PDA

View Full Version : Uất ức hận cái game này

Manh Nguyen
14-09-2013, 07:54 PM
Ngạo Kiếm Vô Song có lẽ chắc kiếm lời đủ tiền rồi phải không
Bây giờ không cho anh em chúng tôi hay sao mà 1 ngày đứt kết nối liên tục thế
NKVS trả lời cho bọn tôi được không,hay là giống như trong fanpage Facebook lại nói là do mạng trỗ tôi,xin lỗi chứ tôi ở
Hải Phòng và mấy a.e Hà Nội,Hồ Chí Minh vẫn bị đấy
Chán cái game này lắm rồi
Các bác nào vào nói em trẻ trâu vì viết cái topic này thì ok em chấp nhận

GoodLove
14-09-2013, 08:22 PM
Chào bạn !
Thay mặt BQT thành thật xin lỗi và mong bạn thông cảm về sự bất tiện này , về trường hợp này do phía người chơi đăng nhập quá nhiều nên dẫn đến hiện tượng quá tải sever . Hiện tại BQT đã khắc phục lổi và sever đã ổn định . Một lần nữa mong bạn thông cảm và bỏ qua về sự bất tiện này
Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !

BátĐạtNhĩĐa
15-09-2013, 07:31 AM
Mình thì chả hiểu tình trạng mấy bạn nghiêm trọng ra sao chứ máy nhà mình thuộc dạng "lỏm" mua 4 năm trước có 5tr + mạng VNPT 250k/tháng mà chơi ầm ầm, ko kéo dc trên 2 acc thôi, có bị đứt kết nối 2 lần nhưng là do cái modern nó bị mất cấu hình cái đó là mình chấp nhận vì lỗi do modern và đường truyền.

Tử Thần Bật Khóc
15-09-2013, 11:27 AM
Mình thì chả hiểu tình trạng mấy bạn nghiêm trọng ra sao chứ máy nhà mình thuộc dạng "lỏm" mua 4 năm trước có 5tr + mạng VNPT 250k/tháng mà chơi ầm ầm, ko kéo dc trên 2 acc thôi, có bị đứt kết nối 2 lần nhưng là do cái modern nó bị mất cấu hình cái đó là mình chấp nhận vì lỗi do modern và đường truyền.
Trong 1 sv ko ít người bị đâu bạn à.Máy mình mạnh + mạng cáp quang mà event hôm qua còn dis 4-5 lần.

nguyen duc hau
15-09-2013, 02:52 PM
mình cũng bị vậy.chỉ khi ra nét mạng cap quang mới k bị.còn ở nhà mạng vnpt tháng 270k lf đăng nhập acc thứ 2 là đứt kết nối.game rất tốn lưu lượng và ram