PDA

View Full Version : Lỗi mất đồ sau khi update

MrB52
13-09-2013, 04:53 PM
hôm qua khi chưa bảo trì mình vẫn còn 11k hoạt lực.nhưng hnay bảo trì xong thỳ chỉ còn có 100.giày mình +9 rồi cũng về thành chưa cường hóa.mong ad giải thích nhanh giúp mình
ID:superchair
nv: Bố•Láo
sv:Tương Dương - Trường An

ThiênHạKiêuHùng
13-09-2013, 05:02 PM
Chào bạn!
Vấn đề này bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn để được hỗ trợ giải quyết. Mà bạn vui lòng cho biết lại tên sever, không có sever nào là Trường An trong Ngạo Kiếm Vô Song cả.
Chúc bạn chơi game vui vẻ. Thân:stick:

MrB52
13-09-2013, 05:04 PM
mình nhầm sory
Tương Dương - Trường Giang

beodeu
13-09-2013, 05:07 PM
khong chi loi mat do ma con loi cam mua ban la sao ha cac anh nph ??? co tien k duoc mua tai trung tam giao dich , cac anh la`m game nha`m vao doi tuong nhi dong hoa' ah ? cha co cai j la lam giau cho nguoi san xuat . xem lai di cac anh ban quan tri nhe ^^ mong som sua sai :oh:

MrB52
13-09-2013, 05:18 PM
đến giờ thỳ mình ko thể bình tĩnh được khi quyền lời của mình ngày càng bị xâm phạm.update này update nọ càng up càng lỗi.mất hoạt lực mất cấp cường hóa.giờ lại mất vàng vì nhân vật tự mua đồ trong đấu giá.nói thật tiền chả đáng là bao nhưng chơi game là để giải trí chứ ko phải để mang ức chế vào người.ko xử lý được thỳ nói thằng 1 câu để nghỉ game khỏi mất thời gian.dẹp luôn cái trung tâm hỗ trợ + hotline đi vì mình thấy nó chẳng có cái tác dụng gì.gọi điện thỳ ko ai bắt máy hoặc máy bận cả ngày.bận gì bận lắm thế.đừng chơi kiểu phớt lờ khách hàng.vs cái kiểu làm ăn này thỳ mình đoán vài tháng nữa game này đóng cửa.hết