PDA

View Full Version : Vô cùng ức chế với tình trạng disconnect !!!!!!

PrincePersia
14-09-2013, 02:18 AM
Không hiểu đợt này do server quá tải hay như thế nào mà tình trạng disconnect khi đang chơi xảy ra càng ngày càng nhiều gây ức chế cho ko ít người . Hôm nay mình cũng bị dính 2 lần 1 lần đang vận tiêu tím thì dis ra vào lại mất tiêu , một lần vừa đánh ải 1 TVP cũng bay ra ngoài . Mình nghĩ NPH nên có chức năng mở vào lại thanh vân phong khi chưa hoàn thành + còn số lượt hồi sinh ! Chứ thế này thì quá là ức chế :(

Quách Tương
14-09-2013, 10:17 AM
Về vấn đang chơi bạn bị disconnect bạn lên giảm bớt các ứng dụng khác khi chơi game. Kiểm tra lại cấu hình máy và dung lương CPU bị chiếm.
Vấn Đề tham gia phó bản bị disconnect theo mình nếu khi bị disconnect ra mà có thể vào tiếp hay không bị mất lượt không phải ý kiến hay cho lắm, vì nếu được như vậy khi đi phó bản mà ai đó bực mình vì vấn đề gì là sẽ uot game để đi lại, Như vậy càng phức tạp hơn.
Về số lần và thời gian hồi sinh trong TVP mình cũng đã có thư lên NPH để xem xét lại sao cho hợp lý. Bạn vui lòng theo dõi thông tin từ NPH tại nkvs.vn nhé
Cám ơn bạn và chúc bạn chơi game vui vẻ!!!

Tên8KýTự
14-09-2013, 11:22 AM
Tình hình đây là disconnect do đường truyền game, vì vào cùng 1 thời điểm số lượng người cùng mất kết nối là cực nhiều chứ ko phải chỉ 1 vài người bị nhé:surrender:, cả sv cứ nháo nhà cả lên vì mất kết nối cùng 1 thời điểm, mong NPH nâng cấp đường truyền game cho ae yên tâm :look_down:

Ngạo
14-09-2013, 02:00 PM
Tình hình đây là disconnect do đường truyền game, vì vào cùng 1 thời điểm số lượng người cùng mất kết nối là cực nhiều chứ ko phải chỉ 1 vài người bị nhé:surrender:, cả sv cứ nháo nhà cả lên vì mất kết nối cùng 1 thời điểm, mong NPH nâng cấp đường truyền game cho ae yên tâm :look_down:

Bạn có thể nói rõ hơn về thời điểm này được không? Cảm ơn bạn!

Tử Thần Bật Khóc
14-09-2013, 02:03 PM
Dạo này bị suốt.NPH ko xem lỗi lại cứ kêu gamer xem máy tính xem mạng làm gì

SatThu76
14-09-2013, 04:29 PM
Bạn có thể nói rõ hơn về thời điểm này được không? Cảm ơn bạn!

mấy ngày nay hôm nào cũng qua 12h đêm là diss gần như cả sever ( trong khoảng 12h đêm đến 1h30 sáng)
NPH xem lại vấn đề này nhé sao lại có hiện tượng diss vào khoảng time cố định như vậy:oh:

Ngạo
14-09-2013, 04:42 PM
mấy ngày nay hôm nào cũng qua 12h đêm là diss gần như cả sever ( trong khoảng 12h đêm đến 1h30 sáng)
NPH xem lại vấn đề này nhé sao lại có hiện tượng diss vào khoảng time cố định như vậy:oh:

BQT xin ghi nhận và sẽ kiểm tra lại chính xác vào thời điểm này.
Cảm ơn bạn đã thông báo!
Thân!

Tử Thần Bật Khóc
14-09-2013, 07:46 PM
Máy chủ yếu ko chứa nổi cái sv.Hèn gì sự kiện trung thu ai cũng dis lên dis xuống

Manh Nguyen
14-09-2013, 07:56 PM
Mình ức lắm rồi
Trước thi đấu môn phái đang chuẩn bị vào bán kết thì đứt kết nối
Đang BC,TVP cũng đứt
Giờ even cũng đứt
Không phải nói gì chứ tí mà vào được mình bán đồ bỏ acc
Vĩnh viễn không bao giờ chơi game của DOU:hellboy::hellboy:

Trí Sờ Tý
15-09-2013, 06:57 PM
Bạn Quách Tương chưa hiểu vấn đề ở chỗ này. Phó bản hay TVP sẽ trừ lượt đi ngay sau khi báo danh thành công. Nếu dis mạng vẫn có thể tiếp tục tham gia là hay nhất. Làm sao có chuyện "bực mình out game để đi lại".