PDA

View Full Version : Thiệp Mời Các Hảo Hán ( TPHCM )

KiếmThần
17-09-2013, 03:41 AM
Gia Tộc " Xóa Sổ " Cần Tuyễn mem Vào Tộc : TPHCM " Ưu Tiên Quận Bình Tân "

Hiện nay : Mình có tạo một gia tộc trong NKVS , mình muốn tuyễn 1 số mem vào gia tộc . Ai có nhu cầu thì Pm mình hay để lại " yahoo " hoặc " nhân vật " trong game . Hiện tình hình là mình cũng có nhiều mem rùi , cũng là mem chơi cùng tiệm nét . Mình muốn tuyễn thêm mem " TPHCM " từ Q1 ----> Q12 . Ưu tiên cho quận bình tân vì mem ở tộc mình toàn ở Bình Tân . Mình tạo 1 sân chơi lành mạnh , vui la chính = Tộc mạnh là mười ......
Mình cũng nêu một chút nội quy của gia tộc " Xóa Sổ "
1 : A e phải có mặt những buổi đi " lãnh thổ chiến " hay " san Boss " ( bận hay kẹt gì đó thì cho qua ) nhiều khi mình còn bận nữa ^^
2 : A e nếu là 1 tộc rùi thì chuyện gì thắc mắc thì cứ nói với Tộc Trưởng hay Phó .... ( sai thì nói )
3 : A e nào không onl nhiều thì bắt buộc tộc trưởng sẻ kích a e ra khỏi tộc ..... ( cũng một phần là do " bang " thui ) mình cũng không muốn kích 1 a e nào ra tộc . A e cần lưu ý chỗ này ......
4 : A e chơi game chủ yếu là vui , A e đừng vì " ganh đua " hay vì " 1 cá nhân nào đó " . Đừng vì danh lợi mà bỏ cái tình A e ...... ( cái dụ này game nào cũng thường có ) . Còn về " săn Boss " Tộc trương sẽ phát lương cho từng team hay 1 cá nhân nào đó . A e cứ yên tâm không thiệt thòi cho a e dau .....
5 : Mình sẽ cho a e 1 lịch off vao ngày chủ nhật , để a e làm quen , cho nó kết tình với nhau ^^ . ( nam nữ bình đẳng )
Mình xin giới thiệu luôn : Mình chơi Hoa sơn : KiếmThần : Sever : Thái Sơn .....
A e nào có nhu cầu vào tộc thì đúng : 7g ngày 22-09-2013 a e tập chung tại " Tương Dương " Nguyệt Lão . Mình sẽ bắt đầu vào Tộc . Mong a e tập chung đầy đủ , .......
Thân Chào

KiếmThần

GP_A Lờ
05-11-2013, 12:36 AM
spam spam spam spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

TấnTài
06-11-2013, 03:25 PM
spammmmmmmmmmmmm spammmmmmmmmmmmmm

Linh Đan
07-11-2013, 02:42 PM
sorry cho spam 1 chuttttttttttttttttt