PDA

View Full Version : Vấn đề ghép thủy tinh

Diệt Tuyệt Sư Thái
18-09-2013, 08:46 AM
Mình nghĩ NPH nên mở thêm tính năng ghép từ thủy tinh thấp lên thủy tinh cấp cao hơn để giúp đỡ gamer đập đồ . Chứ hiện trạng bây h lên đồ cao quá . Bạch với lục thủy tinh chả biết để làm gì . Mình nghĩ đây cũng là một cách để các dân cày kéo không nạp tiền có cơ hội lên đồ cao hơn hòa nhập với cộng đồng game hơn. VD : 3 bạch thủy tinh -> lục thủy tinh có tỉ lệ xịt càng nhiều thủy tinh tỉ lệ lên càng cao như kiếm thế đã làm.
Mong NPH xem xét vấn đề này.
Thân ái !

Quách Tương
18-09-2013, 02:33 PM
Nếu có thể ghép thủy tinh như bạn nói thì sẽ cần phải tốn kém vật liệu ( vd như bạc và thủy tinh hợp quyển ) như vậy thì không ai ghép dù giá có rẻ mấy đi lữa. ( chưa nói tới việc có tỷ lệ thất bại )
Nếu có thể ghép miễn phí thì bạn nghĩ xem ai ai cũng max đồ cường hóa ( mất độ hấp dẫn của game ).
Cám ơn bạn đã tham gia góp ý cùng NKVS.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

BátĐạtNhĩĐa
18-09-2013, 09:27 PM
Mình thấy ghép ở mức tử thủy tinh là hợp lý rồi, vì đồ + đến cấp 8-9 thì vẫn còn cần đến lục thủy tinh, bạch thủy tinh bạn có thể để dành để chuyển dịch cường hóa hoặc ko cứ phi vào TTGD, shop vì nó cũng chẳng đáng là bao.

SóiCôĐơn
20-09-2013, 09:25 AM
HÌnh như là có vụ gép tt mà :D Mình thấy trên chợ có tranh bán thủy tinh hợp quyển @@

Chưa Vợ 5 Con
19-07-2014, 12:20 AM
cái này bạn phải nói nhà sản xuất chứ nói gì NPH ... :| ... bó tay .

NhấtTiếu
22-07-2014, 10:33 AM
Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

TốngHoàngTín
29-07-2014, 04:23 PM
ADmin oi nen them cai chuc nang ghep thuy? tinh la dung do, giong nhu Kiem The di, chu neu do len +10 va 11 thi Bach Thuy Tinh va Luc Thuy Tinh ban shop kiem vang khoa ha admin ???

Vũ Khuynh Thành
29-07-2014, 04:38 PM
ADmin oi nen them cai chuc nang ghep thuy? tinh la dung do, giong nhu Kiem The di, chu neu do len +10 va 11 thi Bach Thuy Tinh va Luc Thuy Tinh ban shop kiem vang khoa ha admin ???

Nếu mà có ghép như thế thì chắc là tỉ lệ cường hóa nó bị giảm đi như kiểu game 9k ấy, ghép free mà mấy viên lv1 mới đủ +1 100% nản luôn.

Hoàng TDSG
30-07-2014, 08:42 AM
lục bạch để đập đồ tách ra mà bán

NhấtTiếu
30-07-2014, 02:32 PM

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !