PDA

View Full Version : [Góp Ý] Đào Bảo Gia Tộc

Assassin
14-09-2013, 09:37 PM
Mình góp ý cái đào bảo gia tộc tí, mình thấy đào bảo gia tộc cả gia tộc ra đứng đánh vừa đánh quái vừa đánh người nhưng đào bảo xong thì chỉ có 1 đội ăn được còn đội kia thì không ăn được, mong nhà phát hành xem xét lại cái này để cho mọi người trong gia tộc đều có phần trong đào bảo để cho đúng cái tên đào bảo gia tộc :stick:

ThiênHạKiêuHùng
14-09-2013, 10:28 PM
Chào bạn!
Vấn đề đào bảo gia tộc này, khi tộc trưởng hay tộc phó đào thì các thành viên trong tộc đều lượm được đồ. Chỉ có nhanh tay hay không nhanh tay thôi.
Chúc bạn chơi game vui vẻ. Thân

Assassin
14-09-2013, 11:55 PM
Chào bạn!
Vấn đề đào bảo gia tộc này, khi tộc trưởng hay tộc phó đào thì các thành viên trong tộc đều lượm được đồ. Chỉ có nhanh tay hay không nhanh tay thôi.
Chúc bạn chơi game vui vẻ. Thân
Mình biết là vậy nhưng 2 ac mình cho vào 2 pt 1 ac thì nhặt được 1 ac thì vật phẩm của người khác bạn àh

Leynet
15-09-2013, 12:16 AM
tỷ lệ rớt của đào bảo gt là random hên xui vô mem của tộc đang đào bảo chứ ko phải là pt nào dame ks khủng là ăn đâu...
hôm nay đi đào bảo tàn tàn acc gà mình theo sau ko có pt mà nó dc 1 viên ttt với 1 toái phiến thủ thành :stick:

Assassin
15-09-2013, 01:09 AM
tỷ lệ rớt của đào bảo gt là random hên xui vô mem của tộc đang đào bảo chứ ko phải là pt nào dame ks khủng là ăn đâu...
hôm nay đi đào bảo tàn tàn acc gà mình theo sau ko có pt mà nó dc 1 viên ttt với 1 toái phiến thủ thành :stick:
nếu vậy cho mình hỏi là lúc tộc trưởng mở tàng bảo đồ đào bảo gia tộc có cần phải pt ko, vì 2 pt 1 ac nhặt đc 1 ac thì báo là vật phẩm của người khác bạn àh

MRChao
15-09-2013, 08:38 AM
nếu vậy cho mình hỏi là lúc tộc trưởng mở tàng bảo đồ đào bảo gia tộc có cần phải pt ko, vì 2 pt 1 ac nhặt đc 1 ac thì báo là vật phẩm của người khác bạn àh

Nếu mà cần phải vào pt của tộc trưởng mới có thể nhặt VP thì cái này đã không gọi là đào bảo gia tộc rồi bạn , mở rương ai nhanh tay thì mở rương (xác suất mở thấp vì rương chỉ đc 3 tầng :byebye:) , bảo tặc tinh anh có xác suất rớt vào thành viên trong gia tộc , Hầm (hot) cái này dĩ nhiên ai ks đc thì ăn , vì bảo tặc ở hầm 1 đợt xuất hiện nhiều cụm với 1 tộc full 40 người , 1 pt 6 người => đc khoảng 7pt ->sẽ ăn đc 1 con bảo tặc tinh anh (nếu tộc biết chia sẽ 1 pt 1 chỗ)

Khanhtung21
15-09-2013, 10:37 AM
Bạn đã bao giờ nhìn thấy trường hợp có mỗi party mình đánh mà nó báo "ko thể nhặt vp của người khác" chưa?
Tất cả các vật phẩm khi rớt ra được chia đều bạn nhé :D
Thử tạo 6 acc pt nhau đi TVP thử xem. Đố bạn nhặt được lệnh bài của người cùng pt đấy :)
Còn khi đào bảo, tất cả các vật phẩm quý như linh thạch, thủy tinh khi mở rương là tự động chia random. Không hề rớt ra đất, những thứ rớt ra chỉ toàn rác thôi.

nguyen duc hau
15-09-2013, 02:51 PM
theo mình nghĩ 1 là ks đame 2 là nó chia đều cho từng người.nhưng hình như là ks đame trong team.vì mình toàn nhặt được đồ:shot:

iTea
13-11-2015, 03:50 PM
cách tính đào bảo gia tộc như thế nào các bạn nhỉ...
làm thế nào để nhận được nhiều tàng bảo đồ hơn