PDA

View Full Version : Rời gia tộc, vấn đề cũ-cần một lời giải thich

lenka
17-09-2013, 02:38 PM
Câu hỏi mà nhiều người đã đặt ra cũng từ khá lâu. Em cũng đã tìm mỏi mắt trên dđ về vấn đề này nhưng chưa nhận được 1 câu trả lời thảo đáng cho tất cả các game thủ. Hiện tại em cũng đang kẹt trong 1 tộc em đã tự out cách đây 2 ngày, nhưng hiện h em vẫn không out tộc được. Mong NPH - ADM cho 1 câu trả lời chính xác và thảo đáng chứ không phải: vấn đề của bạn mình sẽ tiêp nhận thank bạn đã gop ý. Mong có câu trả lời sớm nhất.

ThiênHạKiêuHùng
17-09-2013, 03:07 PM
Chào bạn!
Vấn đề thoát gia tộc thì khi bạn kích vào thoát gia tộc sẽ có dòng thời gian chờ đợi để được out tộc. Nó có màu đỏ phía dưới góc.
Còn có trường hợp bạn nắm 1 số chức vụ như Đường chủ, Tộc phó thì bạn phải từ chức mới out được tộc.
Thân.

lenka
17-09-2013, 10:30 PM
Hiện tại mình đang ở SV mới, trên đầu có dòng chữ Đường chủ, nhưng không phải Đường chủ khi chat hiện là đường chủ. Hình như do điểm sôi nổi thì phải? vậy h mình muốn out tộc thì phải làm sao. Thằng TT không chịu kick mình ra. ==> chửi om sòm cả tộc mà cũng không kick. Vậy nếu TT không chịu kick mình ra vậy phải có cách gì để out dc tộc chứ? Mong ADM trả lời sớm hộ mình, Thank.

SatThu76
18-09-2013, 02:15 AM
nan giải nhỉ, ko từ chức dc thì sao out tộc dc nhỉ:-?