại 30p . Lúc đó chiến thuật giữa các bang hội tham chiến sẽ được tăng cao hơn. Ko giống như hiện tại phương châm chủ yếu thủ xong gần hết thời gian đi chiếm đất của người khác. Tks đó là ý kiến của mình mong các bác đừng ném gạch :beauty:

Trường BN91
13-09-2013, 09:43 AM
cả thời gian tranh đoạt lãnh thổ . Tuần 2 lần là đủ nhưng thời gian thì quá dài . Kéo dài 1 tiếng đồng hồ thì quá nhiều . Tốt nhất NPH nên điều chỉnh còn lại 30p . Lúc đó chiến thuật giữa các bang hội tham chiến sẽ được tăng cao hơn. Ko giống như hiện tại phương châm chủ yếu thủ xong gần hết thời gian đi chiếm đất của người khác. Tks đó là ý kiến của mình mong các bác đừng ném gạch :beauty:

theo ý kiến của mình như thế này:

1: vấn đề giới hạn số lần chiến trường của NPH đua gia là hợp lý, nhưng lại là vấn đề bất cập lớn nhất gây ức chế cho toàn bộ gamer, vì chới game khoái nhất là đi pk... mà đi pk thì khoái nhất là đi chiến trường chứ pk ngoài không đã tay... các' bạn mê gảm kiếm hiệp cũng hiểu được mà.. chiến trường là nới chì khí anh hùng được quật dậy để bảo vệ giang sơn.

Nên mình đề nghị không giới hạn số lần tham gia, mà thay vào đó là giớ hạn số lần nhận thuuwongr trong ngày.Mình biết làm thế này thì CT sẽ rất đông gây lag, nên mong NPH mở thêm 1-3 kênh CT kiểu như vậy( giống như đi hiệp khách đảo vậy) để ae vào CT pk cho thoải mái.

2: về vấn đề time.
- time vể CT. nên mở theo từng mốc:( đây là ý kiến riêng của mình) 11h,15h,19h,23h và mỗi trận CT kéo dài 45p-1h để ae pk thoải mái và cũng kiếm đk thêm điểm tích lũy-->nhạn ẼP và điểm truyện ký.
- về vấn đề time đi xi vuu: mình nói thế này không quá chứ xi vuu bên này khác gì đi bạch hổ đường bên kiếm thế đâu. nên mở time của mối đầu h. ( hoặc là cách 2h mở 1 lần) cho ae đi. chứ đi kiểu này thì chẳng có dk gi cả.........

Tiện nhân đây mình cũng nói luôn về vấn đề nhiệm vụ quyển trục.
-các bạn nghĩ sao chứ mình chẳng thấy hay gì ở nhiệm vụ quyển trục, mà mình thấy tốn kém hơn là được phần thuuwongr mà nó đem lại( giống như nv thương hội ấy, bỏ thì nhiều thu chẳng đươc bao nhiêu, nóitoms lại chỉ là phương thức đổi chứ ko kiếm được)
-làm nv thì cũng chán mà kiếm cái quyển đó lại càng chán hơn.

mình đề nghị NPH xem sét lại để có điều chỉnh hợp lý.

cuucaga
13-09-2013, 08:47 PM
sao ý kiến của mình mấy gm chẳng xem xét gì đến nhĩ