PDA

View Full Version : Hỏi về 3 lần Song TU????

PhêThuốcLắc
17-09-2013, 05:44 PM
trong cẩm nang F12 có nói: mỗi người có 3 lần đổi phái phụ tu
Ai rành cho mình hỏi như vậy là mình đc phép chuyển qua 3 phái phụ khác nhau+ 1 phái chính= có thể chơi 4 phái
hay tính cả phái chính ban đầu là 3 phái vậy?
Cảm ơn mọi người!

Son Zuby
17-09-2013, 05:58 PM
Được đổi 3 lần phụ tu , nhưng mà chỉ được 2 phái cố định thôi bạn nhé
VD : Nhân vật của bạn đang phái Nga my => bạn phụ tu qua Võ đang ( hết 1 lần)
Sau đó bạn không chơi 1 trong 2 phái trên, bạn lại phụ tu 1 phái khác, thì 1 trong 2 phái trên sẽ mất đi nhé

PhêThuốcLắc
17-09-2013, 06:45 PM
Được đổi 3 lần phụ tu , nhưng mà chỉ được 2 phái cố định thôi bạn nhé
VD : Nhân vật của bạn đang phái Nga my => bạn phụ tu qua Võ đang ( hết 1 lần)
Sau đó bạn không chơi 1 trong 2 phái trên, bạn lại phụ tu 1 phái khác, thì 1 trong 2 phái trên sẽ mất đi nhé
Thanks bạn nhé, thế mà cứ tưởng được 2 phái phụ tu 1 lúc chuyển qua lại thì sướng :stick:
mà như bạn nói thì khi phụ tu lần 2 thì VD hay NM sẽ bị mất, hay mình dược phép tự chọn giữ lại phái nào mình thích

KunGio
17-09-2013, 07:46 PM
phái chủ tu giữ nguyên còn phái phụ tu biến mất

FrozenHeart
17-09-2013, 07:46 PM
Thanks bạn nhé, thế mà cứ tưởng được 2 phái phụ tu 1 lúc chuyển qua lại thì sướng :stick:
mà như bạn nói thì khi phụ tu lần 2 thì VD hay NM sẽ bị mất, hay mình dược phép tự chọn giữ lại phái nào mình thích
Bạn chơi phái nào sẽ cố định phái đó, còn nếu muốn đổi phụ tu, thì nó sẽ đổi phái bạn vừa song tu,
P/S: cái này cần gì hỏi, tự logic đi chứ, làm gì có cái chuyện muốn đổi sao đổi

PhêThuốcLắc
18-09-2013, 12:58 AM
Bạn chơi phái nào sẽ cố định phái đó, còn nếu muốn đổi phụ tu, thì nó sẽ đổi phái bạn vừa song tu,
P/S: cái này cần gì hỏi, tự logic đi chứ, làm gì có cái chuyện muốn đổi sao đổi

hok chơi Kiếm Thế nên ko bít cái thể loại song tu này, thắc mắc thì hỏi ko nhỡ 1 phát phí cả năm về sau chơi acc mất :nosebleed: