PDA

View Full Version : Vấn đề ko bán được vật Liệu cường hóa +12 sau khi tách - Trung Tâm Giao Dịch

anharry
14-09-2013, 03:36 PM
Mình và 1 số bạn trong Bang vừa chuyển phái và muốn ép Vũ Khí lên cao hơn, nhưng khi mà tách 1 đồ +12 ra bán vào TTGD để kiếm vàng khóa ép đồ khác mà ko được là sao?
Hy vọng nhà phát hành sớm thêm vật liệu cường hóa +12 vào TTGD để ae ko phải chờ đợi lâu ko ép được đồ bây giờ lại ko có đồ dùng lâm vào tình trạng dở khóc dở cười, bức xúc quá...!! :sosad:

Quách Tương
14-09-2013, 03:43 PM
Hiện tại trong trung tâm giao dịch chưa có vật liệu cường hóa cấp 11 và 12 lên không thể bán được vào trung tâm giao dịch.
Vấn đề này mình xin ghi nhận và sẽ có thư phản hồi lên BQT game cũng như NPH để có những thay đổi sao cho hợp lý.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Trường BN91
14-09-2013, 06:05 PM
sao mình vẫn không thể bàn được cái Bình Phong Nam Mộc nhỉ?..........
1.. Nguyên liệu đã dk chỉnh sau bản update... nên không còn ai chế bán để kiếm lời--> những ai còn sẽ bàn rất rễ. thế mà mình vẫn không bán được. dù là đợi 00h ngày hôm sau. đây là lỗi nên mong admin sem xét lại dùm. mình vẫn cón 1 cái vẫn chưa bán được. huhu
2. sao quà đánh giá hang. 5 sao TVP mà không bằng quà đánh giá 3 sao tinh vẫn quật là thế nào.