PDA

View Full Version : Không công bằng trong Tranh đoạt lãnh thổ.

Trường BN91
13-09-2013, 10:12 PM
mong các mem cùng với GM, ADM vô xem rồi đưa ý kiến nên NPH.

1. Nên bỏ map TDLT qua NPC đi, map như bên kiếm thế ý là map da ngoại luôn. di chuyển cũng rễ dàng , còn cái này càn phải có điểm đóng quân khi mà bị bang khác chiếm thì sao mà qua được... ko cả qua khỏi ấy chứ.
2. nên tăng buff công, máu, phòng cho ae ỏe bang nào yếu, hoặc là chết nhiều,,, thế mới công bằng,, giống như bên độc cô cầu bại ý.. đi CT đúa nào chết nhiều là tự động tang công, máu, phòng......

SatThu76
14-09-2013, 03:10 AM
like cho 1 ý tưởng cũng hay nhưng chắc chắn là bất khả thi:angry:

HKThiênNhi
14-09-2013, 06:01 AM
mong các mem cùng với GM, ADM vô xem rồi đưa ý kiến nên NPH.

1. Nên bỏ map TDLT qua NPC đi, map như bên kiếm thế ý là map da ngoại luôn. di chuyển cũng rễ dàng , còn cái này càn phải có điểm đóng quân khi mà bị bang khác chiếm thì sao mà qua được... ko cả qua khỏi ấy chứ.
2. nên tăng buff công, máu, phòng cho ae ỏe bang nào yếu, hoặc là chết nhiều,,, thế mới công bằng,, giống như bên độc cô cầu bại ý.. đi CT đúa nào chết nhiều là tự động tang công, máu, phòng......
Chơi game toàn đòi dễ thì chừng nào game VN khá đc bạn
1. cái đóng quân ấy mới hay tùy vào suy nghĩ của bang chủ quyết định đúng hay sai để đi đánh các bang khác chứ nói như bạn không có điểm đóng quân thì bang mạnh nhất sv muốn đi đâu cũng được à
2. k ý kiến

ChuongMai
14-09-2013, 08:41 AM
cái điểm đóng quân mới là hay đó bạn, tránh tình trạng 1 bang trùm chiếm hết 1 sever.

nguyen duc hau
15-09-2013, 02:56 PM
chuẩn nếu dịch chuyển hết map chúng nó ùa về 1 map bang khủng thì ai mà chống được

LenhCongTu
16-09-2013, 08:04 PM
một bang khủng cở nào cũng có 5 gia tộc mỗi tộc 40 người , tổng cộng 200 người chống dc hết sever à , cùng lắm chiếm nữa bản đồ thới giới:brick::brick::brick:

mà đang chơi NKVS mà , nó phải khác chứ :baffle:

ThiênHạKiêuHùng
17-09-2013, 04:02 PM
Chào bạn!
Vấn đề TĐLT, thì có cắm cờ tiền tuyến đó bạn, bên dưới dòng điểm đóng quân. Cái này là 1 chiến thuật mà bang chủ của bạn chọn nên đặt điểm đóng quan ở đâu và ra tiền tuyến như thế nào cho hợp lý.
Thân.

Khanhtung21
19-09-2013, 08:48 PM
Chào bạn!
Vấn đề TĐLT, thì có cắm cờ tiền tuyến đó bạn, bên dưới dòng điểm đóng quân. Cái này là 1 chiến thuật mà bang chủ của bạn chọn nên đặt điểm đóng quan ở đâu và ra tiền tuyến như thế nào cho hợp lý.
Thân.

Chào bạn!
Bạn đã bao giờ bị 1 tộc địch chặn điểm đóng quân chưa? Bang chủ địch cắm cờ ngay sát cột lãnh thổ bên mình, cả bang địch dồn chiếm 1 map rồi nguyên 1 tộc đứng chặn điểm đóng quân bên mình, còn lại đi đánh map khác. Tất nhiên là ko ai thoát được và chắc chắn bên mình mất map đó.
Thân.

Sting Chanh
20-09-2013, 12:01 AM
Bang bạn tập trung cùng lên một lúc xem, vì không phải lên là chết ngày mà còn 3s bất tử, lên lẻ tẻ có thể chết chứ cả bang cùng lên điểm đóng quân một lúc thì xin thưa địch có chiếm điểm đóng quân thì số lượng bên ta chắc chắn vẫn đông hơn. Việc phá vòng vây không hề khó khăn. Nhưng nếu tộc + bang bạn so vs bang họ mà như kiểu châu chấu đá voi thì tốt nhất đừng nên boss điểm cho người ta nữa ^^

Chào bạn!
Bạn đã bao giờ bị 1 tộc địch chặn điểm đóng quân chưa? Bang chủ địch cắm cờ ngay sát cột lãnh thổ bên mình, cả bang địch dồn chiếm 1 map rồi nguyên 1 tộc đứng chặn điểm đóng quân bên mình, còn lại đi đánh map khác. Tất nhiên là ko ai thoát được và chắc chắn bên mình mất map đó.
Thân.

HKThiênNhi
20-09-2013, 04:51 AM
Chào bạn!
Thân.

1. là bên bạn yếu hơn người ta nên chịu
2. là bên bạn có spy
3. bang chủ bạn chiến thuật k tốt cấm ở những nơi dễ phát hiện

Trường BN91
20-09-2013, 10:14 PM
Chiến thuật hay, không phải là chọn điểm đóng quân+ lập tiền tuyến. Mà hay ở chỗ chỉ đạo cách đánh, hướng đánh+phòng.
Thêm cái điểm đóng quân chỉ làm cho ae ức chế. chứ chả có cái chiến thuật nào ở đây cả....... Như bên kiếm thế hay hơn nhiều. AE dk thoải mái đi PK các mập mình đã tuyên chiến. chẳng cần phải chờ phải đợi cả.