PDA

View Full Version : Vấn đề đổi Đĩnh của Duo

HantyTruong
17-09-2013, 07:27 PM
Thật ra vấn đề của mình không phải là lỗi mà là do mình sơ suất nạp card nhầm acc mình có 2 acc 1 acc chính và 1 cái phụ mình bỏ rồi mà mình lỡ nạp 50k vào cái acc phụ (do nhầm tên) mình vẫn chưa đổi thành phiếu điểm trong game Ngạo Kiếm Vô Song vậy có cách nào để mình chuyển Đĩnh từ acc phụ kia sang acc chính của không vậy :cry:

Mặc dù là 50k với phần lớn gamer hok là gì nhưng mình dành lắm mới được nếu phải bỏ thì chắc mình uất ức mất ngủ quá, tính nạp vô mua 1 cái Vip tạm cho biết với người ta mà cũng xui nữa giờ sao đây :cry:

P/s: Mình hok biết phải post cái này ở box nào nữa mong ad thông cảm!

ThiênHạKiêuHùng
17-09-2013, 08:53 PM
Chào bạn!
Nếu acc nhỏ của bạn cùng sever thì bạn không cần chuyển đỉnh qua acc chính của bạn cũng được. Bạn lấy acc nhỏ đổi đỉnh ra phiếu điểm, xong bạn vào game chuyển phiếu điểm ra vàng ~~~> chuyển vàng qua acc chính.
Còn nếu ko cùng sever thì bạn có thể vào trang hotro.duo.vn để được hỗ trợ. Nhưng mình thấy hơi khó bạn à.
Thân.

Tiros
18-09-2013, 01:24 PM
Chào bạn!
Nếu acc nhỏ của bạn cùng sever thì bạn không cần chuyển đỉnh qua acc chính của bạn cũng được. Bạn lấy acc nhỏ đổi đỉnh ra phiếu điểm, xong bạn vào game chuyển phiếu điểm ra vàng ~~~> chuyển vàng qua acc chính.
Còn nếu ko cùng sever thì bạn có thể vào trang hotro.duo.vn để được hỗ trợ. Nhưng mình thấy hơi khó bạn à.
Thân.

Dễ ẹc, mình nghĩ nếu khác sever thì lấy tại khoảng đó tạo 1 acc bên sever này. acc bên sever này se dùng phiếu điểm đổi vàng giao dich lai acc chính. Vì Phiếu điểm xài chung cho 1 tài khoản ở tất cả các sever mà hehe

HantyTruong
18-09-2013, 10:47 PM
Cám ơn 2 bạn mình đã chuyển tài khoản được rồi thông qua chức năng giao dịch :D mừng ghê luôn