PDA

View Full Version : lệnh bài lỗi ???????????

SatThu76
18-09-2013, 02:28 AM
mình có 2 cái lệnh bài Quần Anh ( lăng vân+ tiềm long) và danh hiệu hiện giờ là Tiềm Long, nhưng ko ăn dc lệnh bài,
khi chọn xác định mở thì ko dc, cũng ko có báo gi cả, hiện giờ để chật túi ko biết xử lý sao, Mod nào chỉ giùm vấn đề này với:surrender:
có thể lên tiềm long ko ăn dc lệnh bài Lăng vân, nhưng sao lênh bài tiềm long mình cũng ko ăn dc:sosad:

Quách Tương
18-09-2013, 11:40 AM
Cái này có thể do bạn đã nhiều lần tham gia quần anh hội lên bạn không thể tiêp tục mở quần anh hội lữa.
Trường hợp lữa là do trong gia tộc bạn đã có ai mở quần anh hội chước đó. ( mỗi gia tộc một ngày chỉ có thể 1 người được mở quần anh hội )
Bạn kiểm tra lại nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

SatThu76
19-09-2013, 04:28 AM
Cái này có thể do bạn đã nhiều lần tham gia quần anh hội lên bạn không thể tiêp tục mở quần anh hội lữa.
Trường hợp lữa là do trong gia tộc bạn đã có ai mở quần anh hội chước đó. ( mỗi gia tộc một ngày chỉ có thể 1 người được mở quần anh hội )
Bạn kiểm tra lại nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

thứ nhất là mình tham gia quần anh hội duy nhất mới 1 lần, nên ko thể nói là quá nhiều.
thứ hai là qua ngày hôm sau và hôm sau, và hôm sau...... ngày nào mở cũng ko báo gi mà cái lệnh bài vẫn trơ ra trong túi đồ=))
nếu kiểm tra dc thì làm ơn kiểm tra dùm:( ID: tanthu711 <> nhân vật: -ThiênLong- <> sever : Tương Dương-Châu Giang )
P/S: tiện thể cho mình hỏi cái lệnh bài Lăng Vân thì xử lý sao bây giờ, ko lẽ để cho nó chật túi mà ko vứt đi dc à:-?

Ngạo
19-09-2013, 06:28 PM
BQT đã ghi nhận một số trường hợp lỗi lệnh bài Quần Anh lệnh tương tự như của bạn và đang khắc phục chung với các trường hợp này. Mong bạn thông cảm!
Thân!